Mem nữ Hp nhờ mem Đà Nẵng giúp đỡ :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hộ Vệ

✩ ✩ ✩ ✩ ✩
The VIP

LX Credits
175
USD
0
em thấy chị đi tìm người để dắt đi thăm thú đà nẵng citi mà mấy cha toàn nghĩ đến chuyện dắt chị vào ks ko à!pm chị gái Sad Angel xem nào

Bạn đừng vơ đũa cả nắm như vậy nhé, có người này người kia chứ.mem nữ này đi du lịch có những điều mới mẻ ko biết nên mới nhờ sự giúp đỡ của a e trong bang hội chứ có cái éo gì mà nào là suy nghĩ dẫn vào hotel, xin lỗi bạn chứ mấy vấn đề đó a e bang hội chúng tôi ko thiếu nhé
Suy nghĩ cân nhắc trước khi nói nhé bạn sexy wife

Sexy Wife

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
91
USD
0
Bạn đừng vơ đũa cả nắm như vậy nhé, có người này người kia chứ.mem nữ này đi du lịch có những điều mới mẻ ko biết nên mới nhờ sự giúp đỡ của a e trong bang hội chứ có cái éo gì mà nào là suy nghĩ dẫn vào hotel, xin lỗi bạn chứ mấy vấn đề đó a e bang hội chúng tôi ko thiếu nhé
Suy nghĩ cân nhắc trước khi nói nhé bạn sexy wife

em chỉ nói mấy người cmt này nọ mà em đọc được trong toppic chứ em ko vơ đũa cả nắm nhé!nếu làm anh hay ai đó tự ái thì em sorry vì em ko cố ý8->

me4you

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
72
USD
0
Thôi đừng cãi cọ mất hòa khí, mình là ông xã còn để bx toàn quyền định đoạt chương trình và hành động. Vui là chính, mong ace ĐN đừng để bx quên đường về.

benanh11980

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
112
USD
0
Sexy cũng chỉ trêu thôi mà Hùng, ko có j đâu. Tất cả chúng ta đều hào hứng chuyện gặp gỡ giao lưu khi bang hội ĐN nồng nhiệt đón tiếp mình, như ace 1 nhà, đó là điều ko dễ j có đc. Trên tất cả là tc mem thiendia dành cho nhau, chứ ko vì 1 thứ gì khác. Mình đang rất hồi hộp đây :)

me4you

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
72
USD
0
chưa biết có gặp bà xã bạn hay ko nhưng đặt lịch hẹn sau này đi hải phòng công tác nhờ vc bro hướng dẫn đường đi nước bước nhé

Tất cả các mem lx văn minh, lịch sự trên khắp mọi miền đất nước có dịp ghé HP, nếu pm vc mình, bọn mình sẵn sàng đón tiếp hết mình.

giaphatabc

Dậy Thì
Verified

LX Credits
86
USD
0
Chúc chị có một chuyến đi thú vị... đà nẵng ban đêm rất đẹp. Hãy tận hưởng..

benanh11980

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
112
USD
0
Giờ em mới đọc tin nhắn của chị trong inbox và yahoo. Chị vào inbox xem nhé.
Đang thắc mắc, member LOVE419 là ai heng? xin lỗi Sad ko nhớ lắm...cảm thấy quen quen nhưng nếu mem HP đã nhờ và bác tình nguyện thì nhớ làm chị vui và thoải mái nhé. Chỉ cần chị ko thoải mái là Sad sẽ gọi đồng minh tới xẻo chym treo cột điện cho chim nó rỉa đó.
Ngoài ra nếu chị cảm thấy muốn hội tụ với Bang ĐN thì chị cứ pm anh Thaihaivanhung, anh ấy là Thư ký ĐN thì sẽ hỗ trợ chị khoản ăn chơi.

Tks Sad nhiều, c chân ướt chân ráo vào đó, ko biết đg đi nước bước, mong Sad và ace trong ấy giúp đỡ, để c cảm thấy ấm lòng khi xa quê hương, chồng con...

long_nguyen010

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
61
USD
0
Nếu ở DN muốn có đồng hương thì alo a nhé! Chúc e đi chơi vui vẻ và mãn nguyện

benanh11980

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
112
USD
0
ĐN thật tuyệt vời, mình đang hưởng thụ và cảm nhận cuộc sống nơi đây :)

Oral-QN

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
99
USD
0
Vào Quảng Ngãi chơi anh tiếp đón nồng nhiệt em nhé!

alezo85

chuyện tình không dĩ vãng
The VIP

LX Credits
135
USD
0
Không thấy bang chủ lên tiếng, xem chắc đang lên kế hoạch đón típ khách HP đây... hehe..

conchoghe

Dân Chơi
Verified

LX Credits
136
USD
0
khách về rồi, chả thấy khách báo cáo chuyện săm trổ ở đây nhỉ

me4you

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
72
USD
0
Cám ơn các bạn Đn đã take care bx thời gian ở đó. Bx đã về tới nhà an toạn Vc mình chỉ sm hoặc sw khi có cả 2 vc. Nếu br nào ra Hp cứ pm cho vc mình nhé, chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ.

conchoghe

Dân Chơi
Verified

LX Credits
136
USD
0
Cám ơn các bạn Đn đã take care bx thời gian ở đó. Bx đã về tới nhà an toạn Vc mình chỉ sm hoặc sw khi có cả 2 vc. Nếu br nào ra Hp cứ pm cho vc mình nhé, chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ.

Chính xác, hi vọng cô ấy có cái nhìn tốt về mem ĐN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom