Straight8 bad boy

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
10
USD
0

ThichBuDitEm

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
100
USD
0
Mình straight (U50) và vào LX lâu nay nhưng chỉ DL phim về để thủ dâm với bạn gái online. Hôm nay mới comment vì cùng sở thích với thớt. Thủ dâm ass sướng cực kỳ. Mình rất nghiện xuất tinh 1/2 xong nuốt tinh trùng của mình...nghiện luôn. Bạn gái nào muốn xem "live" và co skype thì ib. Thân.

Straight8 bad boy

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
10
USD
0
Mình straight (U50) và vào LX lâu nay nhưng chỉ DL phim về để thủ dâm với bạn gái online. Hôm nay mới comment vì cùng sở thích với thớt. Thủ dâm ass sướng cực kỳ. Mình rất nghiện xuất tinh 1/2 xong nuốt tinh trùng của mình...nghiện luôn. Bạn gái nào muốn xem "live" và co skype thì ib. Thân.
nhiều bạn nhạy cảm hoặc chơi lâu rồi thì thủ dâm lỗ hậu là tự xuất tinh luôn không cần phải xục đấy :) chúc ông anh có những phút vui vẻ nhá !!

Boymuscle90

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Cũng đã thử, có lần chơi đồ xong tự nhien nứng ass vd, đút thử tay và gel nghịch thấy nứng, ku cửng theo, chưa dám thử sextoy

Boymuscle90

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
nhieu khi bác dâm quá, muốn thử trải nghiệm nhiều cái nứng hơn dâm giật, kiểu bthuong hay đi chinh phục, giờ bị 1 thăng khác đè ra địt tung ass là cảnh giới mới đó kaka

Straight8 bad boy

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
10
USD
0
nhieu khi bác dâm quá, muốn thử trải nghiệm nhiều cái nứng hơn dâm giật, kiểu bthuong hay đi chinh phục, giờ bị 1 thăng khác đè ra địt tung ass là cảnh giới mới đó kaka
bắt nó làm slave phục vụ mình chứ làm gi cho nó dc giữ kèo trên :)) bắt nó khuất phục phục tùng mình đó mới gọi là bản lĩnh và đẳng cấp bro ah !!

Straight8 bad boy

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
10
USD
0

Straight8 bad boy

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
10