200K TDH Ngon RP TRẢ BÀI EM HẰNG 656 HÀNG TÌNH CẢM THỜI GIAN THOẢI MÁI, SẼ GẶP LẠI EM TÌNH YÊU

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

camls

Còn trinh
Verified

LX Credits
127
USD
0
tranh thủ giờ trưa đi chens em minh hằng 656 về có chút rp lại cho anh em.
LINH BÀI EM NÀY CHO AI CẦN SỐ ĐÂY:https://thiendia88.net/diendan/threads/minh-hang-1656-dang-dep-da-trang-body-ngon.1153058/
em này 200k đi ơ bên trần duy hưng mình vào nhà này có chỗ để ô tô nên cũng khá ưng, lấy phòng 15 phút mới có mặt , cao tầm 1,62 tầm đó vú hơi bé , thái độ thì không có gif để chê biết quý trọng đồng tiền ngoan, nhiệt tình , sevic bài bản , trời nóng bức nên cũng nhiệt tình tắm chung hôn hít tít mù trong nhà tắm , không nhịn được nên mình phang luôn trong nhà tắm out luôn trong nhà tắm, nay yếu quá chơi được tầm 10 phút cũng out hơi sớm nhưng cũng khá ưng ý với em nó , em này mặt mũi hiền lành trang điểm nhẹ nhàng không son phấn cho lắm, mình thích mấy em hàng kiểu này và đặc biệt phải ngoan như này, chuẩn bị vào giờ làm nên viết ngắn gọn cho anh em nào thích hàng ngoan chân dài cao ráo tí.
đánh giá:
gái gọi hà nội
tên: gái gọi minh hằng
giá 200k
thời gian thoải mái với khách nên thich
kv: trần duy hưng
v1 bé so với người
v2 eo thon đẹp
v3cong cớn phang doggy ngập c u rên như bò luôn
bướm lông lá tỉa gọn gàng sạch sẽ , đi em này thì thời gian ok không thúc dục, chơi tẹt ga, hàng tình cảm nên cũng sẽ gặp lại em thêm vài lần cho đến khi tìm được em nào tình cảm mới.

minsla88

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
104
USD
0
mở bát. bóp dái thớt cái

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke