[Phú Nhuận] HTGD PHK đường TS - ngoáy nát lỗ nhị

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thichliembuom

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
341
USD
0
Tình hình là đêm qua ngồi uống bia ở Đề Thám có làm wen được em tây Úc 23 tuổi. Set kèo KS 70USD nhưng ko được thỏa mãn. Đúng là gái tây mới 23, bướm hồng nhưng mà to vật vã, nát bét . Đút 5 ngón tay lỏng le. Sau 30 phút fang fap ko ra được phải cho em nó BJ. Nhưng BJ mạnh bạo ko cảm giác. Mất hứng nên hôm nay kiếm HTGD giải tỏa. Đi ngang đường TS thấy quán có em út ngon nên tấp vào. Em dẫn lên lầu, CSVC sạch sẽ thơm tho, máy lạnh mát rượi. Nằm đợi 5 phút thì em xách theo ca đá lạnh vào. Mình hỏi em dịch vụ thế nào? Em nói massage lạnh thôi ko có nóng. mình hỏi có WC, CIA gì ko? em nói vó nhưng a bo cho em nhiều tí. vậy là ok cho em làm việc. Mình cởi hết quần áo leo lên giường nằm. các phòng được ngăn nhau bằng thạch cao và che màn khá kín. Em kiu mình nằm sấp rồi lấy khăn lạnh lau khắp người, bi và thằng nhỏ và cả những ngón chân. Rồi em banh hai chân mình ra bắt đầu ngậm đá lạnh và liếm toàn thân. Em liếm từ cổ, ngoáy tai, lưng, eo, mông. Từ từ và nhẹ nhàng. Rồi em liếm xuống đùi, chân, mắt cá, liếm cả ngón chân. Lần đầu tiên phê như vậy. Tay mình thì tranh thủ vén váy em lên. Em không mặc quần lót, cặp mông láng mịn. Mình móc 2 ngón vào khe bướm, nước rỉ ra ướt tay. Rồi em bảo mình nằm im để em thi triển tuyệt chiêu. Em banh rộng hai chân mình ra, banh hai mép đít ra hai bên rồi đưa lưỡi liếm lỗ hậu. Mình phê quá giật giật mông? Em hỏi mình thích ko? Mình gật đầu nói em làm vậy nữa đi, bỏ qua mấy chỗ khác đi. Em nhắc lại nếu anh muốn làm kỹ ở chỗ này thì nhớ cho em nhiều nhe. Mình ok, em cứ yên tâm, tiền anh nhiều, chỉ cần em làm anh vui. Nói rồi mình móc 2 tờ 200k đưa e. Em nói chút nữa còn tiền vé 150 nữa nha anh. Ok, tiền đi trước là tiền khôn mà. Em khá hài lòng, cười tủm tỉm rồi tiếp tục banh đít mình ra rúc mặt vào. Lần này em chọt lưỡi vào sâu bên trong ngoáy ngoáy phê không thể tả, mình rên thành tiếng luôn. Sau đó em kêu mình nằm ngửa ra, 2 tay em đẩy 2 chân mình cong lên ngực cho lỗ đít phơi lên trời. Rồi em chọt 1 ngón tay vào lỗ đít mình sâu chừng 1 đốt, móc móc phê không thể tả. Rồi em chọt thêm một ngón nữa vào banh rộng lỗ đít mình ra. Mình cảm giác miệng lỗ mở ra rất rộng, hơi thốn. Nhưng bất ngờ em lại chọt lưỡi vào, liếm, ngoáy, chọt mạnh cho lưỡi sâu vào bên trong. Mình rùng mình. Làm khoảng 10 phút mình kêu em 69, mình liếm bướm em, em bắt đầu liếm bi, BJ cho mình. Cái bướm em sạch sẽ thơm tho, nước ra nhầy nhụa, mình liếm sạch, em rên khẽ. Một lúc sau em phê quá nên ra một ít nước mặn mặn, hơi khai. Hình như là nước tiểu, mà lỡ rồi nên mình ngậm luôn thấy cũng ngon. Về phần em thì miệng BJ, còn tay thì chọt vào lỗ đít mình. Đang ngất ngây với 2 ngón tay em trong lỗ đít thì bất ngờ em làm gì đó nghe thốn thốn. Ra là em nhét thêm 1 ngón tay nữa vào đít mình. Em còn đùa mình là lỗ của anh to quá, 3 ngón luôn đó. WTF, thốn nhưng cũng phê. Mình ko chịu thua, cũng nhét 1 ngón vào lỗ đít em móc, ngoáy. Rồi 2 ngón, 3 ngón rồi móc mạnh. Em cũng bắt đầu móc mình mạnh hơn. Đôi lúc mình cảm giác tay em chọt khá sâu vào đít mình. Lần đầu tiên mình có cảm víac như vậy, đến giờ vẫn còn cảm víac cái lỗ đít vẫn mở rộng. Em BJ và móc mình khoảng 10 phút thì mình out vào miệng em. Sau đó em vệ sinh cho mình rồi về. Kết thúc lần đầu bị chọt mún banh hậu môn.
Bác nào đi ở đây bình thường thì vé 150, tiếp 200 là ok nhé. Còn nếu muốn như mình thì cứ chịu chi tí.

huypd1986

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
105
USD
0
chờ gạch từ bách, bác chỉ em quán và tên em ấy với nha

sirconan

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
0
USD
0
Bác cho mình địa chỉ quán và tên em nó nhe. Thanks Bác

selrdmai

Còn trinh
Verified

LX Credits
100
USD
0
Share e đi bác. Nghe hấp dẫn quá

massagebaxa

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
129
USD
0
Bac ib giup em tên vă địa chỉ quán.tên em làm bác lun.tks bác

MuonDiLamKiemTien95

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
84
USD
0
Share e nha bác,cảm ơn bác ạ

daigiaanchoi9x

Còn trinh
Verified

LX Credits
83
USD
0
bro ơi cho mình thông tin nha. xin đa tạ

knaix

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
93
USD
0
haha, thank bro đã report. Đọc rp của bro mà cười muốn chết! Chúc mừng bro bị thông ass :D

hoang_lao_ta

Dân Chơi
Verified

LX Credits
45
USD
0
NGhe dịch vụ lạ lạ! Chờ thông tin pro đi chek cái. Về sẽ report cảm ơn sau nha! Thanks pro!

TruongMinh

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
61
USD
0
Ts là đường nào bác ơi, inbox cho mình với nhé

dwar1221

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Vụ này mới cho mình 1 vé nha bro.

Cùi Mía Tiên Sinh

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
83
USD
0
Mong bác share cho em út và mừng bác chiến thắng trở về nhé!

thanphong1

Mất Trinh
Verified

LX Credits
85
USD
0
Share mình quán với tên em nó với nhé PRO
Thanks nhìu

devil0404

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
42
USD
0
share cho e voi bac oi

hahaha2105

Còn trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
1 vé nhe bác :D

digimonxxx

Mất Trinh
Verified

LX Credits
100
USD
0
cơ man chữ chóng mặt quá hhahah

LuuPhón

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
94
USD
0
tks rp nha, bạn share mình thông tin quán nào với nha

ditimcuala2015

Dậy Thì
Verified

LX Credits
87
USD
0
lót dép chờ thớt,thanks

Hunter214

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
89
USD
0
Tks bác rp. Bác share cho mình info với nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom