Yêu thôi đừng cưới, anh mệt rồi.

dung-nhi

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
813
USD
0

Su Hào 2018

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
491
USD
0
Tôi gần như không chơi fb, không bao giờ đăng stt về tâm trạng...Cơ bản là quá quen cô đơn rồi mà, cô đơn ngay cả khi vẫn còn người đàn ông được gọi là chồng, nên thấy cũng bình thường. Tự yêu mình thôi bạn ạ.
Vậy chắc là bạn đc yêu thương qua 1 cách khác nào đó :D chứ nếu ko thì người sẽ thiếu sức sống lắm

dung-nhi

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
813
USD
0

Su Hào 2018

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
491
USD
0
Có chứ bạn Hào hihi.
Nếu mình được làm lại, nhất định k kết hôn đâu.
Vậy chắc là dung nhi gặp nhiều khó khăn trong hôn nhân nên mới vậy thôi. Hoặc có thể do lứa tuổi hihi :D

dung-nhi

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
813
USD
0
Vậy chắc là dung nhi gặp nhiều khó khăn trong hôn nhân nên mới vậy thôi. Hoặc có thể do lứa tuổi hihi :D
Thiệt ra cũng khó định nghĩa như nào là khó khăn Hào ạ. Khó khăn hay dễ dàng chủ yếu đến từ cảm nhận của con người.

Theo mình thì có thể là do tính cách mình k thích trách nhiệm và ràng buộc. Hihi

Su Hào 2018

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
491
USD
0
Thiệt ra cũng khó định nghĩa như nào là khó khăn Hào ạ. Khó khăn hay dễ dàng chủ yếu đến từ cảm nhận của con người.

Theo mình thì có thể là do tính cách mình k thích trách nhiệm và ràng buộc. Hihi
Rep hay thật :D LIKE

Hong Ha

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
513
USD
0

Hong Ha

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
513
USD
0
Các bạn mất niềm tin vào cánh đàn ông tụi tui quá :D
Ko phải đâu bạn, mà có khi là ko tự tin ở chính mình, cảm thấy ko gánh đc trách nhiệm ấy. Nghĩ thôi đã thấy mệt rồi.

Phiêu Bồng

((™Salt™))
The VIP

LX Credits
3,823
USD
0
Thôi thì vạn sự tùy duyên =))

trungdinh85

Dân Chơi
Verified

LX Credits
99
USD
0
Tôi gần như không chơi fb, không bao giờ đăng stt về tâm trạng...Cơ bản là quá quen cô đơn rồi mà, cô đơn ngay cả khi vẫn còn người đàn ông được gọi là chồng, nên thấy cũng bình thường. Tự yêu mình thôi bạn ạ.
Chuyện bình thường mà. Nếu đc nói ra tôi cá khá nhiều người cô đơn ngay tại ngôi nhà của mình.

Su Hào 2018

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
491
USD
0
Ko phải đâu bạn, mà có khi là ko tự tin ở chính mình, cảm thấy ko gánh đc trách nhiệm ấy. Nghĩ thôi đã thấy mệt rồi.
Khỏi muốn hiểu phụ nữ luôn :))

PhamHoang92

Mất Trinh
Verified

LX Credits
507
USD
0
Xu hướng mới mà, nam nữ không muốn kết hôn, sợ gánh nặng trách nhiệm. Đâu chỉ nam không muốn cưới, nữ cũng thế. Tôi cũng ước giá được làm lại thì đến yêu cũng không luôn, cho nhẹ đầu, nhẹ tim.
Suy nghĩ nhẹ nhàng hơn đi bạn thớt, ai mắng mỏ gì kệ.
Ừa. Có ng cmt là hèn. Nhưng mệt. Cố mãi rồi nhận lại đc gì? Hi vọng rồi thất vọng.
Đôi khi, chỉ muốn yêu thôi đừng cưới

Mèo Đen.

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Tốt hết ko nên yêu luôn cho nhẹ tâm. Nếu cảm thấy sợ trách nhiệm thì đừng có yêu ai đó. Khổ con gái nhà người ta. Đàn ông các anh khi 35-40t thì là phong độ, chứ phụ nữ tụi tui thì là bà thím rồi. Nhắm ko có trách nhiệm, sợ hãi chuyện cưới xin thì đừng có yêu ai cả. Như vậy khỏi lo ngại gì cả. Tập trung vào sự nghiệp của mình cho khỏe. Ý mình là sự nghiệp ấy chứ ko phải mấy con mang tên "sự nghiệp" mà các anh nuôi

Riengmotgoctroi88

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
0
USD
0
Một chút tâm sự các đồng dâm ạ.
Ích kỷ và sự kém cỏi đó là tôi. Thành thật mà nói, có thể nhiều người nhìn tôi sẽ ồ, giỏi thế, nghị lực thế nhưng sau đó là nhiều cay đắng tủi hờn. Tôi khởi nghiệp, được 3 năm. Khó khăn chồng chất, khó khăn đến nỗi gia đình, người duy nhất là gia đình đối với tôi cũng bỏ tôi quay đi. Công ty duy trì và tồn tại được đến giờ là thực sự nỗ lực và khó khăn biết bao nhiêu. Rất là yêu em nhưng chưa thể cho em được một gia đình, một căn nhà êm ấm.
Cứ như thế này, chẳng biết đến bao giờ mới có thể làm được điều nhỏ nhoi bé tí đó. Mặc dù em, xứng đáng có được hơn thế nhiều.
Bỏ em ra đi, có người sẽ nói rằng yếu đuối nhưng thực lòng, chính tôi cũng chẳng biết đến bao giờ cho em được cái nhỏ bé nhất: một gia đình.
Tiền chẳng thể mua được hạnh phúc, chẳng mua được tình yêu nhưng tiền lại duy trì được hạnh phúc, giữ cho tình yêu. Xa rồi cái thời đại một túp lều tranh hai trái tim vàng.
Đêm nằm giữa văn phòng, tấm chiếu trải đất, một chiếc quạt nhỏ. Rồi để em bên tôi, em phải chịu cảnh đó sao. Đừng nói việc phải cố gắng làm, cố gắng để bù đắp nhưng lúc thị trường như thế này, chẳng biết phải làm sao, chẳng biết đến lúc nào, chẳng thể cho em một lời hứa.
Đã xa rồi, chuyện không giữ được.
Bây giờ, nếu có tri kỷ, thành thật chỉ muốn nói rằng: em ah, yêu thôi đừng cưới. Anh sợ.
Thực mọi sự do duyên, không cưỡng cầu ko khổ. Đôi khi thớt quá cố chấp để theo đuổi con đường khởi nghiệp để bỏ qua mọi thứ khác của cs này, dẫn đến gđ, bạn gái quay lưng. Thớt nên bình tâm xem lại lựa chọn của mình. Thân.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom