Massage Chuẩn VIP VIP masage ngõ 1 Lê Văn Thiêm Ánh Sao ... LAO ĐAO TRÁI TIM NGƯỜI ĐỐI DIỆN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

okchuan2021

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
16
USD
0
Công nhận 14 không phải là khéo mà là cực khéo ông ạ :) thôi thì mình đành nhắm mắt đưa chim vậy !
Chuẩn ô nhỉ, t gặp nhìu e lắm r nhưng tìm dc 1 e như 14 thì hơi khó, biết là vậy như gặp 14 vẫn là best, mấy e trẻ tu mấy kiếp chắc ko bằng lun, đây chính xác là vợ quốc dân, chứ ng tình quốc dân vẫn thua xa

Alpha7

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Cũng được 2 tháng rồi nhưng mà vì không phải mỗi mình nên lên đây góp ý cho cơ sở. Ngày 18/02, mình có đi AS e số 2x. Về đc 2 ngày thì dính lậu, khám khủng các thứ xong mất tầm 1 tháng mới hồi phục hoàn toàn. Sau đấy cũng có góp ý riêng với bạn H phụ trách để tránh cho những ae sau. Còn đâu vì đợt đấy tết ra nên mới chỉ đi đúng 1 chỗ AS cái dính luôn nên chắc chắn là do bạn đấy (có thể bị lây từ khách nào khác)
Từ thời điểm đấy đến giờ cũng hơi rén chưa dám quay lại AS mặc dù trước đây là khách quen (đã đi 01 10 15 19 21 24 29, chưa baoh gặp nổi 14). Hy vọng AS kiểm soát lại vđề này để mình sớm quay lại
Tôi đợt giữa tháng đi số 19, 4 ngày sau thì có triệu chứng phải đi khám, tiêm mông đau gần chết. Ngoài Ánh Sao ra thì ko đi đâu khác mà giờ nhắn em Giang cho hết nhân viên đi khám mà em ấy chối đây đẩy, chờ đủ 3 tháng mới khám định kỳ thì sẽ còn 1 cơ số người dính

okchuan2021

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
16
USD
0
Tôi đợt giữa tháng đi số 19, 4 ngày sau thì có triệu chứng phải đi khám, tiêm mông đau gần chết. Ngoài Ánh Sao ra thì ko đi đâu khác mà giờ nhắn em Giang cho hết nhân viên đi khám mà em ấy chối đây đẩy, chờ đủ 3 tháng mới khám định kỳ thì sẽ còn 1 cơ số người dính
E 19 trẻ non , mặt xinh body đep lại tính trẻ con, ko khéo dính thật, những e khác có tuổi thì biết giữ, chứ 19 thì nghe nói nhìu điều ko hay ở bên ngoài lắm, vì thế t chưa đi 19 bao h, may quá, đi các e khác thôi, còn e khác bị sao thì t ko biết, vẫn đi đều, chưa vấn đề ji, chỉ hơi đau màng túi chứ ko đau ji khác

ken1983

Còn trinh
Verified

LX Credits
64
USD
0
Thế đi khám thì kq là Bác bị sao mà tiêm mông. Cũng ghê răng thật. Vậy nên em chỉ đi số quen chứ ko đi nhiều số.

khoaichutich

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
103
USD
0
Thế bs bảo bác bị làm sao

Anhsao-lvt

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
627
USD
0
dạ. e nhận tt tu a ah! e cũng chả chối cãu gì đâu ahh! e chi nói!" bên e chỉ maxa đừng nhầm lẫn sự nhiệt tình và thái độ tốt a nha!
" có cc thì nên tư biết giư mình ạh" a kg giữ cũng kg ai giữ hộ!
Nếu a 16/17 tuỏi bước vào đời chưa lần va chạm, E giang sẽ chăm. vướng bụi đời như A. e giang thừa!
E giang nhận góp ý! sẽ bảo nv lựa chọn kỹ càng hon trong cv ah! tk a nhìu❤️

Anhsao-lvt

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
627
USD
0
E 19 trẻ non , mặt xinh body đep lại tính trẻ con, ko khéo dính thật, những e khác có tuổi thì biết giữ, chứ 19 thì nghe nói nhìu điều ko hay ở bên ngoài lắm, vì thế t chưa đi 19 bao h, may quá, đi các e khác thôi, còn e khác bị sao thì t ko biết, vẫn đi đều, chưa vấn đề ji, chỉ hơi đau màng túi chứ ko đau ji khác

19 có thể thông minh hơn tuổi bằng trang lứa nhưng kg vì thế bạn đánh giá vội bạn đấy! tuổi trẻ bạn 19 đang gắng với As, mình tin b đi chổ khác sẽ kg như As đối với b ở độ tuổi tầm ấy ạh!::))❤️

Vanse

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
60
USD
0
Các ô đi chơi phải thoáng lên chứ, chơi ji mà chẳng hại cái ji đó, chơi game mất tiền hại mắt, các ô đến kiện quán là máy tính này kia làm hại t à, h đến quán massage lại nói này nọ, e này e kia bị ...,chơi ji chẳng viêm này viêm kia, thế cứ bị là lại nói này nọ, vậy đừng chơi nữa, chơi lô đề ko thấy ai kêu nhỉ,xịt lô đến trách chủ lô à, ng ta đi làm vì cs, thì m xong thì thôi, nói chi nữa, đen phải chịu, chứ đỏ lại quên đi nhỉ, cái ji chẳng phải bỏ tiền ra để vui, sướng khổ m chịu chứ, tự mình chứ ai, biết khổ hay sao thì ở nhà đi, đừng đi nữa, nói nhà người ta này nọ

Anhsao-lvt

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
627
USD
0
Các ô đi chơi phải thoáng lên chứ, chơi ji mà chẳng hại cái ji đó, chơi game mất tiền hại mắt, các ô đến kiện quán là máy tính này kia làm hại t à, h đến quán massage lại nói này nọ, e này e kia bị ...,chơi ji chẳng viêm này viêm kia, thế cứ bị là lại nói này nọ, vậy đừng chơi nữa, chơi lô đề ko thấy ai kêu nhỉ,xịt lô đến trách chủ lô à, ng ta đi làm vì cs, thì m xong thì thôi, nói chi nữa, đen phải chịu, chứ đỏ lại quên đi nhỉ, cái ji chẳng phải bỏ tiền ra để vui, sướng khổ m chịu chứ, tự mình chứ ai, biết khổ hay sao thì ở nhà đi, đừng đi nữa, nói nhà người ta này nọ
dạ... e thấy các a lo lắng là đúng, nhưng kg đến mức như vậy!
Các e nó làm còn sợ tỷ lần hơn các a'! Nói ra ai cũng bảo chỉ mỗi chổ As... đã bước chân vào diễn đàn mà di 1 nơi thì nghe hơi nghịch lý, cũng như tin đôn rơi vào As vậy! ☘️

KillRose

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
52
USD
0
01 ngon bạn eyy
08 mới chưa thẩm, nhưng có vẻ cần thêm nghiệp vụ
10 cũng ngon nhưng phải chủ động bắt chuyện trước em ấy mới nói nhiều
14 khỏi bàn
16 chưa thẩm nhưng nhìn cũng ưng mắt lắm
19 may rủi, hôm ngon hôm không
20 y như 14
21 chưa thẩm, có vẻ xinh
24 ngon nhưng dạo này cần dạy lại
30 nhiệt tình
Mà các ông chia ngày ra mà vào hộ tôi cái đi, as có 1 cơ sở nhỏ thì chớ, các ông all in hết vào 1 giờ làm hồi này tôi đến ngồi đợi dài cả cổ. :(
Bác đi 27 bao giờ chưa? Thấy mọi ng cũng khen lắm.

Đào huy hoàng

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
162
USD
0
Tôi đợt giữa tháng đi số 19, 4 ngày sau thì có triệu chứng phải đi khám, tiêm mông đau gần chết. Ngoài Ánh Sao ra thì ko đi đâu khác mà giờ nhắn em Giang cho hết nhân viên đi khám mà em ấy chối đây đẩy, chờ đủ 3 tháng mới khám định kỳ thì sẽ còn 1 cơ số người dính.

Giữa tháng là bao giờ đấy bác?

okchuan2021

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
16
USD
0
Mai cấm massage rồi, các ô có gặp các e làm nháy thì làm nốt đi, ko thì quay tay ở nhà nhé

Anhsao-lvt

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
627
USD
0
Thông báo: Ánh sao sẽ ngưng hoạt đông , để phòng chống dịch ạ!từ 5/5 !
As sẽ thông báo lịch cụ thể khi gặp lại ahj!
As gửi lời chúc sk và lời cảm ơn đến các a đã ủng hộ As thời gian qua ạh!❤️
As sẽ gửi lịch thông báo mở lại sau ạh!
Mong các a trong time này sk nha!

bstien3333

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
1,051
USD
0
Thông báo: Ánh sao sẽ ngưng hoạt đông , để phòng chống dịch ạ!từ 5/5 !
As sẽ thông báo lịch cụ thể khi gặp lại ahj!
As gửi lời chúc sk và lời cảm ơn đến các a đã ủng hộ As thời gian qua ạh!❤️
As sẽ gửi lịch thông báo mở lại sau ạh!
Mong các a trong time này sk nha!
Đúng là dịch bệnh kinh khủng thật, ảnh hưởng biết bao nhiêu người.
Anh thấy hàng quán còn phải bán mang về, cafe cũng mang về, cơm phở gì cũng mang về...
Thiết nghĩ As nên bổ sung thêm dịch vụ "massage tại gia" đi dù gì cũng tạo cơ hội cho các em trong mùa dịch này :p

Vanse

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
60
USD
0
Đúng là dịch bệnh kinh khủng thật, ảnh hưởng biết bao nhiêu người.
Anh thấy hàng quán còn phải bán mang về, cafe cũng mang về, cơm phở gì cũng mang về...
Thiết nghĩ As nên bổ sung thêm dịch vụ "massage tại gia" đi dù gì cũng tạo cơ hội cho các em trong mùa dịch này :p
Cái làm ngoài chắc các e có mối riêng rồi, thiếu ji cách làm ra tiền với vốn tự có, ở quán còn quy định ko ...chứ ra ngoài thoải mái làm, các e cũng tự biết cách mà b, ai chẳng có nhìu khách quen, nếu biết cách chắc kiếm hơn ở quán đó chứ, chứ đợi mở cửa trở lại thì lâu lắm, các e thu nhập khủng như thế, đói thì ko đói nhưng cũng hơi này nọ , còn As chắc ko có dv đó đâu

nhungdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
103
USD
0
Ad cho it' thông tin các em hôm nào em qua chơi

Khanh K

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
36