XIN THÔNG TIN - XIN TƯ VẤN - CHÉM GIÓ - XẢ STRESS

Buonkoem1102

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
93
USD
0
- Thời gian qua , tuy rất ngắn ngủi , nhưng ...

Box Massage đã lấy lại được trạng thái bình yên , không còn xuất hiện những lời dung tục , đấu đá nhau nữa .

Anh em làm report đã có trách nhiệm hơn với những chia sẽ của mình về những điểm massage .

- Do nhu cầu CHÉM GIÓ cho vui , xả stress sau những giờ làm việc .

- Do nhu cầu tìm hiểu thông tin và cần xin giải đáp thắc mắc của một số anh em .

- Nên lập topic này để có nơi cho anh em vào giao lưu chia sẽ vụn vặt , nhằm tránh lập topic riêng loãng box .

.
Buon qua ai dưa em ra khoi nơi nay cai

ClearMan

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
81
USD
0
Sao
bác hỏi nhiều thế này thì trả lời cũng dài dòng phết đấy :D
Từng câu một nhé bác:
- Bác nên đi buổi chiều. Buổi sáng thường các cơ sở massage chưa mở cửa, buổi trưa thì thường các em chưa đi đủ. Hãn hữu cũng có cơ sở mở sớm cỡ 9h nhưng ít lắm, tốt nhất cứ đi chiều là đảm bảo chất lượng nhất, các em đủ và nhiệt tình :)
- Bác đi massage BJ không nhất thiết là bo 500. Vì có những chỗ giá hợp lý mà chất lượng vẫn rất ổn , như Windy hay Men's Spa chẳng hạn, chỉ vé 300 bo 300 mà vẫn ngon lắm rồi :D
- Bác hỏi bo thế là nhiều hay ít, so sánh với check hàng thì cũng khó nói. Check hàng các em chỉ nằm ra, bác làm là chính, em nó ngồi chơi ăn tiền thôi. Trong khi massage thì các em nó tắm táp, đấm bóp, BJ phục vụ bác từ đầu đến chân, chỉ không đến Z thôi, cái này thì mỗi người mỗi gu, khó mà nói. Em có so sánh khá kỹ rồi đây, bác có thể đọc thử coi sao :D
Massage và Check hàng : Anh em chọn thú vui nào
- Các em không tắm cùng đâu, chỉ là tắm cho bác thôi. Ôm ấp sờ mó thoải mái. Thời gian khoảng 75' đến 1h30'.
- Chi tiết các em và các quán thì nhiều lắm. Bác có thể vào www.toite3.com xem bác nhé, em có list khá chi tiết trong đấy rồi.:D

Phù, tạm thế đã nhé, có gì bác thắc mắc em sẽ trả lời tiếp. Chúc bác chơi vui :D
E vào cái link bác gửi ko đc nhỉ?

ClearMan

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
81
USD
0
Em ở khu vực quận Hoàng Mai Hà Nội. Có bác nào biết địa chỉ BJ uy tín chất lượng chỉ em vs ạ.
Trc e hay đi chỗ Trại Cá mà dẹp lâu r

Deadpunn

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
89
USD
0
Chả là đã đi mát xa 3 lần, hôm nay tự nhiên lại nhớ đến 1 mẩu truyện nói về dịch vụ mát xa ở Mỹ. Xin phép chém gió ae đừng gạch đá.:)
1 CLB ở Mỹ (ko nhớ tên) có 4 tầng, tầng 1 để xe, tầng 2 sanh lễ tân
Tầng 3: khu bình dân. Các phòng có một bể sực nước nóng thiết kế giống hồ tắm thiên nhiên, không có giường thay bằng thảm cỏ nhân tạo. Tường ốp hệ thống led chiếu cảnh thác nước, tạo cảm giác gần gũi thiên nhiên. Mỗi phòng nè chỉ có 1 e ktv.
Tầng 4: khu vip phong cách Roma. Có 1 bể sục to, 4 tượng thần Vệ nữ đổ rượu vang vào bể sục, 1 giường rộng phong cách Châu Âu, đèn led trên tường chiếu cảnh cũng điện. Khi tắm có 2 e tắm chung và 1 em ở trên bờ múa cột
Đọc hết đoạn này mà e ao ước thèm thuồng. Các bác đừng gạch đá và nếu có chỗ nào tuyệt vời như thế bảo iem để e đi chuột ạ

wander9z

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
71
USD
0
Cho mình hỏi karaoke ở hà nội có chỗ nào đến z luôn trong quán không vậy hay chỉ cho hôn hít vs móc. Ai biết chia sẻ mình với nhé, inb kĩ càng thì càng tốt. Trước đi ktv toàn phải ra nhà nghỉ, giá hơi chát. Tks ae

Thichvetmang85

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
102
USD
0
Hà Nội có chỗ nào masage cả nam và nữ không nhỉ?
Nhân viên nữ MS cho nam
Nhân viên nam MS cho nữ

Thehungtn

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
554
USD
0
Chào các bác đồng dâm
Cho e hỏi ở đây đã bác nào dẫn người yêu hoặc vợ đi massage chưa
Hoặc gọi nhân viên massage cả nam và nữ về nhà masage cho cả 2 vợ chồng chưa
Massage cả 2 vợ chồng ý chứ ko phải dẫn vợ đi massage rồi ngồi xem hoặc đợi.

0981212

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
99
USD
0
Có cụ nào chuột bạch ở ms Lê Văn Thiêm mới mở thì cho em xin cái review cái, nhất là về kĩ thuật ms, em hơi quan trọng đoạn này do dạo này người bê bết quá T_T

Timbandoi

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
51
USD
0
Xin các bác địa chỉ dj ở hà nội với những chỗ vào chỉ thổi kèn không cần quan hệ ấy . Có đến hà nội thứ cái cảm ơn nhiều ak

zerosonic123

Dân Chơi
The VIP

LX Credits
274
USD
0
Mod nào đang quản lý Box Massage cho mình hỏi sao Page : “Review thẳng thắn + Tư Vấn góp ý một số cơ sở mình đã trải nghiệm “ bị xoá mà ko có một lý do vào inbox hay cảnh cáo gì trong trường hợp page mình viết sai luật ???

nongdannghiemtuc

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
39
USD
0
Anh em biết chỗ nào bán dầu dùng nuru không ạ? Mình cần mua một ít về dùng, chỗ bán tin tưởng chút ạ

thanhlongvn

Dân Chơi
Verified

LX Credits
116
USD
0
Xin Thông tin karaoke Chịch khu Từ Sơn - Bắc Ninh
Xin chào tất cả AE.Như tiêu đề : mình cần tiếp khách nên muốn biết địa chỉ tên mấy quán karaokê có gái và chịch tại khu Từ Sơn Bắc Ninh kèm theo giá cả.AE ai biết xin chỉ dẫn giúp .Thank mọi người.

ljnktun1988

Dậy Thì
Verified

LX Credits
43
USD
0
@toite4 cho e xin cái www của bác e vào xem cái trc có số dt của bác rủ e đi mấy lần nhưng e bận hok đi đc

ljnktun1988

Dậy Thì
Verified

LX Credits
43
USD
0
Có cụ nào chuột bạch ở ms Lê Văn Thiêm mới mở thì cho em xin cái review cái, nhất là về kĩ thuật ms, em hơi quan trọng đoạn này do dạo này người bê bết quá T_T
E chuột đấy 2 lần rồi bác nhé rất ok bác vào hô to cho e số 29 nhé

Lammmmmmmmm

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
84
USD
0
Các em có ok k . Có em nào hot

hoangtu_sad

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
440
USD
0
Giờ nhiều lựa chọn quá, cám ơn ae adm

caube1987

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
94
USD
0
Cám ơn admin

caube1987

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
94
USD
0
Cám ơn admin đã tạo sân chơi bổ ích cho anh em :D

2ndmiss9x

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
84
USD
0
Có bro nào đi thử massage xuka vip 44 nguyễn quốc trị chưa ak, cho e xin thông tin với ạ
Em cảm ơn ak

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom