MASSGE KINGCLUB 18 hoàng cầu mới

KingClub_18_hoangcaumoi

Biết Quay Tay
Vip Thiếu Gia

LX Credits
320
USD
0

KingClub_18_hoangcaumoi

Biết Quay Tay
Vip Thiếu Gia

LX Credits
320
USD
0
Ai trêu đâu. Thật ý chứ. Gừng càng già càng cay. Mà k đủ sức thì cứ nằm im là dc:)
Hihi vậy e cứ nằm im còn mọi chuyện cứ để a lo đúng hem a kk

davinci0305

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
10
USD
0
Hôm thứ 2 (1/3) vừa rồi thật sự là 1 trải nghiệm khó quên tại Kingclub.
Mình đến với Kingclub cũng không phải 1-2 lần nữa. Thứ nhất là rất mến Sương Bin, lần nào đến cũng muốn nc cùng e chút, nhẹ nhàng nhiệt tình vui vẻ.
Thứ 2 mình thích chân thật tình cảm. Đến lần thứ 2 quay lại quán mình đã có duyên gặp được bé 18, hợp nhất từ trước tới giờ đối vs mình. Và trở thành khách quen của 18. Mình có nói vs Sương :” lần sau dù đợi cả ngay a cũng sẽ đợi 18 “. Gặp e lần nào cũng vậy, cũng nhiệt tình, nhẹ nhàng, tình cảm. Thỉnh thoảng e cũng hay nhắc đến bé 19 có vẻ thân. Nên hôm vừa rồi mình quyết định qua gặp thử bé 19, nhiệt tình, tình cảm, đáng yêu. Thật sự đối với 18 cũng một 9 một 10, lại thêm 1 bé hợp gu mình. Sau khi tắm xong mình nhờ 19 gọi 18 sang trải nghiệm 1 lần 4 tay cùng 2 ngưởi đẹp xem sao. Quả thật 2 bé kết hợp khiến mình thực sự thoả mãn. Khiến mình xao xuyến nhớ mãi. Hôm đó chỉ có 1 điểm trừ nho nhỏ là mình ko gặp được e Sương, mà là 1 quản lý khác. Bình thường mình hay đi đêm muộn và lần nào cũng được gặp Sương, nhưng lần này ban ngày tiện công việc ghé qua luôn lại ko thấy e ở đó. Giá mà gặp được Sương hôm đó thì thật sự là 1 trải nghiệm quá tuyệt vời với mình.
Có cơ hội là sẽ lại ghé Kingclub để gặp Sương và 2 bé. Chúc Kingclub ngày càng phát triển và giữ vững phong độ.
P/s : a bán quần áo ở Hạ Long thích nói chuyện với Sương. Sương còn nhớ a khoing ;)

hungbodoi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
112
USD
0
Dạo này có chương trình gì mới không nàng

suckhoetot

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
0
USD
0
KINGCLUB chất lượng dịch vụ tốt. Đã trải nghiệm một vài em ở đây. Nói chung hài lòng. À quên, em Sương Bin nói chuyện rất duyên nhé, nếu có time thì ngồi chém gió với em ý cũng vui.
Have fun

KCBT

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
12
USD
0
Gặp sươngbin thì các cụ chuyện cả ngày ko chán, kekeke

bbk2

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
0