Massage Chuẩn VIP VIP masage ngõ 1 Lê Văn Thiêm Ánh Sao ... LAO ĐAO TRÁI TIM NGƯỜI ĐỐI DIỆN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ken1983

Còn trinh
Verified

LX Credits
64
USD
0
Tôi vừa dính lậu đây, số 1* chứ đéo phải 2*. Ông cho tôi tên bên *** là bên nào để tôi qua ngó cái.
Em Giang nên cho toàn bộ nhân viên đi khám ngay đi
Bác bị ở as hay ở đâu. mà 1* là mười mấy thế bác. Nghe thấy hơi rén hic hic.

tommy hi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
55
USD
0
dạ.... khổ lắm cơ, tu nhiên thị phi, khổ các e ra! ::))
Tốt nhất là e cứ cho các e đi khám hết , rồi ô nào muốn xem kết quả thì cho xem, ai bị sao thì cho nghỉ, chứ chẳng biết ai bị ai ko? Lại oan cho hết mn, làm khách ko bị, nhưng các e ở ngoài chịch choạch vs ai bị thì sao, sao mình biết dc,

Anhsao-lvt

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
627
USD
0
Tốt nhất là e cứ cho các e đi khám hết , rồi ô nào muốn xem kết quả thì cho xem, ai bị sao thì cho nghỉ, chứ chẳng biết ai bị ai ko? Lại oan cho hết mn, làm khách ko bị, nhưng các e ở ngoài chịch choạch vs ai bị thì sao, sao mình biết dc,
As lv và lường trước những viec thế này rồi ahk. giấy tờ , khám sk As có dầy đủ. Các a cứ đến bảo bọn e cho xem. chứ cái này uy tín cửa hàng e cũng như các bạn lv vì As.
Tụi e cũng nắm thông tin , quán triệt, giám sát cận kẽ. nên các a cứ an tâm ạh!
As có sự tín nhiệm, yêu thương của các a và sẽ hạn chế tối đa việc ảnh hương đến sân chơi ah.
E cũng chỉ mong, ai đã thương As thì thương tiếp, kg còn thương nữa thì lặng lẽ trả nhau về nơi bắt đâu. tụi e còn cv và cs của các e nó nua ạh! thương❤️

hhhhhhhhhhh

Dậy Thì
Verified

LX Credits
102
USD
0
Các ông cứ loạn mẹ nó hết cả lên.giờ cơ sở nào cũng cho nhân viên khám định kì 3th hết.cứ nay ô này kêu mai ô kia kêu là bắt nhân viên đi khám lại hết ah.cơ sở có cấm các ô xem giấy đâu,ô nào cẩn thận thì cứ tới ycau người ta cho xem, còn ô nào sợ quá thì ngồi mẹ nó nhà qwerty cho chắc khỏi phải lo vs sợ.còn các ô kg biết đi chơi những đâu hay lây từ đâu cứ phán bừa ảnh hưởng cviec các e tội cho các bé.neu chắc chắn bị từ e này e kia thì đến người ta dắt tay đi khám cùng đối chứng kìa

Anhsao-lvt

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
627
USD
0
Các ông cứ loạn mẹ nó hết cả lên.giờ cơ sở nào cũng cho nhân viên khám định kì 3th hết.cứ nay ô này kêu mai ô kia kêu là bắt nhân viên đi khám lại hết ah.cơ sở có cấm các ô xem giấy đâu,ô nào cẩn thận thì cứ tới ycau người ta cho xem, còn ô nào sợ quá thì ngồi mẹ nó nhà qwerty cho chắc khỏi phải lo vs sợ.còn các ô kg biết đi chơi những đâu hay lây từ đâu cứ phán bừa ảnh hưởng cviec các e tội cho các bé.neu chắc chắn bị từ e này e kia thì đến người ta dắt tay đi khám cùng đối chứng kìa
dạ! kg sao ạh! tại các a ấy quí nên góp ý cho sân chơi bền vững a ah! còn góp ý là còn đến! A nào chưa đến As thì cũng có cái nhìn triều mến hơn ấy mà❤️

Khanh K

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
36
USD
0
Vote 5/5 sao cho bạn sbd 24 nhé

tommy hi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
55
USD
0
24 dạo này nhìu a e khen quá nhỉ, cbi thành số 1 của quán rồi, công nhận 24 được cả body lẫn tính cách, hồi trc có phốt nhẹ là kiêu chảnh, làm ko nhiệt, nhưng jo thì ok quá rồi, đúng là phong độ nhất thời, đẳng cấp là mãi mãi

Khanh K

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
36
USD
0
:))) hôm nọ tôi còn được số 24 cạo râu cho... :)) giật mình luôn... miễn là anh em lịch sự tình cảm thì em nó cũng sẽ như vậy lại luôn

tommy hi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
55
USD
0
Cạo râu là quá bt, còn nhìu thứ khác nữa, mà các e khác ko làm cho, các ô khác dc chiều ntn t ko biết, nhưng t thì chắc có ny cũng ko chìu như e nó, nc là tình cảm ,làm nghề dv nó phải thế nó mới đông dc, chẳng chê ji mấy , trừ mặt hơi mụn và cười hơi to, lắm lúc e cười to mà ngại quá , chẳng bù như 1 số e vào mặt lạnh tanh và làm rõ nhanh, vui tính hay cười như 29, 14 thì siêu nhẹ nhàng, cả 2 đều full sv cũng chiều nhưng 2 em có tuổi rồi, 24 thì lúc nào cũng bận,vl lun, đành book e 10 cũng là 1 lựa chọn ko tồi, khá ok, v1,v3 đều siêu đẹp

Chỉnh sửa lần cuối:

unknown4850

Còn trinh
Verified

LX Credits
40
USD
0
As lv và lường trước những viec thế này rồi ahk. giấy tờ , khám sk As có dầy đủ. Các a cứ đến bảo bọn e cho xem. chứ cái này uy tín cửa hàng e cũng như các bạn lv vì As.
Tụi e cũng nắm thông tin , quán triệt, giám sát cận kẽ. nên các a cứ an tâm ạh!
As có sự tín nhiệm, yêu thương của các a và sẽ hạn chế tối đa việc ảnh hương đến sân chơi ah.
E cũng chỉ mong, ai đã thương As thì thương tiếp, kg còn thương nữa thì lặng lẽ trả nhau về nơi bắt đâu. tụi e còn cv và cs của các e nó nua ạh! thương❤️
Cũng được 2 tháng rồi nhưng mà vì không phải mỗi mình nên lên đây góp ý cho cơ sở. Ngày 18/02, mình có đi AS e số 2x. Về đc 2 ngày thì dính lậu, khám khủng các thứ xong mất tầm 1 tháng mới hồi phục hoàn toàn. Sau đấy cũng có góp ý riêng với bạn H phụ trách để tránh cho những ae sau. Còn đâu vì đợt đấy tết ra nên mới chỉ đi đúng 1 chỗ AS cái dính luôn nên chắc chắn là do bạn đấy (có thể bị lây từ khách nào khác)
Từ thời điểm đấy đến giờ cũng hơi rén chưa dám quay lại AS mặc dù trước đây là khách quen (đã đi 01 10 15 19 21 24 29, chưa baoh gặp nổi 14). Hy vọng AS kiểm soát lại vđề này để mình sớm quay lại

Anhsao-lvt

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
627
USD
0
Cũng được 2 tháng rồi nhưng mà vì không phải mỗi mình nên lên đây góp ý cho cơ sở. Ngày 18/02, mình có đi AS e số 2x. Về đc 2 ngày thì dính lậu, khám khủng các thứ xong mất tầm 1 tháng mới hồi phục hoàn toàn. Sau đấy cũng có góp ý riêng với bạn H phụ trách để tránh cho những ae sau. Còn đâu vì đợt đấy tết ra nên mới chỉ đi đúng 1 chỗ AS cái dính luôn nên chắc chắn là do bạn đấy (có thể bị lây từ khách nào khác)
Từ thời điểm đấy đến giờ cũng hơi rén chưa dám quay lại AS mặc dù trước đây là khách quen (đã đi 01 10 15 19 21 24 29, chưa baoh gặp nổi 14). Hy vọng AS kiểm soát lại vđề này để mình sớm quay lại
dạ. hiện tại e vẫn chờ a đến để đi cùng 2x sk. nếu a kg ngại thì qua As để cho dân tình có cái kết Đẹp a nha!
B thật sự kg có mối quan hệ khác chăng????
Tại sao b bị mà nv nhà e lại có kết quả bt( e sẽ trình giấy khám sk của nv theo yc của khách tại lt)
A ll sky 0904788395 để cùng đi a nha! sky chờ rep của a!❤️

tommy hi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
55
USD
0
Bao giờ quay lại thế em
Tin buồn cho ô là never nhé, những số hot đã đi thì ko bao h quay lại, chọn các e khác thay thế đi, nhiều mà, tiếc làm ji,mà các e cũng chẳng nhớ mình đâu, bnhiu a

Chỉnh sửa lần cuối:

Vanse

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
60
USD
0
Tin buồn cho ô là never nhé, những số hot đã đi thì ko bao h quay lại, chọn các e khác thay thế đi, nhiều mà, tiếc làm ji,mà các e cũng chẳng nhớ mình đâu, bnhiu a
B này nói chuẩn, nghề mà liên quan đến thể xác ntn thì ai cũng biết rồi, các e mong nhìu khách để nhìu tiền, các a vào lườm lượp,miệng nói nhớ nhung này nọ, chứ nhớ ji mà nhớ, ai vào cg a yêu, ck yêu,đặc biệt là mấy e hot thì càng này nọ, chìu hơn cả chìu ny ,ng muốn tiền ng cần giải quyết, thế thôi, t thấy 1 số ông cuồng 1 số e thật, mà tháng các e dc gần trăm củ, các ô đưng mơ mà yêu với nhớ, các ô cho các e 1 thì có ng cho 2,đọ thế nào dc, quy lại là các a xong đưa tờ có bác hồ, các a về là quên hết thôi

bstien3333

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
1,051
USD
0
B này nói chuẩn, nghề mà liên quan đến thể xác ntn thì ai cũng biết rồi, các e mong nhìu khách để nhìu tiền, các a vào lườm lượp,miệng nói nhớ nhung này nọ, chứ nhớ ji mà nhớ, ai vào cg a yêu, ck yêu,đặc biệt là mấy e hot thì càng này nọ, chìu hơn cả chìu ny ,ng muốn tiền ng cần giải quyết, thế thôi, t thấy 1 số ông cuồng 1 số e thật, mà tháng các e dc gần trăm củ, các ô đưng mơ mà yêu với nhớ, các ô cho các e 1 thì có ng cho 2,đọ thế nào dc, quy lại là các a xong đưa tờ có bác hồ, các a về là quên hết thôi
Ô này nói chuẩn này!

okchuan2021

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
16
USD
0
Hay hay đấy, chuẩn r, thì các e ý xác định nghề này cần ji tc đâu, nhanh ra hết thời gian để tiếp khách mới, các b nghe câu ko nghe ... kể chuyện , ko nghe nghiện trình bày rồi chứ, cứ thế thôi, ở As thì nv nhiệt tình thật, nhưng hiện tại lứa tre già hơi nhìu, măng thì ko thấy đâu nhỉ? Tiêu chí AS là bổ rẻ nên vẫn đông, Năm nào As cũng có vài e nghỉ, mấy e nàng kiều lỡ bước quay lại thì ko nói,bây h Lèo tèo dc vài e như 10,24, 01... dạo này thấy khen 24 hơi nhìu nên thẩm, nc là vẫn tuyệt vời,chiều chuộng, nhưng body có dấu hiệu xuống cấp r, ngày xưa e mi nhon còn bây h thì đô quá, phì nhiu hơn,ko bế nổi nữa, bụng có ngấn mỡ, v 1 bắt đầu sệ rồi, cũng phải thui, lên top đầu, thì phải tiếp nhìu a, giữ thế nào dc, giống như 14 ngày trc vậy, bjo béo quá, hơi tiếc

Chỉnh sửa lần cuối:

bstien3333

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
1,051
USD
0
Hay hay đấy, chuẩn r, thì các e ý xác định nghề này cần ji tc đâu, nhanh ra hết thời gian để tiếp khách mới, các b nghe câu ko nghe ... kể chuyện , ko nghe nghiện trình bày rồi chứ, cứ thế thôi, ở As thì nv nhiệt tình thật, nhưng hiện tại lứa tre già hơi nhìu, măng thì ko thấy đâu nhỉ? Tiêu chí AS là bổ rẻ nên vẫn đông, Năm nào As cũng có vài e nghỉ, mấy e nàng kiều lỡ bước quay lại thì ko nói,bây h Lèo tèo dc vài e như 10,24, 01... dạo này thấy khen 24 hơi nhìu nên thẩm, nc là vẫn tuyệt vời,chiều chuộng, nhưng body có dấu hiệu xuống cấp r, ngày xưa e mi nhon còn bây h thì đô quá, phì nhiu hơn,ko bế nổi nữa, bụng có ngấn mỡ, v 1 bắt đầu sệ rồi, cũng phải thui, lên top đầu, thì phải tiếp nhìu a, giữ thế nào dc, giống như 14 ngày trc vậy, bjo béo quá, hơi tiếc
Công nhận 14 không phải là khéo mà là cực khéo ông ạ :) thôi thì mình đành nhắm mắt đưa chim vậy !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom