PIC 500K Ngon Tân Bình Nàng Gymer body nóng bỏng - Thu Thủy 1609

BinhChivas

Mất Trinh
Verified

LX Credits
147
USD
0
Cặp vú quá đã ạ

tp_tguide

Mất Trinh
Verified

LX Credits
90
USD
0
Cặp bưởi tê thiệt

trananhquach

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
100
USD
0
cho xin 1 vé nha bác. xắp lên sg. thank ạ

tredai

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
234
USD
0
Thì lúc nào trước khi đi tôi chả tắm rửa sạch sẽ ở nhà + nhai singum mà chưa e nào chịu nên mới hỏi bác
Sạch sẽ cỡ nào cũng ko bằng tiền bạn ơi. Khi bạn là khách quen với mấy em thì hãy tính tới hôn môi, mà chỉ là hôn môi thôi nhé ko có đc nút môi đá lưỡi đâu

đtk9398

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
320
USD
0
Sạch sẽ cỡ nào cũng ko bằng tiền bạn ơi. Khi bạn là khách quen với mấy em thì hãy tính tới hôn môi, mà chỉ là hôn môi thôi nhé ko có đc nút môi đá lưỡi đâu
1 ý kiến hay xin ghi nhận tks bác đã tư vấn cho mình

sungconcu

Dậy Thì
Verified

LX Credits
81
USD
0
ngực này bác xem lại bóp cứng ko chứ tôi thấy là fake rồi :))

python123

Dân Chơi
Verified

LX Credits
361
USD
0
tao có ghi là real ko ? t thấy bóp khá ok đc chưa. Ngực đó nhìn dãy ai mà kêu real thì chịu thua. nói cái gì ai cũng biết thì nói làm mẹ gì

python123

Dân Chơi
Verified

LX Credits
361
USD
0
xin thưa bóp ngon vãi lồn. cứng thì chỉ có loại độ loa đểu dỏm MB 300k đầy . Hàng 500k nó khác. Tao chịu, cmt đéo dc thì đừng cmt tao đâu mướn :)))

Tony.mel

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
51
USD
0
Tâm hồn to đẹp thật bác ơi :))))

Anthony32

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
61
USD
0
Đẹp luôn bác

pk8283

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
203
USD
0
Vú bơm kiểu này đẹp

kenden

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
77
USD
0
Hi ae, lại là tui Python đây ;) Hôm nay sau bao ngày vật vã lựa chọn thì tui lại lần nữa phải tìm cho được một e ngon sau 3 lần ăn cục tức ở Tân Bình thì hơi mất niềm tin, bình thường tui hay rp bên phú nhuận gò vấp lâu lâu qua khu khác đổi gió. Mà thôi bỏ qua, Tui xin giới thiệu ae một Gymer sau bao ngày vắng bóng e ấy đã trở lại. Chốt kèo xong là lên đường. Tới nơi lấy phòng khoảng 10p e vào, đầu tiên là đập vào mắt là body gymer chính hiệu, thơm tho và thân thiện. ĐÁNH GIÁ như sau:
V1: To tròn bóp đẩy tay, mút chùn chụt, ae sau nhớ nhẹ tay để tui còn ăn về dài:emoji_heart_eyes:
V2: Thon nha không có lipid
V3: :emoji_heart_eyes::emoji_kissing_smiling_eyes:Thôi nhắc tới cái mông GYMER thì ae hiểu nha, khác bọt cực. To bóp thích hẳn đặc biệt doggy hết bài
V4: Sạch sẽ, nước nôi tha hồ húp. Gặp e này tui vét đã luôn (không phải ai tui cũng vét nha)
:emoji_kissing_heart:
TỔNG KẾT: BJ quá xuất sắc, ít ai mà làm được như e nó. Hôn môi đá lưỡi hết bài. Hợp tác ngoan ngoãn nghe lời đổi thế. Cứ bao nhiêu thế để cảm nhận mông là tui triển hết. Nghe e rên mà đã cái tai phịch e cứ nghe thở gấp thích dã man con ngan, tui đánh giá e này rên kích thích nhất mà tui từng gặp. E cam kết service ghi gì là e đáp ứng đủ. Cuối cùng ae NHỚ SẠCH SẼ NHA để hưởng trọn niềm vui !
ĐÁNG ĐỒNG TIỀN BÁT GẠO ;)những gì e bỏ ra còn hơn thế so với giá
:emoji_point_right:*ĐÁNH GIÁ 10/10. Sẽ gặp lại nhiều lần :emoji_kissing_closed_eyes::emoji_kissing_heart:
Link:https://thiendia88.net/diendan/thre...09-gymer-nong-bong-lam-tinh-cuc-dinh.1235908/

Quầy bưởi to vật vã

tredai

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
234
USD
0
Chỉ 1 từ PHÊ
Bữa check em này, có thêm dịch vụ: - em Thuỷ gọi thêm 1 bạn làm cùng vào làm cho vui. Các anh cứ tưởng tượng, miệng thì mút cặp vuế to bự kia, 1 tay thì mân mê chym em nó, tay kia thì mân mê chym em kia, rồi đc em kia mút cui cho mình nữa, xong em ấy đeo bao vào mà nhấp,Má giờ nghĩ tới còn thấy sướng.
(Lưu ý: các bác được chịch 2 em NHƯNG chỉ trong 1 lần phọt)
Còn các thông tin khác các bác đọc trên bài của chủ thớt, ko đc 100% thì cũng đc 99%

python123

Dân Chơi
Verified

LX Credits
361
USD
0
Chỉ 1 từ PHÊ
Bữa check em này, có thêm dịch vụ: - em Thuỷ gọi thêm 1 bạn làm cùng vào làm cho vui. Các anh cứ tưởng tượng, miệng thì mút cặp vuế to bự kia, 1 tay thì mân mê chym em nó, tay kia thì mân mê chym em kia, rồi đc em kia mút cui cho mình nữa, xong em ấy đeo bao vào mà nhấp,Má giờ nghĩ tới còn thấy sướng.
(Lưu ý: các bác được chịch 2 em NHƯNG chỉ trong 1 lần phọt)
Còn các thông tin khác các bác đọc trên bài của chủ thớt, ko đc 100% thì cũng đc 99%
e thứ 2 tên gì ấy bác tui quên cmnr

Luffy0404

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
10
USD
0
Nhìn kích thích quá cccm ơi

DoChuong

Dân Chơi
Verified

LX Credits
271
USD
0
Hi ae, lại là tui Python đây ;) Hôm nay sau bao ngày vật vã lựa chọn thì tui lại lần nữa phải tìm cho được một e ngon sau 3 lần ăn cục tức ở Tân Bình thì hơi mất niềm tin, bình thường tui hay rp bên phú nhuận gò vấp lâu lâu qua khu khác đổi gió. Mà thôi bỏ qua, Tui xin giới thiệu ae một Gymer sau bao ngày vắng bóng e ấy đã trở lại. Chốt kèo xong là lên đường. Tới nơi lấy phòng khoảng 10p e vào, đầu tiên là đập vào mắt là body gymer chính hiệu, thơm tho và thân thiện. ĐÁNH GIÁ như sau:
V1: To tròn bóp đẩy tay, mút chùn chụt, ae sau nhớ nhẹ tay để tui còn ăn về dài:emoji_heart_eyes:
V2: Thon nha không có lipid
V3: :emoji_heart_eyes::emoji_kissing_smiling_eyes:Thôi nhắc tới cái mông GYMER thì ae hiểu nha, khác bọt cực. To bóp thích hẳn đặc biệt doggy hết bài
V4: Sạch sẽ, nước nôi tha hồ húp. Gặp e này tui vét đã luôn (không phải ai tui cũng vét nha)
:emoji_kissing_heart:
TỔNG KẾT: BJ quá xuất sắc, ít ai mà làm được như e nó. Hôn môi đá lưỡi hết bài. Hợp tác ngoan ngoãn nghe lời đổi thế. Cứ bao nhiêu thế để cảm nhận mông là tui triển hết. Nghe e rên mà đã cái tai phịch e cứ nghe thở gấp thích dã man con ngan, tui đánh giá e này rên kích thích nhất mà tui từng gặp. E cam kết service ghi gì là e đáp ứng đủ. Cuối cùng ae NHỚ SẠCH SẼ NHA để hưởng trọn niềm vui !
ĐÁNG ĐỒNG TIỀN BÁT GẠO ;)những gì e bỏ ra còn hơn thế so với giá
:emoji_point_right:*ĐÁNH GIÁ 10/10. Sẽ gặp lại nhiều lần :emoji_kissing_closed_eyes::emoji_kissing_heart:
Link:https://thiendia88.net/diendan/thre...09-gymer-nong-bong-lam-tinh-cuc-dinh.1235908/

Để vào lại sg check em này xem mình cũng ở tân bình

Hoangg6789

Dân Chơi
Verified

LX Credits
741
USD
0
Ngon quá bác. Thanks bài của bác nhé

Alvinvt

Đại Gia Lầu Xanh
Verified