Massage Chuẩn Ngày đầu tiên đi học của 2 em gái miền tây và cô giáo thảo 79

Cucai3979

Còn trinh
Verified

LX Credits
29
USD
0
357 cũng không còn gì xa lạ với anh em , đặc biệc 79 huyền thoại càng quen hơn với những anh em đã đến 357 nên Cải tui ko cần phải dài dòng nữa .
Từ lúc biết mon men lên trời và đất tìm hiểu va biết massage 357 thì cũng đi được vài lần , nhưng riêng lần này có chút đặc biệt nên Cải tui muốn chia sẻ với anh em .
Như thường lệ nhắn tin cho magic hẹn giờ đến, đúng giờ đến thì được Magic tư vấn:
Magic: có em mới anh có muốn thử không?
Tui: thôi 79 rảnh không cho anh 79
Magic: dạ rảnh, bên em có 2 bé mới vô học nghề, anh cho em gởi 1 bé vô học nghề với 79 nhé anh
Tui: ok! 2 bé hả em, trẻ không?
Magic: dạ 2 bé trẻ, dễ thương, anh cho e gởi 1 bé thôi cũng được
Tui: ok! Em cho 2 bé vô cùng lúc với 79 luôn cũng được, anh làm chuộc bạch cho
Magic: dạ em cám ơn anh
Lên phòng ngồi chờ mấy em xuống mà cải tui nghĩ thầm trong bụng, vô mánh được check 2 em rau sạch :D
Khoảng 5 phút 3 em bước vào, 79 thì quen rồi Cải tui bỏ qua đánh giá, riêng 2 em mới học nghề thì trẻ tầm khoảng 20t ngọt nước, tuy chưa biết nghề nhưng rất ngoan, bảo sao làm vậy nhiệt tình vui vẻ
Tắm chung có tới 6 tay mân mê khắp người, khi lên giường massage thì có tới 6 trái đào, 3 quả mông và 3 con bướm cùng chà trên khắp người mình từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới, hái đào, móc hang cua mỏi tay .... :p
Tóm lại Cải tui không cần nói nhiều anh em cũng hiểu số phận của Cải tui không thể sống sót với mấy thầy trò của em 79
Đánh giá 2 em mới học nghề: rau sạch, ngọt nước, ngoan
Thiệt hại vé 700k, tip em 79 700k, 2 em học nghề mỗi e 300k vì mới học nghề
Tổng thiệt hại 2000k cho 1 buổi massage tắm tiên với 3 em quá tuyệt vời
Cám ơn anh em đã bỏ chút thời gian ra đọc bài !!!

chauthanhagg

Dậy Thì
Verified

LX Credits
357
USD
0
2 bé học nghề là số mấy bác

hunter00901

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
86
USD
0
tks for rp. mừng bác với 3 bé sướng chym

boyslovegirls

Dậy Thì
Verified

LX Credits
112
USD
0
Mình cũng toàn thích đi bé 79, mà bác còn được check thêm 2 bé tươi xanh nữa thì thật sự quá ngon chym . Chúc mừng bác làm chuột bạch thành công nha . Ko biết bên em Magic còn cho a làm chuột bạch nữa được ko

[email protected]

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
10
USD
0
357 cũng không còn gì xa lạ với anh em , đặc biệc 79 huyền thoại càng quen hơn với những anh em đã đến 357 nên Cải tui ko cần phải dài dòng nữa .
Từ lúc biết mon men lên trời và đất tìm hiểu va biết massage 357 thì cũng đi được vài lần , nhưng riêng lần này có chút đặc biệt nên Cải tui muốn chia sẻ với anh em .
Như thường lệ nhắn tin cho magic hẹn giờ đến, đúng giờ đến thì được Magic tư vấn:
Magic: có em mới anh có muốn thử không?
Tui: thôi 79 rảnh không cho anh 79
Magic: dạ rảnh, bên em có 2 bé mới vô học nghề, anh cho em gởi 1 bé vô học nghề với 79 nhé anh
Tui: ok! 2 bé hả em, trẻ không?
Magic: dạ 2 bé trẻ, dễ thương, anh cho e gởi 1 bé thôi cũng được
Tui: ok! Em cho 2 bé vô cùng lúc với 79 luôn cũng được, anh làm chuộc bạch cho
Magic: dạ em cám ơn anh
Lên phòng ngồi chờ mấy em xuống mà cải tui nghĩ thầm trong bụng, vô mánh được check 2 em rau sạch :D
Khoảng 5 phút 3 em bước vào, 79 thì quen rồi Cải tui bỏ qua đánh giá, riêng 2 em mới học nghề thì trẻ tầm khoảng 20t ngọt nước, tuy chưa biết nghề nhưng rất ngoan, bảo sao làm vậy nhiệt tình vui vẻ
Tắm chung có tới 6 tay mân mê khắp người, khi lên giường massage thì có tới 6 trái đào, 3 quả mông và 3 con bướm cùng chà trên khắp người mình từ dưới lên trên, từ trên xuống dưới, hái đào, móc hang cua mỏi tay .... :p
Tóm lại Cải tui không cần nói nhiều anh em cũng hiểu số phận của Cải tui không thể sống sót với mấy thầy trò của em 79
Đánh giá 2 em mới học nghề: rau sạch, ngọt nước, ngoan
Thiệt hại vé 700k, tip em 79 700k, 2 em học nghề mỗi e 300k vì mới học nghề
Tổng thiệt hại 2000k cho 1 buổi massage tắm tiên với 3 em quá tuyệt vời
Cám ơn anh em đã bỏ chút thời gian ra đọc bài !!!
Chúc mừng bác nhé! Quá tuyệt vời được 3 người đẹp phục vụ.

Magic

The VIP
The VIP

LX Credits
799
USD
39
Mình cũng toàn thích đi bé 79, mà bác còn được check thêm 2 bé tươi xanh nữa thì thật sự quá ngon chym . Chúc mừng bác làm chuột bạch thành công nha . Ko biết bên em Magic còn cho a làm chuột bạch nữa được ko
Dạ a e còn bé đang học nghề, a chịu làm chuột bạch thì tốt quá rồi

chumxomdi

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
170
USD
0
không biết bên Magic còn muốn A làm chuột bạch k nữa?

Magic

The VIP
The VIP

LX Credits
799
USD
39

becuongdam

Dân Chơi
Verified

LX Credits
100
USD
0
2 bé mới số mấy vay bác!

Minh Linh Tinh

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
169
USD
0
Mừng bác quá phê trym

Magic

The VIP
The VIP

LX Credits
799
USD
39
Hôm nào a ghé lh e nha, e có km riêng cho a ạh :)

Ngocle111

Còn trinh
Verified

LX Credits
12
USD
0
Cho em chút kinh nghiệm bác ơi

acbd1991

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
66
USD
0
Hôm nay 1 chiều mua trước noel . lên làm cái event facebook cho magic liền ( cũng năn nỉ chà lết quết sản lắm mới cho lão nhị code ).
lên tới gữi xe đi vào cho em vé supper víp nhe. lên phòng xong tý ra mồ hôi khoẻ người cuối năm bank nó nhiều việc nên mệt. kêu cu em kiêm em mup mup vú to.
đang song hơi lát sau em ý lên Như ms 19 nhé. ấn tượng đàu tiên mình dây, vú đẹp theo mình là giọt lệ giết người nhé.
vào bồn em ấy tấm như con không bằng em này đường lưỡi phải nói bao phê tuyệt nha, mình quéo từ trong bồn luôn.
lên giường em ấy massa khoẻ lai kỹ thuật good nhé. massa vú nè, buớm nè noa đã gì đâu. xong là mình quấn em nó liền đâu tha được , nói mấy bác nghe chứ cái lưỡi em ấy dài ăn tiền chổ đó nhé. thua uot nghỉ tý em ấy masa cho giãn người và tắm cho đi về. lúc về hôn má em cái vì không kiệp núc lưỡi em.( sạch sẻ nha xúc miệng thơm tho ).
Thiệt hại:
Tic: 300 ( event trên facebook )
tip : 800k
lock: 50k
giữ xe : 20k
tổng 1170k quá hời cho sự thoả mản khi ra về nha.

gress

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
37
USD
0
hấp dẫn quá

Magic

The VIP
The VIP

LX Credits
799
USD
39
Hôm nay 1 chiều mua trước noel . lên làm cái event facebook cho magic liền ( cũng năn nỉ chà lết quết sản lắm mới cho lão nhị code ).
lên tới gữi xe đi vào cho em vé supper víp nhe. lên phòng xong tý ra mồ hôi khoẻ người cuối năm bank nó nhiều việc nên mệt. kêu cu em kiêm em mup mup vú to.
đang song hơi lát sau em ý lên Như ms 19 nhé. ấn tượng đàu tiên mình dây, vú đẹp theo mình là giọt lệ giết người nhé.
vào bồn em ấy tấm như con không bằng em này đường lưỡi phải nói bao phê tuyệt nha, mình quéo từ trong bồn luôn.
lên giường em ấy massa khoẻ lai kỹ thuật good nhé. massa vú nè, buớm nè noa đã gì đâu. xong là mình quấn em nó liền đâu tha được , nói mấy bác nghe chứ cái lưỡi em ấy dài ăn tiền chổ đó nhé. thua uot nghỉ tý em ấy masa cho giãn người và tắm cho đi về. lúc về hôn má em cái vì không kiệp núc lưỡi em.( sạch sẻ nha xúc miệng thơm tho ).
Thiệt hại:
Tic: 300 ( event trên facebook )
tip : 800k
lock: 50k
giữ xe : 20k
tổng 1170k quá hời cho sự thoả mản khi ra về nha.
Cám ơn a đã trải nghiệm và chia sẽ dịch vụ bên e ạh

Magic

The VIP
The VIP

LX Credits
799
USD
39
:)

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo