Massage Chuẩn VIP VIP masage ngõ 1 Lê Văn Thiêm Ánh Sao ... LAO ĐAO TRÁI TIM NGƯỜI ĐỐI DIỆN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tommy hi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
55
USD
0
bên ***** đang có topic nghi đi ánh sao về bị lậu kìa ?
bác chủ vào giải thích đi
Cũng vừa đọc xong, thấy ghê ghê, mà lại là số hót bên này, số 2...,thì phải, nếu đúng thì lây ra cả ổ thì bỏ mẹ, bà chủ cho đi nv đi khám đi, chứ 3 tháng mới khám 1 lần thì có bệnh chắc nặng lắm rồi, là khách ruột của As , tháng gặp e ý mấy lần , bjo dính phải e ý thì toang lun, chắc cai ở nhà lâu đây, mà nếu có đi chắc phải nhờ bà chủ cho xem phiếu khám sk của nv là ok mới dám gặp

hhhhhhhhhhh

Dậy Thì
Verified

LX Credits
102
USD
0
Cũng vừa đọc xong, thấy ghê ghê, mà lại là số hót bên này, số 2...,thì phải, nếu đúng thì lây ra cả ổ thì bỏ mẹ, bà chủ cho đi nv đi khám đi, chứ 3 tháng mới khám 1 lần thì có bệnh chắc nặng lắm rồi, là khách ruột của As , tháng gặp e ý mấy lần , bjo dính phải e ý thì toang lun, chắc cai ở nhà lâu đây, mà nếu có đi chắc phải nhờ bà chủ cho xem phiếu khám sk của nv là ok mới dám gặp
Không biết có phải do người ta muốn dìm cs không hay vì lí do gì khác.hoặc cũng có thể ông đấy dính ở đéo đâu xong nói linh tinh làm ảnh hưởng người khác chứ tôi vs ae từ đấy đến nay vẫn đều đều tuần mấy lần chả thấy gì chỉ thấy mỗi viêm màng túi thôi ông bạn ah .

tommy hi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
55
USD
0
Không biết có phải do người ta muốn dìm cs không hay vì lí do gì khác.hoặc cũng có thể ông đấy dính ở đéo đâu xong nói linh tinh làm ảnh hưởng người khác chứ tôi vs ae từ đấy đến nay vẫn đều đều tuần mấy lần chả thấy gì chỉ thấy mỗi viêm màng túi thôi ông bạn ah .
Uh, thì t nói vậy chứ có nói là 100% đâu, t cg đi 2 năm ở As rồi, thấy các e sạch sẽ hơn nhìu nv ở cs khác, cg mong là ko phải, đọc thì thấy hoang mang vậy, chứ có ai muốn bị đâu, mình thì thi thoảng gặp các e, chứ các e ngày gặp chục ông còn lo hơn mình ý chứ

hhhhhhhhhhh

Dậy Thì
Verified

LX Credits
102
USD
0
Uh, thì t nói vậy chứ có nói là 100% đâu, t cg đi 2 năm ở As rồi, thấy các e sạch sẽ hơn nhìu nv ở cs khác, cg mong là ko phải, đọc thì thấy hoang mang vậy, chứ có ai muốn bị đâu, mình thì thi thoảng gặp các e, chứ các e ngày gặp chục ông còn lo hơn mình ý chứ
Chuẩn đấy bác.ae mình có khi cả năm còn chẳng bao giờ khám xét.các bé còn lo hơn mình ấy chứ.nói chung bản thân cứ vệ sinh sạch sẽ trước đã, cũng do vsinh mà ra thôi.chứ cứ như mấy bố kg rõ thế nào cứ loa toáng mẹ nó lên vừa làm ae sợ vừa ảnh hưởng tới cv người khác

hhhhhhhhhhh

Dậy Thì
Verified

LX Credits
102
USD
0
Hôm trc đi thì thấy lên giá 300k r ah Sky ơi
Còn cái vụ lậu kia là 2 mấy thế các bác
Không có gì bác ah.cứ yên tâm mà đến thăm các bé thôi.vé bây giờ là 300k,lên cả tháng nay rồi nhưng kg đáng kể.còn lại mọi thứ vẫn bình thường.As vẫn là điểm hẹn tuyệt vời cho ae

Anhsao-lvt

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
627
USD
0
dạ. e chỉ duy nhất liên lạc với các a ở trang thiên địa thôi ah!
Về sk thì định kì rồi a nha! Nghề phục vụ các bé còn lo lắng và giữ mình còn hơn các a ấy!
Giá tuy rẻ nhưng sức khoẻ đặt lên hàng đầu a ah!❤️

Anhsao-lvt

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
627
USD
0
dạ... có thông tin là e cung tổng kiểm duyệt rồi. Nc mình cung phải kỹ cho nv và cà khách.
Nhìu cái cũng rất phi lý, nhug kg sao, góp ý để nâng cao cảnh giác thôi ah!
Dàn nv vẫn giư nguyên kg có gì thay đổi là các a nha. thương❤️

bstien3333

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
1,051
USD
0
dạ... có thông tin là e cung tổng kiểm duyệt rồi. Nc mình cung phải kỹ cho nv và cà khách.
Nhìu cái cũng rất phi lý, nhug kg sao, góp ý để nâng cao cảnh giác thôi ah!
Dàn nv vẫn giư nguyên kg có gì thay đổi là các a nha. thương❤️
Em ơi tổng kiểm tra sk nhân viên để a đến làm cho nhé , đảm bảo 2 tiếng có kq hết :))

Alpha7

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
bên ***** đang có topic nghi đi ánh sao về bị lậu kìa ?
bác chủ vào giải thích đi
Tôi vừa dính lậu đây, số 1* chứ đéo phải 2*. Ông cho tôi tên bên *** là bên nào để tôi qua ngó cái.
Em Giang nên cho toàn bộ nhân viên đi khám ngay đi

Anhsao-lvt

Đại Gia Lầu Xanh
Vip Thiếu Gia

LX Credits
627
USD
0
Tôi vừa dính lậu đây, số 1* chứ đéo phải 2*. Ông cho tôi tên bên *** là bên nào để tôi qua ngó cái.
Em Giang nên cho toàn bộ nhân viên đi khám ngay đi
bên e vẫn hd bt các a nha! còn b nào tình nghi đến nắm tay nv và e kèm đi cùng luôn cho vui::)) khám luôn cho chăc. nhưng nếu kg phải từ As ra các a mất gì với nv đó?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom