Massage Nha Trang Vã trong đợt dịch

sinh viên cao đẳng

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
89
USD
0
Hế lô các bác thích mát xa tại NT

Lại một thời gian nữa chán quá vì nỗi đau mà covid để lại. Nó là suy giảm kinh tế của anh em ta và suy luôn cả cái tinh thần ăn chơi máu lửa.
E vẫn còn nhớ, 3 năm trước ở SG, nghe người miền nam khen MS NT là có tiếng, bởi giá vé, chất lượng dịch vụ, cơ sở vật chất. Lúc ấy, nghe sao mà tự hào thế... sướng cả người mà sướng cả con cu.

Chắc có lẽ cái điều này chỉ nằm lại quá khứ thôi. Vì lần lượt Tô châu, Oasis, đệ nhất đóng cửa; HĐ thì tăng giá; Ko còn cơ sở chất lượng nào khác xuất hiện; Ngay cả việc viết bài review, bàn luận trên diễn đàn cùng ko còn. Đánh dấu cho 1 lĩnh vực Ăn Chơi NT đang đà đi xuống.

Em vốn là con người hay hoài niệm, cứ thích nghĩ ngợi những chuyện trong quá khứ để ngồi buồn. Nên hnay ngồi đây, bâng quơ, viết những dòng gửi cho các bác.
Đợt hết chỉ thị 16. Ký ức ùa về, mà đúng hơn túi cũng dư 1 ít. Em xách xe thay nhớt rồi cũng thay nhớt trong người.

1. HD VĐ: lần đầu đi 2 con nên hơi hoảng. E định đuổi 1 con đi mà nó năn nỉ quá thôi, cuối tháng mình ăn mì cũng đc.
CS bt. 2 em mặc kimono bước vào, nhìn thì đẹp, tướng ok. ko nứng như mấy em hồi còn đi Tô châu.
Tắm bthuong. Ko cho động chạm (ghét).
MS dở
TG ko mấy hợp tác, nhưng vì có em kia baby với xinh quá nên cũng out.
Giá: Vé 500, típ 500x2. Chịch thì 900x2 (mà e đang giữ trinh nên ko cho tụi nó đc quyền làm điều đó).
Nói chung là trải nghiệm gái mới, chỗ mới thì ok. Chứ so với HD4 2 năm về trc thì éo có cửa

2 TC VĐ
Vé: 3 loại:
- Loại thấp nhất 150 hay 200 gì chả nhớ, ko tắm, ms bt, tip = vé.
- Loại 2 cao hơn 1 chút (cũng là ko nhớ) ms zú, típ = vé.
Loại 3 350k tắm nude, tip 500, trên bảng giá ghi rõ loại này là VUI VẺ, NHIỆT TÌNH (thực ra là méo có đâu)
Phòng: Các vé sài phòng như nhau, nhỏ nhưng cũng tạm ổn. Xông hơi tốt vì nó nóng.
KTV : Trên trung bình, lâu lắm e ms đi lại, 2 vé thấp nhất và cao nhất, cả 2 con dáng ngon.
MS bình thường
TG:
- vé đầu ko hợp tác nhưng nói chuyện ok.
- cay quá mua vé 350 trải nghiệm, ko hợp tác, nói chuyện ko ok.
Hồi trc mới mở, vé 120k. Bình dân, đi cũng vui vẻ lắm, giờ thôi. 1 lần đốt tiền cho biết.

Nay đi ngang qua đường số 4, hà quang thấy khai trương Nữ Hoàng. Ko biết làm ăn tốt ko mà có tiền mở nhiều chi nhánh quá.
Tóm lại. Trc giờ vẫn chỉ thích đi HĐ LTT và TVO. Ngoài ra những chỗ khác, em khuyên ae nào có sẵn đào ruột hãy vào. Mới đi trải nghiệm, random thì 90% sẽ thất vọng

kitter

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
186
USD
0
thank bạn đã rv, hd bên tvo mở cửa chưa bác

viethuy005

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
91
USD
0
trước dịch mấy quán massage thường thường trong khu trung tâm cũng thú vị lắm. Từ lúc lùm xùm vụ đất đai sân bay cũ là bắt đầu lặn dần dần. Rồi dịch bệnh đến nữa, tắt hết luôn =)). Mấy bé về quê hết r

dungvogia

Mất Trinh
Verified

LX Credits
54
USD
0
Thanks bài review thú thực trc h mình ko đi hđao, h đọc thấy càng ko nên đi

kitter

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
186
USD
0
Nữ hoàng, 79 thì né đi cho nhanh, công nghiệp bm
Đúng đó bác. Toàn gái già xấu. Công nghiệp , vòi tiền. Mấy chỗ này làm mất mặt địa điểm massga nha trang.

yeucaidep79

Dậy Thì
Verified

LX Credits
100
USD
0
Bên Quinter có làm lại chưa anh em? Bây giờ bên đó dịch vụ ổn không?

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom