Những pha lái MB, ăn rau đáng nhớ trong đời bạn. Ký sự tại Hạ Long

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
PHẦN 5 TIẾP THEO CỦA MB

Trở lại với chị MB, nói chung cũng như bao chị em đàn bà phụ nữ khác, AE chén được rồi thì mọi thứ đều chỉ là lúc nào, tại đâu và làm ntn. Lúc nào ở đây thì cứ rảnh là nt hẹn chị đi liền, tại chỗ nào cũng đc miễn là sạch sẽ, kín đáo và thoải mái. Và nhất là chị như tờ giấy trắng trong chuyện tình dục thì làm gì, muốn gì, chơi ntn đều là do ý mình hết, tất nhiên lúc đầu chị cũng ngại nhưng phần vì tò mò kích thích, phần vì muốn chiều lòng mình nên chị cũng nhiệt tình cuốn theo.
Ngày đó, sau khi gặp với mình vài lần tiếp theo thì chị giấu ck đi tiêm thuốc tránh thai (cái này chắc AE cũng biết) thuốc này có tác dụng đâu đó 3 tháng, mình cứ phang thoải mái vào bím chị thôi, ko ngại j cả, mấy lần trc c phải uống thuốc khẩn cấp nên cũng sợ sau này tịt đẻ hehe.
Chị gái 1 con, sức khỏe thuộc dạng tốt, lại đúng độ ngoài 30t, hẹn phát nào đi đụ với chị về mệt nhoài người ra AE ạ.
Hàng ngày 2 chị em nói chuyện, chị cũng giữ kẽ do là giáo viên nhưng mình mặc kệ, liên tục gửi cho c các kiểu làm tình, bạo dâm, sextoy đủ kiểu, thiếu mỗi some. Được cái chị thì ngại lúc đầu thôi, còn sau thì hứng thú lắm. Nhớ có lần đang đóng hăng, chị kêu to quá, rút mẹ thằng em ra bò lên trên ng chị, nhấc đầu chị sát thành giường đóng phát nào lút cán phát đó, chị hoảng quá đẩy mình ra nhưng sức chị chịu sao nổi, càng đẩy mình càng máu. Cái cảm giác lút cán thằng em chui sâu vào cuống họng c nó bóp ngẹt đầu sướng vl, chị ú ớ hoảng loạn đến chẩy cả nc mắt, tay vẫn ko quên đẩy mình ra, chân đạp lọan xạ, được 1 lúc thì mình bắn thẳng mồm chị. Thường thì sẽ sặc mà éo hiểu sao bà này chịu đc, thằng em ra đến đâu bà nuốt đến đó, kèm theo nc mắt nc mũi dàn dụa.... nghĩi vừa sướng, vừa tội.
Sau lần đó chị giận mình mất.... 1 ngày. Hehe

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
Có lần đang làm việc, chị kêu buồn vì cả trường đi ăn cưới, chỉ vài người ở lại trông lớp, nhắn tin đùa với mình kêu qua sửa cho chị cái váy. Mình biết chị đang đùa rồi nhưng quan trọng éo gì, thế là qua thật, lúc đó đang giờ tự quản nên khá thoải mái, các cô đều ai trông lớp người đó.
Mình vào đi 1 vòng quanh trường, sau đó vào lớp chị nói chuyện linh tinh 1 lúc, giả vờ bước vào kho của lớp xem mấy thứ linh tinh, chị tinh ý vl, cũng lon ton theo mình, nhanh tay đóng cửa vào luôn
Cảm giác lén lút nó sướng vl các ô ạ, vừa vào cái chị đã ngồi xuống như kiểu hiểu ý mình, móc luôn thằng em ra bú say sưa như kẻ đói ăn lâu ngày vậy
Bú đc 1 lúc định thốc chị lên để xoay người lại đóng thì chị xua tay kêu để chị cho ra. Bà này nghiện mẹ bú cu rồi, đm đúng lúc đó có đứa học sinh nó vào, sợ vl...

ivan88

Dậy Thì
Verified

LX Credits
102
USD
0
PHẦN 5 TIẾP THEO CỦA MB

Trở lại với chị MB, nói chung cũng như bao chị em đàn bà phụ nữ khác, AE chén được rồi thì mọi thứ đều chỉ là lúc nào, tại đâu và làm ntn. Lúc nào ở đây thì cứ rảnh là nt hẹn chị đi liền, tại chỗ nào cũng đc miễn là sạch sẽ, kín đáo và thoải mái. Và nhất là chị như tờ giấy trắng trong chuyện tình dục thì làm gì, muốn gì, chơi ntn đều là do ý mình hết, tất nhiên lúc đầu chị cũng ngại nhưng phần vì tò mò kích thích, phần vì muốn chiều lòng mình nên chị cũng nhiệt tình cuốn theo.
Ngày đó, sau khi gặp với mình vài lần tiếp theo thì chị giấu ck đi tiêm thuốc tránh thai (cái này chắc AE cũng biết) thuốc này có tác dụng đâu đó 3 tháng, mình cứ phang thoải mái vào bím chị thôi, ko ngại j cả, mấy lần trc c phải uống thuốc khẩn cấp nên cũng sợ sau này tịt đẻ hehe.
Chị gái 1 con, sức khỏe thuộc dạng tốt, lại đúng độ ngoài 30t, hẹn phát nào đi đụ với chị về mệt nhoài người ra AE ạ.
Hàng ngày 2 chị em nói chuyện, chị cũng giữ kẽ do là giáo viên nhưng mình mặc kệ, liên tục gửi cho c các kiểu làm tình, bạo dâm, sextoy đủ kiểu, thiếu mỗi some. Được cái chị thì ngại lúc đầu thôi, còn sau thì hứng thú lắm. Nhớ có lần đang đóng hăng, chị kêu to quá, rút mẹ thằng em ra bò lên trên ng chị, nhấc đầu chị sát thành giường đóng phát nào lút cán phát đó, chị hoảng quá đẩy mình ra nhưng sức chị chịu sao nổi, càng đẩy mình càng máu. Cái cảm giác lút cán thằng em chui sâu vào cuống họng c nó bóp ngẹt đầu sướng vl, chị ú ớ hoảng loạn đến chẩy cả nc mắt, tay vẫn ko quên đẩy mình ra, chân đạp lọan xạ, được 1 lúc thì mình bắn thẳng mồm chị. Thường thì sẽ sặc mà éo hiểu sao bà này chịu đc, thằng em ra đến đâu bà nuốt đến đó, kèm theo nc mắt nc mũi dàn dụa.... nghĩi vừa sướng, vừa tội.
Sau lần đó chị giận mình mất.... 1 ngày. Hehe
chuẩn phê vl bác ah, bác làm e nhớ đến pha e đang đóng chị căng đét hứng quá rút ra đút luôn mồm chị cái cảm giác sắp phọt ra đc mút chặt bắn thẳng vào mồm n phê phải nói là nhấc cmn người :)))))))))

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
chuẩn phê vl bác ah, bác làm e nhớ đến pha e đang đóng chị căng đét hứng quá rút ra đút luôn mồm chị cái cảm giác sắp phọt ra đc mút chặt bắn thẳng vào mồm n phê phải nói là nhấc cmn người :)))))))))
Bà chị này kiểu như trang giấy trắng nhưng cũng thuộc dạng dâm, gửi cho cái gì đọc ngấu nghiến xem ngấu nghiến cái đấy, bảo kiểu này sướng là sướng, bảo nuốt là nuốt, ko e sợ hay ngại ngùng j nhiều. Hehe
Chị mấy lần gợi ý rủ mình đi chơi xa qua ngày, 1 phần chị vẫn muốn đc cảm giác iu đương như hồi còn trẻ 1 phần vì thích sự an toàn, kín đáo với mình nhưng mình đều từ chối khéo! Thời điểm bay với chị, mình cũng còn 3 4 em rau nữa nên ko có sức chăm sóc mà mỗi lần bay với chị, công suất chị càng ngày càng cao, đầu tiên chỉ từ truyền thống sau có 2 tháng mình chơi chị ko thiếu trò gì, chị khoái nhất trờ Deepthroat, nằm ngang giường ngửa cổ xuống thành giường, cứ thế để mình đâm thằng em vào thẳng cuống họng cho bằng ra thì thôi, lắm hôm uống rượu về say gọi chị ra, chị còn mặc nguyên bộ đồ ở nhà lên xe cứ mồm chị phang lấy phang để cả tiếng trên xe. Hehe
Nói chung chuyện với chị là 1 trải nghiệm đáng nhớ và cũng 1 phần mình rất tôn trọng con ng cũng như cs, cv của chị mà sau 1 time mình chủ động dừng lại và cắt liên lạc. Thời gian đó chị khủng hoảng và sock, liên tục gọi điện, nt hẹn gặp mình như mình đều im lặng và rút lui. Dần dần lui vào dĩ vãng, hiện tại c vẫn vậy, chỉ là mình có ý j nưac hay ko mà thôi, sau 4 năm có lẽ nên bay lại ko AE? Kaka

ivan88

Dậy Thì
Verified

LX Credits
102
USD
0
Bà chị này kiểu như trang giấy trắng nhưng cũng thuộc dạng dâm, gửi cho cái gì đọc ngấu nghiến xem ngấu nghiến cái đấy, bảo kiểu này sướng là sướng, bảo nuốt là nuốt, ko e sợ hay ngại ngùng j nhiều. Hehe
Chị mấy lần gợi ý rủ mình đi chơi xa qua ngày, 1 phần chị vẫn muốn đc cảm giác iu đương như hồi còn trẻ 1 phần vì thích sự an toàn, kín đáo với mình nhưng mình đều từ chối khéo! Thời điểm bay với chị, mình cũng còn 3 4 em rau nữa nên ko có sức chăm sóc mà mỗi lần bay với chị, công suất chị càng ngày càng cao, đầu tiên chỉ từ truyền thống sau có 2 tháng mình chơi chị ko thiếu trò gì, chị khoái nhất trờ Deepthroat, nằm ngang giường ngửa cổ xuống thành giường, cứ thế để mình đâm thằng em vào thẳng cuống họng cho bằng ra thì thôi, lắm hôm uống rượu về say gọi chị ra, chị còn mặc nguyên bộ đồ ở nhà lên xe cứ mồm chị phang lấy phang để cả tiếng trên xe. Hehe
Nói chung chuyện với chị là 1 trải nghiệm đáng nhớ và cũng 1 phần mình rất tôn trọng con ng cũng như cs, cv của chị mà sau 1 time mình chủ động dừng lại và cắt liên lạc. Thời gian đó chị khủng hoảng và sock, liên tục gọi điện, nt hẹn gặp mình như mình đều im lặng và rút lui. Dần dần lui vào dĩ vãng, hiện tại c vẫn vậy, chỉ là mình có ý j nưac hay ko mà thôi, sau 4 năm có lẽ nên bay lại ko AE? Kaka
rút lui là đúng bác ơi, sâu quá lại k dứt ra đc rồi nhiều phức tạp

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
P7 - EM PG BIA VÀ 1 ĐÊM BẤT NGỜ

Vào tầm năm 2016 hay 17 gì đó mình ko nhớ lắm, trong 1 lần đi uống bia cùng với đám quân của mình (mình là lãnh đạo) ở đường bao biển thì gặp em này ở đó, ko nhớ là làm cho bia gì. Em này vừa trẻ lại xinh gái nên đám quân của mình thích lắm, em lăng xăng chạy đi chạy lại bàn mình suốt cả buổi. Điểm gây chú ý cho mình là e có đôi mắt và làn da trắng vãi đái (PG bia thường mặc đầm ngắn) sn 94 khá trẻ so với suy nghĩ của mình. Mấy thằng đệ mình chim xoắn hết cmn vào, cứ đòi xin số e rủ đi hát vs đi ăn, tất nhiên với tính cách và phong cách của mình thì ko nằm trong số đó, mình chỉ cười và thỉnh thoảng can ngăn AE cho phải lẽ. Hehe
Kể từ đó, cứ mỗi lần đi nhậu là phải alo cho e trước xem làm quán nào để AE ra cho e phục vụ. Một điều khá thú vị là e cũng rất thích tiếp bia team của mình do trong đội có 1 2 người nói chuyện khá có duyên và đều có văn minh khi say, tất nhiên điều đó được kiểm soát bởi mình. Càng nhìn e càng đẹp các ô ạ, gái độ ngoài 20 ngon vl, chân dài, thẳng tắp, mông căng tròn, da lại trắng, trang điểm nhẹ nhìn chỉ muốn nuốt chửng luôn. Không khó để có số Zalo của e, với bản tính thằng như mình thì có zalo của e chỉ là để đó chờ cơ hội, sau đó cũng có 1 2 lần mình có nhắn cho e ở quán nào để mấy AE đối tác cùng mình ra ủng hộ e, e cũng vui vẻ nhận lời và tiếp bia 1 cách rất nhiệt tình!
Trong 1 vài lần mình có để dư vài trăm gọi là cảm ơn e đã nhiệt tình nhưng e ko lấy, điều đó càng làm cho khoảng cách giữa mình và e có thiện cảm hơn.

Thời gian cũng vài tháng, bỗng 1 hôm thấy e đăng status zalo thấy ghi "Một mình, lặng lẽ" và check in ở Lạng Sơn. Tò mò nhắn hỏi e:

-T: Làm gì mò lên Lạng Sơn vậy e? Ko làm ở Hạ Long nữa à?
- Em: Hi a, a khỏe không ạ? (mình rất thích e ở chỗ e rất lễ phép và ý tứ)
- T: A bt, mà e làm gì ở LS vậy?
- Em: Em đang tập huấn trên này, cty điều lên đây trainning a ạ

Hỏi ra mới biết là e đã nghỉ làm PG do thời gian cũng như sự phức tạp của nghề nên e chuyển qua làm nhân viên thẩm mỹ, e lên Lạng Sơn để thi tuyển tay nghề trước khi vào làm chính thức rồi quay lại Hạ Long. Hôm nay là hôm cuối e thực hành và ngày mai là sẽ thi nên chắc vì thế mà e ko ngủ đc.....

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
Sáng hôm sau, như 1 lẽ tự nhiên mình chúc em thi tốt và sớm trở về Hạ Long. Đáp lại e cảm ơn và đến trưa e thông báo kết quả đúng như e mong đợi. Hehe, mình cũng vui vẻ chúc mừng e.. rồi kêu lúc nào về Hạ Long thì mời e đi uống chúc mừng luôn.
Ko biết vô tình hay có chủ ý từ trước, tự nhiên e nói:
- Em: Hôm nay a có làm gì ko?
- T: A có chứ, a đang làm việc đây. Sao, e có chuyện gì à?
- Em: E tưởng a rảnh, a lên đón e được không?

Đù, gì vậy trời, đi tận Lạng Sơn đón gái các ô ạ. Đùa, nói thật gái gú mình ham thì ham thật nhưng nghe như kiểu có mùi lừa vào tròng ở đây hay sao ấy. Định bụng sẽ từ chối mà sau 1 hồi nói chuyện, có vẻ như mọi điều e nói là thật, hóa ra là e xin đc cái điều hòa cũ của cái Trung tâm Thẩm Mỹ cũ, e nhờ lên đón e rồi chở về cả luôn, với lại con gái mà, ngoài cái Điều hòa ra e còn mang 1 đống quần áo, quà cáp vali lớn bé nữa. Nghe nó hợp lý vl các ô ạ!
Thực ra, mình đã từng đi Lạng Sơn vài lần rồi, từ Hạ Long đi LS nhanh lắm, lại nhàn nên sau 1 hồi suy nghĩ cộng thêm những hình ảnh ngọt ngào của e mà chim cò nhảy loạn xạ hết cả lên, tạm sắp xếp lại công việc chiều hôm đó mình phóng đi Lạng Sơn luôn tất nhiên kèm theo lời hứa hẹn của e: "Về luôn hoặc mai về cũng được Anh ạ" Hehe....

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
PHẦN TIẾP THEO EM PG

Viết sơ qua về e PG, e sinh ra và lớn lên ở Nghệ An, vùng quê nghèo khá xa trung tâm. 18t học xong cấp 3, e đã đi theo bạn bè ra HN làm việc rồi run rủi thế nào để có chửa với người yêu và sinh con chưa đầy 20t. Nghe tội vl. Khổ thân vớ ngay phải thằng nó chơi bời qua đường nên cao chạy xa bay từ lúc biết tin e có bầu. Cuộc sống HN ko có điều kiện nên e phải về Hạ Long ở với mẹ, dì và bà ngoại (Hầu hết mọi người ở trong nhà e đều ra Hạ Long kiếm sống) buôn bán. E về đây để có người chăm sóc, sinh con.
Sau khi con cứng cáp, e cũng làm mấy nơi chủ yếu để phục vụ cho việc học tập làm nhân viên thẩm mỹ nên cũng vất vả. E kể với mình rằng, e vẫn rất hận người yêu cũ của e, nếu có cơ hội trả thù e sẽ ko bao giờ bỏ qua (ghê vl các ô ạ)

Nói chung, e rất xinh, nhìn như diễn viên Phương Oanh trong phim Hương Vị Tình Thân ấy, cao, trắng, gương mặt lúc nào cũng tươi tắn, hay cười và đặc biệt có đôi mắt rất đẹp, nếu chưa nghe e kể hoàn cảnh thực sự, ko ai nghĩ e đã có con và trải qua cuộc sống vất vả như vậy

Trở lại tiếp câu chuyện mình đi lên Lạng Sơn đón e, nói thật trước khi nghe e kể chuyện thì mình cũng chỉ nghĩ e 50/50. Với kinh nghiệm bản thân và kỹ năng của mình thì trc khi đi, alo đặt ngay 1 phòng VIP khách sạn Vinpearl trên Lạng Sơn. Các ô rủ gái đi Lạng Sơn nhớ đặt Vinpearl, nó rẻ với đẹp vl, ngay trung tâm mà mấy tầng dưới full các dịch vụ, từ rạp phim, siêu thị cho đến mua sắm đầy đủ hết.
Chiều tầm 17h đến nơi, nhận phòng xong, kiểm tra phòng éo có cái BCS nào, mình cẩn thận phi xuống siêu thi bên dưới mua 3 hộp BCS đủ loại, thủ sẵn trong ngăn kéo để phòng khi hành sự với e còn có cái mà dùng. Các ô chơi bời gì, gái có ngon đến mấy nhớ biết tự bảo vệ mình với làm sao để hoàn cảnh nó thật tự nhiên, tránh để gái nó nghi ngờ mình chuẩn bị sẵn BCS trong người nhé. Hehe

Được 1 lúc thì e gọi điện, hỏi mình đến nơi chưa, đang ở đâu. Sau đó e cũng gửi địa chỉ định vị cho mình đến đón e để đi ăn. Nói thật, cái cảm giác đc đi đón 1 e lạ lẫm, ở 1 nơi lạ lẫm, cảm xúc lạ lẫm, ko quen biết ai cũng chẳng ai quen biết mình, nó thực sự thú vị và kích thích AE ạ, nhiều khi chịch xoạc chỉ là 1 phần, cái cảm giác được hẹn hò ntnay nó phấn khích vkl...

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
TIẾP THEO EM PG BIA

Nhờ công nghệ Google Maps thì chỉ sau 15p mình đã đến được chỗ của em đang đứng đợi. Nơi e trainning là thẩm mỹ to vãi chưởng ở Lạng Sơn, nghe nói của đại gia nào đó ở HN, đến nơi đã thấy e chuẩn bị 3 cái Vali to vkl của e đứng chờ sẵn ở cửa Trung tâm, cười tươi như lúc rót bia ngày nào

- Em: E chào a, a đi đường có mệt ko?
- T: Anh cũng bt, đi quen rồi. E xong hết việc chưa?
- Em: Dạ, e xong hết rồi, mấy bạn đi cùng em cũng về hết rồi còn mấy ng nữa đang chờ xe.
- T: Vậy giờ về luôn hay ntn e?

Sau 1 vài phút nói chuyện, mình hiểu ý em là giờ chở hết đồ của e là mấy cái Vali kia về Khách sạn với mình, còn cái điều hòa thì mai qua lấy. Còn từ giờ đến mai là e thuộc về mình. Kaka.
Kể ra em cũng thẳng tính, cũng ko khó hiểu lắm. Sau khi chuyển đống Vali quần áo của e lên xe mình, e lên chào các bạn rồi lên xe cùng mình, lúc này mình cũng hơi đói nên rủ e đi ăn gì đó cho chắc bụng và tất nhiên e cũng ko từ chối, vui vẻ chỉ đường cho mình đi ăn.
Nói chung, đến đoạn về khách sạn, mìn cũng éo biết ý e ntn. Dù sao, mình với em cũng chỉ là quen biết qua loa, cũng ko biết e là người ntn, có mối quan hệ ra sao. Nhỡ vào phòng với em, đang làm gì nhau, có bọn nó xông vào tố cáo hiếp dâm như vụ ô Bí Thư ở Cô Tô thì ăn lol, dù sao mình cũng sợ vkl ra AE ạ....

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
Đoạn về đến khách sạn, tự nhiên đầu óc mình cũng hoang mang vkl, 1 thân 1 mình lên đây đang hứng thú, phấn khích lúc đi bao nhiêu thì về đến khách sạn tụt cmn bấy nhiêu. Ko biết các ô đã rơi vào hoàn cảnh ntnay chưa chứ lúc đó tôi cũng toát mồ hôi vl các ô ạ.
Nhưng dù sao, mình cũng ở KS Vinpearl, hệ thống an ninh và bảo vệ ở đây cũng OK, mà e thì cũng k hẳn mình mới quen trong khi thằng em thì cứ nhao nhao lên đòi chén.
Lên trên phòng với e, mình vẫn giữ khoảng cách, lịch sự và tế nhị với bao phụ nữ trước đây. E khen phòng đẹp, a khéo chọn view thế, e thì vẫn đẹp vkl ra, mặc cái đầm ngắn, khoác cái áo nỉ bên ngoài nhìn vừa gợi cảm lại vừa kín đáo.
2 đứa ở trong phòng, ko đứa nào biết bắt đầu ntn, được 1 lúc thì cũng gần 7h tối rồi, mình định bụng rủ e đi lượn phố, kiếm gì ăn tạm, uống vài chai bia cho say say rồi tối về dễ xử lý e hơn thì vừa bước ra đến cửa e kéo tay áo mình lại...."Anh.."

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
PHẦN TIẾP THEO EM PG

Đến đoạn này, chắc nhiều AE cũng sẽ thắc mắc sao e lại dễ dãi và có chủ ý với mình như vậy, bản thân mình lúc này cũng như AE thôi, cũng ko biết sẽ tiếp theo như thế nào, phần vì lên đây ko quen biết ai, phần vì cũng lo sợ các mqh phức tạp từ em, nhỡ xảy ra chuyện j to tát, đi tong cả nghiệp chứ chẳng chơi, mà gái gú mình cũng có thiếu éo đâu lúc thời điểm gặp em mình cũng 3 4 em rau, MB các kiểu, e nào cũng ngon, cũng phục vụ hết mình nhưng vì chiều thằng em lúc nào nó cũng chỉ đòi chén lol lạ nên đâm đầu theo nó vậy.
Về sau, e cũng nói chuyện là e cũng nhờ mấy người lên đón em nhưng chỉ có mình là đồng ý lên luôn. Đồ đạc e nhiều với lại chở thêm cái Điều hòa to vkl nên ko ai nhận lời với e cả, duy nhất có mình, làm e cảm động rụng cả bím >"<! (đm, a cũng chỉ muốn chén e thôi chứ cũng ko tốt lắm đâu) Với thêm nữa là e cũng thèm trai vkl rồi, cả năm chưa được địt phát nào làm cơ thể của e ko còn kiểm soát được nữa. Như đã nói trên với AE, e ở với gia đình toàn bà, mẹ và dì lại có con nhỏ nên e bị quản khá chặt, ít có thời gian tìm các mqh bên ngoài, do trước đây vướng vào tình yêu mà 18t đã có chửa nên gia đình cũng cấm cản e rất nhiều các mqh sau này, nói chung là ngoan và khá lành. Cộng thêm với cả 1 thời gian dài chưa được đụng chạm đàn ông nên vã lắm, bề ngoài lúc nào cũng ngoan hiền, hay cười nhưng bên trong thì màn nhện chăng kín chân với đùi. Hehe
Lúc đầu e cũng chỉ định nhờ ng lên đón mục đích là chở đồ và e về Hạ Long thôi, nhưng sau vài tiếng nói chuyện với mình thì e lại có suy nghĩ khác. ^^

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
AE thông cảm, mình hồi tưởng kể lại cho AE nên ko viết 1 mạch được, nhiều chi tiết cần có thời gian để nhớ lại. Chuyện của mình thì vô số nên sẽ up từ từ để AE đọc. Qua đó có kinh nghiệm tình trường hơn, nhất là với các bạn trẻ, mình thì ko chén mấy e MB già vs rau linh tinh, hàng ngon và có địa vị kén chọn mình mới chén! Keke

b16_xmhp

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
170
USD
0
Tiếp đi bro, em PG đang cao trào

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
PHẦN TIẾP THEO EM PG

Có thể nói, lúc này trong phòng có mình với e, cảm xúc nó như lần đầu dẫn người yêu đi phá trinh ấy các ô ạ. Ở 1 vùng đất lạ, bên 1 ng con gái lạ, ko phải là hàng, khung cảnh và ko gian hoàn toàn lạ nó kích thích vô cùng, mà các ô biết là phòng Vip của Vinpearl nó đẹp ntn rồi, vậy nên cuộc chơi thể xác với e lúc này hoàn toàn do mình quyết định.
Đang chuẩn bị kéo em đi ăn cho xua tan cái bầu ko khí bế tắc lại thì chính e lại là người chủ động phá vỡ bầu ko khí đó bằng cái kéo tay mình lại, đôi mắt vẫn nhìn mình ko rời, môi e thì mím lại, dễ thương ko chịu được.
Phụ nữ mà, nhất là ở cái tuổi 22 23 như e, cả năm chưa địt nhau, chưa đc đàn ô đụng chạm vào mà công việc PG hàng ngày lại chỉ tiếp xúc với đàn ông khiến e lúc nào cũng thèm khát chuyện xác thịt.
Lúc này, mình đã hiểu ý e nên vòng tay qua eo ôm khẽ kéo e lại gần, hôn lên tai e và cắn nhẹ! (AE lưu ý phụ nữ vô cùng thích được hôn lên tai, chỗ này nó lịch sự và kích thích bím dữ dội)
Người e lúc này mềm đi rồi, co rúm lại, nổi da gà lên và thở gấp hơn bt rồi. Vòng tay mình bắt đầu khám phá đùi e, mông rồi luồn vào khe bím e 1 cách nhẹ nhàng nhất có thể.
Đến đoạn này, e bắt đầu đẩy mình ra như bao người con gái khác, nhưng đẩy cho có chứ kéo thì nhiều hơn. Hehe
Sau 1 lúc thì 2 con người tưởng như xa lạ giờ đã ko khác gì vợ chồng đêm tân hôn, e cũng đáp lại ko kém gì mình. Tuy gái 1 con rồi nhưng ở độ tuổi của e thì ngon đừng hỏi, da e trắng vl, quả ngực tuy có hơi nhão nhưng vẫn còn ngon xuất sắc. Cả năm ko đc địt nên bím e ko khác gì rừng nguyên sinh, lông phủ kín như, đen xì cả 1 vùng
Điểm mình ko ưng ở e là khả năng BJ của e chán vl, chắc do e chưa quen vs lại mình cũng lạ nữa.
Được 1 lúc e ko chịu nổi nữa, khẽ nói

- E: A cho nó vào đi A
Đến đoạn này mới sực nhớ ra là mình cần dùng bao các ô ạ.
- T: A cho vào luôn nhé, hay a dùng bao
- E: Như nào cũng được, a thích như nào?
- T: Để a xem trong phòng có bao ko?

Đến lúc này các ô mới thấy tôi chuẩn bị trước nó đều có tính toán cả. Hehe. Chạy ra ngăn kéo bàn giả vờ tìm trong khi e thì trần truồng nằm ngóng mình như ngóng mẹ đi chợ về, lấy hộp bao ra giả vờ nói: "Ks xịn có khác, chuẩn bị bao cũng xịn" keke
Ko biết lúc đó mình có hoa mắt ko mà bóc nhầm cmn hộp Bao kéo dài thời gian. Dcm. Khổ thân e lần đầu tiên với mình mà gặp ngay quả Bao kéo dài thời gian

- Em: A mạnh thế, E chịu ko nổi mất.
Phải nói đó là lần đầu tiên mà mình lâu ra như vậy, thề với các ô ko hiểu sao hôm đó tôi chơi e lâu đến như vậy, e thì lúc đầu còn gào thét E sướng a ơi, thích lắm A ơi. Đến đoạn sau ko kêu nổi nữa thì cứ ú ớ mồm thở ko ra hơi nữa.
Đến giờ mình cũng ko nhớ đấy là loại bao gì mà chơi xong e đến lúc ra, tưởng e ngất cmn nó ra giường, mồ hôi mồ kê nhễ nhại khắp người. E thì 1 chân vắt trên giường 1 chân thõng xuống dưới đất, nhìn thương vl
Đôi mắt có chút hoảng hốt và thẫn thờ vì ko nghĩ cả năm ko địt, e lại bị làm 1 phát nhớ đời ntnay.
Còn về phần mình, cũng mệt vkl ra, dù e rất ngon, mọi thứ đầy mê hoặc mà éo hiểu sao lại địt e lâu đến như vậy....

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
Nói chung, e vẫn là ng con gái ko có kinh nghiệm chuyện giường chiếu và khao khát làm tình ở cái độ tuổi của e nên pha đó khiến e bàng hoàng và hạnh phúc xen lẫn sung sướng. Nhìn người con gái mồ hôi nhễ nhại nằm vật trên giường, thở ko ra hơi còn mình thì nằm dưới đất, vậy mà e vẫn cố lồm cồm bò dậy, kéo chăn cầm gối trườn xuống dười chỗ mình nằm, ôm sát mình chặt lại rồi rúc như con chó con cảm ơn chủ nó khi vừa được cho ăn ấy. Cũng đúng thôi, 1 năm qua e ko đc trải qua cái cảm xúc và khoái cảm ntnay, nên có lẽ trong suy nghĩ e lúc này, việc nhờ mình lên đón là điều đúng đắn nhất, và tất nhiên, e vẫn còn ngóng đợi đêm nay, mình sẽ ntn với e....hix

waveZ

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
157
USD
0
Buổi tối hôm đó, e đã cho mình 1 ấn tượng nhớ đời mà có lẽ, cho đến giờ đó là lần ấn tượng nhất ở 1 người con gái với mình.hehe.
AE up nhiệt tình để mình có động lực kể tiếp nào

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Bên trên Bottom