Massage Chuẩn VIP [VIP] Massage TOKYO - 775 Hoàng Sa . P9 .Q3 : Massage Nuru

Minh Vương Se11

Còn trinh
Verified

LX Credits
504
USD
0
Cái này là lúc trước rồi bác ơi, giờ xịn xò lắm nhe, các bé bao ngọt nước nhé, vừa rồi mới ghé thử thế là chốt được bé 49 bao xinh tươi, nhiệt tình cực kỳ, còn chơi luôn tư thế 69 nữa nên hôm đó đi mà muốn xĩu xĩu với bé.

Bát Cháo Hành

Còn trinh
Verified

LX Credits
394
USD
0
Vừa cùng ông anh tham chiến cùng Massage Tokyo nên cũng có đôi lời đến ae về dịch vụ tại đây.
Ser: Bao gồm khá nhiều bài ngon lành như tắm nude + BJ trực tiếp tại bồn.
Massage Nuru, dùng ngực massage khá chuẩn, còn thêm vào đó là bài cọ bướm chà ngực khá lạ và phê không thể bỏ qua.
Rồi tiếp tục là màn BJ khá nhiệt tình từ bé, đánh giá chung là dịch vụ rất ok, rất đáng trải nghiệm.
Tic 700K, Tip bằng vé, tổng 1tr4.

Doãnh Chí Bình 4F

Dậy Thì
Verified

LX Credits
378
USD
0
Sau khi luyện xong mấy bộ phim của ae Thiên Địa thì thằng nhỏ không chịu nằm im nữa nên thôi đành cho vừa lòng thằng em lấy xe phóng qua Tokyo Q.3, cũng đang rãnh rỗi nên lên rp một tí cho ae đọc và ủng hộ nhé.
Vé VIP2 tại Tokyo HS Q.3 là khỏi chê, full service chỉ sợ thằng em chịu không nổi thôi, vào nhận phòng xong thì ngồi uống nước đợi bé lên rồi chiến thôi.
Ngồi đợi được một tí thì bé cũng đã chuẩn bị xong đồ đạc rồi lên phòng với mình, vào với phần mở đầu là vừa trò chuyện tâm sự, vừa được bé cho vào tắm chung với nhau trong một cái bồn tắm khá to cùng với đó là tha hồ leo núi bắt sò đến mê mệt. Còn bé thì khá chuyên nghiệp với màn BJ ngay từ lúc mới bắt đầu đã đưa mình đến với sự sung sướng.
Tiếp tục cho cơn phê pha, bé thi triển kỹ năng Nuru với chủ đạo là dùng cặp bưởi to mềm để massage khắp người mình. Nếu không đủ phê thì nhớ ngọt ngào yêu cầu thì bé sẽ cho thêm một vài skill kích thích khá là ngọt ngào và đê mê. Rồi sau vài phút đê mê thì bé đưa miệng xuống gần thằng em và màn BJ cũng bắt đầu từ thằng em mình được chăm sóc cực kỳ đặc biệt từ bé. Rồi như một cơn sóng đang xô vào bờ khiến thằng em mình tuôn trào nhựa sống trong cơn sướng.
Rồi thì cũng kết thúc phần massage phê pha sung sướng khi được một cô bé ngọt ngào chăm sóc tận tình như vậy.
Tic + Tip = 1tr4 Tổng hết tất cả, cũng gọi là ngọt ngào ae ạ.

Minh Vương Se11

Còn trinh
Verified

LX Credits
504
USD
0
Share Sự Kiện Cho Anh Em Cùng Tham Gia Cho Vui:
Năm Mới Tưng Bừng - Ngập Tràng Sắc Xuân
Ưu Đãi Cực Lớn Mừng Năm Mới Đại Cát
Massage TOKYO
829 Lê Hồng Phong phường 12 quận 10
775 Hoàng Sa phường 9 quận 3
Thời Gian Ưu Đãi: Từ 24/12 - 2/1 (*)
⏰ Khung Giờ Áp Dụng Chương Trình: 11h-14h & 0h - 2h (**)
Thể Lệ Chương Trình:
⚜️ ** Giảm 50% giá vé : ( áp dụng trong khung giờ vàng )
Vip 1 : 500-> còn 250 ( tip 500)
Vip 2 : 700-> còn 350 ( tip 700)
⚜️ * Đối với khách nhóm : ( áp dụng trong thời gian khuyến mãi )
Nhóm 3 người : miễn phí 1 người
Nhóm 5 người : miễn phí 2 người
☀️ Chương Trình Đặc Biệt, Áp Dụng Cho Cả 2 Massage Tokyo Q.3 & Q.10
Đc:
CS1: 775 Hoàng Sa phường 9 . quận 3 ( Đoạn Cầu Số 9)
CS2: 829 Lê Hồng Phong . phường 12 . quận 10
☎️ Hotline:
⛱ CS1: 0908 091 538
⛱ CS2: 0966 009 915
Hãy Tận Hưởng Sự THoải Mái Theo Cách Riêng Của TOKYO
Link Góc Cho AE Tham Khảo Thêm: Click Tại Đây

beolehouston

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
103
USD
0
còn km gì ko bạn ơi

CuiBapX9145

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
2
USD
0
Tới luôn em ơi

ÁC QUỶ

Sứ Giả Địa Ngục
Super VIP

LX Credits
1,697
USD
0
Chúc cơ sở cùng toàn thể anh chị em có 1 cái tết vui vẻ và ấm cúng...Chúc cơ sở làm ăn phát đạt và luôn thay đổi để anh em có những giây phút vui vẻ sau ngày làm việc mệt mỏi./.

denbaac70

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
108
USD
0
Massage Tokyo
775 Hoàng Sa, P9, Q3

( ngay cầu số 9 đường hoàng sa )
Massage là nơi chất chứa bao nhiêu cảm xúc của anh em khi đến, cũng như giải bày tâm sự của chính mình, bao nhiêu xúc cảm được gửi gắm một cách đong đầy trộn lẫn và hòa quyện lại với nhau tạo nên một từ hoàn hảo mang tên “ Massage”.

Với tiêu chí không ngừng sáng tạo và phát triển, Massage Tokyo thiết kế hệ thống Phòng Super Vip mang đậm phong cách của từng quốc gia nhằm mang đến cho anh em cảm giác thư giãn mới lạ.

Phòng Super Vip sẽ được đưa vào phục vụ

--------------------

Phong Cách Nhật Bản

Phong Cách Việt Nam

Phong Cách Trung Quốc

Phong Cách Ấn Độ

--------------
Với mong muốn mang đến cho anh em những địa điểm thư giãn tốt nhất, thuận tiện nhất và thoải mái nhất. Tokyo sẽ không ngừng nâng cao giá trị phục vụ và tinh thần cho anh em thư giãn sau những bộn bề trong cuộc sống.

Massage Tokyo luôn nêu cao tinh thần phục vụ khách hàng chu đáo và tận tình khi đến với dịch vụ tại cơ sở, với đội ngũ nhân viên ktv chuyên nghiệp cùng với sự đào tạo bài bản sẽ giúp cho các anh em giải tỏa được những căng thẳng mệt mỏi, những kỹ năng “ Thư giãn” đặc biệt của từng KTV sẽ giúp cho tinh thần của anh em sảng khoái và sung sức hơn.

Cơ sở sẽ mang một hình hài mới mẻ sang trọng và lộng lẫy. Sắc vóc uy nghi kết hợp cùng vị trí tọa lạc lại nằm ngay trên 1 trong những trục đường thoáng mát đẹp nhất Sài Gòn

Cơ sở Massage tokyo sẽ chính thức hoàn thiện để khai trương và sẽ đi vào hoạt động tiếp đón quý anh em vào lúc 14h ngày 15.07.2018.

Khung giờ hoạt động tại cơ sở Massage tokyo:
Từ 10h30 sáng đến 2h sáng hôm sau.

Tokyo tự hào là cơ sở không chỉ đáp ứng cho ae về cơ sở vật chất mà còn đáp ứng cho ae cả về tinh thần với dịch vụ sướng nhất sài gòn

Các gói dịch vụ:

Massage Vip 1: tic 500k
  • DV : được tắm rửa sạch sẽ - đấm bóp thư giãn - trườn bò các kiểu - bị hiếp không thương tiếc.
Massage Vip 2: tic 700k ( Nuru cao cấp )
  • DV : Được các bé mặc bikini tắm chung + Nuru
Tip min = Tic

Massage Tokyo chúng em áp dụng và đầu tư với giường rộng trang thí đẹp mắt, nhân viên được đào tạo bài bản và dầu massage chính hãng được nhập khẩu bên nước ngoài, đảm bảo dễ rửa sạch, không màu không mùi có độ kết dính cao và giấy tờ nhập khẩu đầy đủ.

Tokyo chúng em xin hứa sẽ luôn cố gắng phục vụ, lắng nghe và không ngừng phát triển để cung cấp cho anh em dịch vụ tốt nhất .

hotline : 0908091538

Massage Tokyo Hân Hạnh Được Phục Vụ Quý Anh Em​
Tết Tokyo nghỉ hay sao mà mình nhắn tin hotline mấy lần ko thấy hồi âm hén?

Pepsinhe

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
10
USD
0
Sau khi luyện xong mấy bộ phim của ae Thiên Địa thì thằng nhỏ không chịu nằm im nữa nên thôi đành cho vừa lòng thằng em lấy xe phóng qua Tokyo Q.3, cũng đang rãnh rỗi nên lên rp một tí cho ae đọc và ủng hộ nhé.
Vé VIP2 tại Tokyo HS Q.3 là khỏi chê, full service chỉ sợ thằng em chịu không nổi thôi, vào nhận phòng xong thì ngồi uống nước đợi bé lên rồi chiến thôi.
Ngồi đợi được một tí thì bé cũng đã chuẩn bị xong đồ đạc rồi lên phòng với mình, vào với phần mở đầu là vừa trò chuyện tâm sự, vừa được bé cho vào tắm chung với nhau trong một cái bồn tắm khá to cùng với đó là tha hồ leo núi bắt sò đến mê mệt. Còn bé thì khá chuyên nghiệp với màn BJ ngay từ lúc mới bắt đầu đã đưa mình đến với sự sung sướng.
Tiếp tục cho cơn phê pha, bé thi triển kỹ năng Nuru với chủ đạo là dùng cặp bưởi to mềm để massage khắp người mình. Nếu không đủ phê thì nhớ ngọt ngào yêu cầu thì bé sẽ cho thêm một vài skill kích thích khá là ngọt ngào và đê mê. Rồi sau vài phút đê mê thì bé đưa miệng xuống gần thằng em và màn BJ cũng bắt đầu từ thằng em mình được chăm sóc cực kỳ đặc biệt từ bé. Rồi như một cơn sóng đang xô vào bờ khiến thằng em mình tuôn trào nhựa sống trong cơn sướng.
Rồi thì cũng kết thúc phần massage phê pha sung sướng khi được một cô bé ngọt ngào chăm sóc tận tình như vậy.
Tic + Tip = 1tr4 Tổng hết tất cả, cũng gọi là ngọt ngào ae ạ.
Số mấy thế bác .. xin số với

Pepsinhe

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
10
USD
0
Định post chủ đề mà thôi góp ý trong này luôn.. lâu ko đi mat xa sg vì chuyển về tỉnh làm. Có việc lên rủ thằng bạn già đi tí cho tỉnh . Nghía tới nghía lui chọn tokyo q3 cho gần nhà nó ..
Số mấy em thì cũng có ngắm nghía vài số rồi nhưng thôi random thử hên xui mà đúng xui thiệt.

0h hơn 2 thằng lọ mọ đi gói vip 2 .. ràndom mình số 8 còn nó sôs mấy ko biết..

Em số 8 mới gặp nhìn nhỏ con dễ thương .. thấy cái cũng giật mình vì nuru mà nhỏ qua sao làm . Định đổii mà thôi nghĩ chắc cũng có skill.. ai dè rớt skill luôn. Đánh giá sơ bộ mặt mình dễ thuơng nhỏ con . 1 hệ quýt chứ ko dc cam . 2-3 ổn.

Em mat xa cũng ko hay mà mần vụ kia cũng ko ổn. Mình nói thẳng giận chịu. Vô bồn qua loa bj tí cho xong rồi lên giường.. xàng tới xàng lui.. cũng bj cho có còn lại chủ yếu hj thậm chí có lúc làm hơi đau...
thấy nản nên thôi ra luôn cho rồi.

chắc em nó mệt nên cũng ko biết nói sao. Được mấy bạn phục vụ cũng nhiệt tình nhận góp ý đưa ipad để đánh giá. thôi thì chọn thường vậy ( vé cũng quẹt thường) chứ đánh gía tệ thì kỳ ..

Típ bằng tic, locker 100 , ku trông cửa 50k cf cho vui.

Ra khỏi cửa đợi grab hỏi vui thàng bạn của mày sao. Nó nói thẳng .. dở ẹt.. haizz ngại vs nó ghê vì nó lại là người trả tiền hết.

đôi dòng gửi quán. Mình đi 2 vé lúc tầm 0h hơn hôm nay .. chỉ đánh giá cao tinh thần cầu thị nhận góp ý của các em qly.

Phi Minh Vương

Dậy Thì
Verified

LX Credits
265
USD
0
Đồng dâm chắc số nhọ rồi, chứ em đi lần nào cũng mò được đào ngọt, bưởi to, bướm bót hết, tê tái tâm hồn

lanhthiendia010203

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
78
USD
0
Chỗ này với NDL bên nào ngon hơn các bác?

OY_QLC

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
129
USD
0
còn km cho ae TD k bác chủ nhỉ

A Bảy 007

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
64
USD
0
Theo mình thì ktv không khác, khác nhau ở các gói. Vip 2 nhìu hơn ở tắm chung, lăn lê bò trườn :D
Đúng quá bác thêm cái là vip1 hok có đúng gel thì phải

speedforder219

Mất Trinh
Verified

LX Credits
87
USD
0
Tư vấn cho em phát vào ib nhé. để sắp tới dẫn sếp đi giải ngố mùa dịch

tiger_06

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits