XIN THÔNG TIN - XIN TƯ VẤN - CHÉM GIÓ - XẢ STRESS

anh8xiclo

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
100
USD
0
8 xiclo cần anh em thiên địa tư vấn những chỗ KARAOKE và Mát xa chất lượng ở saigon nha! 8 tui bị bệnh nghiện mấy cái này, và hơn nữa tui có mấy bạn ở nước ngoài về chơi cũng khoái vụ KARAOKE va Mát xa không kém. Tôi không biết nên đi đâu vì nhiều quá. Tui đã có đọc rp mấy tiệm trong box mát xa nhưng do đọc nhiều quá nên rối mù không biết luôn, chọn đại vài cái mà tui biết từ lâu MOnica, Festival, Đệ nhất, Đai nam v..v. thì không thích mấy chỗ này cho lắm vì không có em KTV tắm chung hay xông hơi chung với mình như ở PD cần thơ!!. nên không biết tiệm nào là tốt chất lượng nữa. Tiệm mat xa thì có nhiều rp còn KARAOKE thì ít rp quá nên thiếu thông tin. Sẵn dịp tết nhờ ae THiên địa lì xì chia sẽ tí thông tin hoặc pass những quán KARAOKE VA MATXA để 8 tui nỡ mặt nỡ mài với tụi bạn.
-KARAOKE chất lượng vui , đào trẻ đẹp hát hay còn ấy ấy A tới Z càng tốt.
- Tiệm mát xa thì em xinh tươi.. supper vip chất lương có A tới Z càng tốt
.
Mong tất cả anh em thiên địa giúp 8 tui. Tui là fan trung thành của thiên địa nhiều năm qua rồi. văn chương thì dở ẹt nên không có nhiều bài trên thiên địa chỉ vô đọc ký sự check hàng là chính mà thôi nên vẫn còn là bú sữa mẹ, chứ không phải newbie. Nếu anh em share tí thông tin về KARAOKE 8 tui hứa là không phá giá, không chơi bể để ae thiên địa mang tiếng.
Chân thành cảm ơn các đại gia lầu xanh ở thiên địa !!!!!!!!!!

kiembxsg

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
80
USD
0
Em mong các bro giúp đỡ vài e massage , không phải vô tiệm .
Mong bro nào thương xót giup do thằng e.

Máu chảy về Trym

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
113
USD
0
mình muốn hỏi anh em có quen ai hoặc dịch vụ matxa kích dục tại gia không ạ (nữ) vì bạn mình muốn xem mình bị ng khác sờ mó
Hóng tin chung với bro. Ai có thông tin như trên cho mình xin với nha!

minhduc88hcm

Dậy Thì
Verified

LX Credits
83
USD
0
hôm nào kéo nhau đi Karaoke cho biết,, chưa đi qua

datten_khongnen_quadai

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Xin chào các bác! Iem mới vào SG chân ướt chân ráo, lò mò xem có massage A-Z nào không mà đọc report chỉ thấy nuru. Ở ngoài ĐN e chỉ cần phi lên MH là xong nhưng trong này e chưa biết. Bác nào biết ms hay chỗ nào có A-Z chất lượng tốt chia sẻ e vs ạ. Mong tin các bác. Chân thành cảm ơn!!! :)

CHRIS-RICK

Còn trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Có bạn nào biết quán cafe hay htgđ gần vòng xoay Lăng Cha Cả, quận Tân Bình, TPHCM k chỉ giúp nhé. Cảm ơn nhiều!

Xiumin1994

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
145
USD
0
Hi các anh cho em hỏi có a trai nào nhận hay biết chỗ nhận massage body cho gay ko ạ tư vấn giúp em, muốn thử quá mà ko có kinh nghiệm

SecretofThemen

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
90
USD
0
Xin chào các bác! Iem mới vào SG chân ướt chân ráo, lò mò xem có massage A-Z nào không mà đọc report chỉ thấy nuru. Ở ngoài ĐN e chỉ cần phi lên MH là xong nhưng trong này e chưa biết. Bác nào biết ms hay chỗ nào có A-Z chất lượng tốt chia sẻ e vs ạ. Mong tin các bác. Chân thành cảm ơn!!! :)
Mh là ở đâu thế bác, mình cũng muốn tìm massa az ở SG.

hoangde111

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
79
USD
0
chào các br, em đang tìm các quán cafe dj ở sài gòn. Bác nào biết thì ib em. Thanks.

deptraisg007

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
48
USD
0
Mấy anh cho hỏi Bia Ôm nào gần Tân Phú gái VIP and đục tại chỗ luôn không ạ...

Tigerqn

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
83
USD
0
mình vừa vào SG công tác
Có thấy được các clip cũng như hình ảnh của Xuyến Barber shop
Làm trọn gói tất cả các dịch vụ nhưng ko thư giãn
Bác nào đã từng thử cho e xin 1 vài thông tin về rổ giá cũng như các địa điểm oke với ạ

Ép A Thì Răng

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
40
USD
0
Đi nhiều mà chưa có quán kara nào ưng ý. Toàn kiểu được cái nayc mất cái kia. Bro nào cao thủ vấn đề này ib cho em xin vài địa chỉ với được k ạ

Ép A Thì Răng

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
40
USD
0
Mấy anh giúp em kiếm chỗ nào mát-xa của người khiếm thị mà không có vụ kích dục với ạ. Chủ yếu là mát-xa tốt không kích dục, sạch sẽ là điểm cộng và tốt hơn nữa là có xông ướt-khô với hồ thủy lực là đủ ạ.
Chả là lâu lâu nhức mỏi với mún cảm cúm í thì muốn đi xông hơi, mát-xa cho khỏe tí ạ chứ việc kia thì mình thích thuê ks hơn :D
nam làm cho nam - nữ làm cho nữ nhé ! chứ nữ làm cho nam thì ... lắm
Ủa cho em hỏi massage khiếm thị mà có kích dục nữa hà bác? Em chưa thử bao giờ. Bác cho em xin cái địa chỉ đượ k

Ép A Thì Răng

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
40
USD
0
cho mình hỏi có ai biết địa điểm karaoke ở sài gòn mà được tới z hok, cho mình xin tí info với!!! gà con mới tập tành đi thử
Lên taxi ở mấy quận trung taM. Hầu như thằng nào cũng biết. Mấy cái biển nhà hàng là nó đó

khoai5ru

Dậy Thì
Verified

LX Credits
104
USD
0
các chiến hữu cho mình xin thông tin về massa tại nhà của e nó lun,
ngày trước có 1 bro đăng mà mình tìm hoài ko thấy,

mashimaro09

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
41
USD
0
Chào các bác ạ
Đọt này e có việc vào Tân Bình Hồ Chí Minh công tác nên e muốn nhờ các bác tư vấn giúp em những địa điểm ăn chơi trong đó bới ạ
Ngàu xưa e nghe nói ở HCM có nhiều dịch vụ hay lắm nên em muốn dc trải nghiệm quá ạ ví dụ như masage , gội đầu, cafe tâm sự chag hạn
Mong các cao nhân chỉ bảo e với Ạ
Em xin cảm ơn

GoldenGalaxy

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
100
USD
0
Hóng hớt các bác =)

Satinista

Dậy Thì
Verified

LX Credits
50
USD
0
Anh em cho hỏi dạng cafe đèn mờ ôm ấm vuốt ve nhẹ nhàng, có HJ và BJ (tùy quán) giống ngày trước ở đường Nguyễn Ảnh Thủ, Tô Ký q12 thì cho mình xin địa chỉ với review với. Cám ơn anh en.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom