XIN THÔNG TIN - XIN TƯ VẤN - CHÉM GIÓ - XẢ STRESS

Magic

The VIP
The VIP

LX Credits
799
USD
39

Magic

The VIP
The VIP

LX Credits
799
USD
39
Mấy bác cho hỏi khu vực HCM có thể loại masage Foot nhưng vuốt tới bẹn luôn, kiểu kích thích chọc thằng nhỏ thôi, bác nào biết cho mình xin info với.
35
Mấy bác cho hỏi khu vực HCM có thể loại masage Foot nhưng vuốt tới bẹn luôn, kiểu kích thích chọc thằng nhỏ thôi, bác nào biết cho mình xin info với.
có tại 357 Điện Biên Phủ, Q3 nha a

BBOY18+

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
87
USD
0
HÓNG

Cá Nóc

Lone Fish
Thành viên BQT
Moderator

LX Credits
2,625
USD
0
Thân chào toàn thể Anh , Chị , Em . Như ACE cũng biết , Trung Thu - mùa của sự sum vầy sắp cận kề với chúng ta và gia đình , nhưng bên cạnh đó còn rất nhiều cháu thiếu nhi có hoàn cảnh éo le không thể vui vẻ mà đón được Trung Thu theo cách như bao người bình thường khác . Vậy nên , BQT có tổ chức một chương trình thiện nguyện nho nhỏ và cũng đang rất cần sự hỗ trợ nhiệt tình từ ACE để góp phần giúp cho các em , cháu thiếu nhi bị ung thư có một đêm Trung Thu thật ấm áp và ý nghĩa . Mọi chi tiết và đóng góp , xin mời ACE xem ở link sau nhé https://thiendia88.net/diendan/thread...ip-tet-trung-thu-2019.1247837/#post-31828820/ Hãy cùng chung tay , giúp cho cuộc sống tươi đẹp hơn , các bạn nhé ;) Chân thành cảm ơn

Chỉnh sửa lần cuối:

nguyenthihan

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
174
USD
0
Chào các thím,

Mình đang có ng yêu, dâm, nhưng vẫn theo truyền thống, gia giáo. Nhưng mình lại thích cởi mở, tư tưởng phóng khoáng, thích NRT, Cockold. Gấu mình ko biết điều đó nhưng mình cũng lâu lâu dụ xem phim nội dung như thế thì lại không chịu xem. :( :(

Dạo này gấu mình muốn đi massage khí đá, xông hơi...nên mình nghĩ cơ hội đến.
CHo mình hỏi các thím là ở khu vực SG, có chỗ nào massage xông hơi, khí đá...mà chỉ có nữ massage nhẹ nhàng trước rồi kích dục tiếp đc, cho gấu em khai sáng đc ko?

Ơn các thím.

x_virus

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
81
USD
0
xin chào mấy bác,hôm nay e có chạy ngang đường nguyễn văn lượng - lê đức thọ gò vấp thấy 1 quán htgđ,ai là thổ địa ở gv thì cho e xin thông tin quán này với :D

SnowLovely

Em thích bị thông đít
Verified

LX Credits
37
USD
0
Chào a e mình đang ctac ở SG chắc phải hết tháng sau mới về . a em có thể cho mình xin ít thông tin về chỗ másge nào ok có A- Z không ạ em xin cảm ơn và hậu ta bữa cf ạ 3

lu_nguyen

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
95
USD
0
Mấy anh giúp em kiếm chỗ nào mát-xa của người khiếm thị mà không có vụ kích dục với ạ. Chủ yếu là mát-xa tốt không kích dục, sạch sẽ là điểm cộng và tốt hơn nữa là có xông ướt-khô với hồ thủy lực là đủ ạ.
Chả là lâu lâu nhức mỏi với mún cảm cúm í thì muốn đi xông hơi, mát-xa cho khỏe tí ạ chứ việc kia thì mình thích thuê ks hơn :D
nam làm cho nam - nữ làm cho nữ nhé ! chứ nữ làm cho nam thì ... lắm
Không biết Bro kiếm được chưa xin share với Bác 1 địa chỉ tay nghề rất ok, mình đã làm nhiều lần ở đây
Massage khiếm thị minh thiện 27 Nguyễn Chí Thanh, Phường 16, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

Z1000

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
41
USD
0
Ở Sài Gòn có địa chỉ nào massage làm tình luôn không các bác?

Linhphuong99

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
132
USD
0
INBOX e nhé

Dominicnguyen0700

Còn trinh
Verified

LX Credits
71
USD
0
yeah cùng chém gió nào

daimadamxxx

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
85
USD
0
ae ai bik địa chỉ mass a z cho xin thank

Gemini1102

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
10
USD
0
Cho em xin một vài địa điểm massage cho vợ chồng ở sài gòn với ạ
Như kiểu masage 1 nam 1 nữ cho vợ chồng em rồi tới tới khúc chịch choẹt thì đi ra để vợ chồng em làm quen vs some ý ạ

Steve666

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Các bác cho em hỏi ở Sài Gòn có chỗ nào như bar của New World đang hoạt động không ạ?
Thank các bác.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom