Massage Tái ngộ tiểu hổ 27 tại Cường Thanh 3

calvinklein686868

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
439
USD
0
Chào anh em, report mình viết theo cảm hứng, anh em thiech thì đọc, o thiech thì khỏi đọc, vui lòng o nói lời cay đắng nhé. Thanks anh em.

Nghe tin pé Tiểu Hổ 27 làm tại CT3, mình nhấp nhổm, cả tuần vì o dám vào trước sợ pé ngại nghỉ là "chết tui luôn" . Pé này là pé số HOT ngày xưa của mình hay đi nha hì hì ^^

Sau khi lên kế hoạch đầy đủ, team 5 đi thứ 2 , 14h . 4 anh em đã có mặt đủ, xui cái huynh đệ cuối chơi "bùng team" hên là connect được mọit anh em khác thế vào. Cũng xin cám ơn cơ sở đã hỗ trợ team hết mình .

P/s Đi team là quyền lợi đi chung đuợc giảm giá, anh em nào o uy tín, đi trễ , bùng team các kiểu thì lần sau xin đi chung anh em o cho vào team mất quyền lợi ráng chịu nha hì hì ^^.

Sau khi một phen hết hồn vì bị bùng team. Calvin cũng được dẫn lên phòng gâp pé 27. Ui choa gặp em, em mặc đúng cái đồng phục Zeus cũ ngày xưa , bao nhiêu cảm xúc ùa về, mình cực thích cái đồng phục này nên nhìn là thấy kết ngay ^^.

Pé bắt đầu thay đồ cho Calvin và mời Calvin vào tắm, pé tắm và làm tý trong bồn, sau đó pé hỏi Calvin lạnh không, hiểu ý mình kêu pé lên giường ^^.

Massage khoẻ
Ngon lành cành đào nha

Massage mệt
Mình nằm úp pé bắt đầu đi Thái lưỡi toàn thân, ui choa phê nhất là pha wc , tê tái luôn. Sau đó pé trải tinh dầu lên vào bắt đầu chà ngực và Nuru cạ cạ V4 phe vãi anh em ak ^^. Pé làm rất kỹ nha. Pé còn kêu Cslvin quỳ lên pé làm wc ui choa , thánh thần ơi , nghĩ lại còn thấy phê luôn ak ^^.

Sau đó là mình nằm ngửa lại, pé làm Nuru, nhìn V4 của pé cạ trượt trượt với Tờ-rym mà phê o tả nổi rồi. Sau đó Calvin đè pé ra thi triển các tuyệt kỹ, làm pé phê quá, pé rên muốn banh cái phòng, khúc cuối pé lấy tay đập đập giường ( ý là kêu dừng lại). Nhưng Calvin vẫn làm tiếp làm pé tê tái co giật cả người ^^.

Sau đó pé làm lại cho Calvin , bj lúc cán, 69 các kiểu .... Cuối cùng out trong thư thế CIA. O bik pé có ực o, vừa out xong pé bj thêm tý, pé nằm lăn qua 1 bên thở luôn hì hì ^^.

Đánh giá Kayav 27 theo cảm nhận cá nhân

face 8đ

V1 8đ ( bưởi nha)
V2 7,5đ
V3 8đ
V4 8đ ( nhạy cảm lắm ^^)

Service : Full service ( cia-wc )

Thanks anh em đã đọc

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom