MASSGE KINGCLUB 18 hoàng cầu mới

KingClub_18_hoangcaumoi

Biết Quay Tay
Vip Thiếu Gia

LX Credits
320
USD
0
Đại diện cho Massage KingClub cùng toàn thể nhân viên, tấm thân bé nhỏ Sương Bin em xin thân chào BQT cùng toàn thể các anh trai êu thương diễn đàn ThienDia

Em gái bé nhỏ Sương Bin, e hiện vừa mới tiếp quản KingClub và được giao 1 Trọng Trách vô cùng thiêng liêng. Đó là đồng hành cùng massage King Club và đảm bảo sẽ mang đến một luồn gió hoàn toàn mới về dịch vụ, cơ sở vật chất đang được nâng cấp liên tục để phục vụ những quý anh trai êu thương ....1 sân chơi Chất như nước Cất

Sau thời gian mài môi rèn lưõi, các em gái bé bỏng vừa được đào tạo và đã hoàn thành xong Chứng Chỉ Cơ bản và Nâng cao tại Nhạc Viện Kèn sáo Sacxophone và đã sẵn sàng mang đến các anh trai êu thương những giây phút thư giãn đê mê nồng nàn

Văn ko hay - Chữ lại ko bay bổng, Sương Bin em chỉ biết dùng hành động thiết thực thay lời nói. 1 hành động nhỏ thể hiện tấm lòng của King Club cùng toàn toàn thể nhân viên gửi đến các anh trai êu thương

:ribbon: Tháng 7 êu thương - Chạm Ngưỡng Thăng Hoa :ribbon:

Gói King 400k (tip sàn 500 -700k) --> hiện chỉ còn duy nhất 300k

Đến với gói King, các anh trai êu thương sẽ được xông hơi thư giãn, trầm mình vào dòng nước ấm nhẹ nhàng cùng các nàng kiều bé bỏng căng tràn sức sống - cùng nhau trải qua những giây phút để mê nồng nàn với đầy đủ các tuyệt kỹ (bj, cia, nuru, 69....)

Pool Party 400k (tip sàn 700k) --> chỉ còn 300k

Đặt biệt: Các anh đi đoàn từ 05 người trở lên bên e sẽ FREE 01 vé ạ.

Có 02 Khung giờ vàng dành cho các anh em: đi từ 11g đến 13g và từ 17g đến 19g giảm 50% 400K còn 200K

Bên e sẽ là sự lựa chọn Cực Chất để các anh trai êu thương trải qua những giây phút vẫy vùng sóng nước cùng các nàng tiên nữ nóng bỏng hoặc Đơn Giản chỉ là..... Lên Nóc Nhà Bắt Con Gà với nhạc sàn cực kỳ sôi động

E nói nhiều lại mất Hay - chỉ có Trải Nghiệm thực tế là Cảm Nhận Chính Xác Nhất

Thay mặt massage King Club, em gái Sương Bin xin thân mời quý anh trai êu thương ghé qua trải nghiệm thực tế và góp ý thêm để giúp KingClub có thể ngày hoàn thiện hơn để phục vụ Quý anh trai - những khách hàng êu thương ngày 1 chu đáo hơn

Massage King Club và Sương Bin em xin cảm BQT đã tạo điều kiện để King Club và Sương Bin em có cơ hội giao lưu và phục vu các anh trai êu thương

P/s: quý anh trai êu thương nếu cần tư vấn thêm hoặc đặt chỗ trước, nhớ gọi em hoặc pm zalo để em chuẩn bị tươm tất đón tiếp các anh trai chu đáo ạ. Mong rằng Sương Bin sẽ ngày càng nhận được những lời góp ý, những lời chia sẽ chân thành từ những Anh trai êu thương để KingClub trở thành 1 địa điểm thân quen - Nơi cảm xúc thăng hoa cùng các nàng kiều bé bỏng bên em nhé

Hotline : 024 6688 1699
Zalo: 0938854057 gặp em ( Sương Bin)

m.balotelli

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
116
USD
0
Tip 300 là dc full dịch vụ rồi hả e Sương Bin

m.balotelli

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
116
USD
0
À 300 là tiền vé a nhầm

Chimbe1984

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
105
USD
0
Các nv mà đc e Sương 25 đào tạo thì trắc là phê lắm đây, cuối tuần a qua xin 1 bé nào ng mi nhon nhé

KingClub_18_hoangcaumoi

Biết Quay Tay
Vip Thiếu Gia

LX Credits
320
USD
0
Các nv mà đc e Sương 25 đào tạo thì trắc là phê lắm đây, cuối tuần a qua xin 1 bé nào ng mi nhon nhé
Dạ e cảm ơn a đã quá khen, cuối tuần a qua e sẽ setup nv nhỏ nhắn xinh xắn đáng iu cho a ạ

photon300

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
183
USD
0
Tip 5 hay 7tr ? Hay tùy ?

Chịcker-88

Dậy Thì
The VIP

LX Credits
182
USD
0
Cuối tuần qua set kèo bơi lội có đc mời cốc trà chanh ko e gái bé nhỏ :p

Shigeols

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
120
USD
0
Sương về 18 làm quản lý rồi hả em.hnao anh qua thăm nhé :)

KingClub_18_hoangcaumoi

Biết Quay Tay
Vip Thiếu Gia

LX Credits
320
USD
0

KingClub_18_hoangcaumoi

Biết Quay Tay
Vip Thiếu Gia

LX Credits
320
USD
0

abk123

Dậy Thì
Verified

LX Credits
81
USD
0
Ghé qua quán 2 lần. Khá là ưng. Từ quản lý, ktv đến lễ tân đều rất vui vẻ. Thấy bảo sắp có thẻ vip cho anh em khách quen nhưng k biết vip đến đâu thì mới được đích thân trùm cuối Sương bin "hấp diêm" nhỉ . Nghe giọng đã mê rồi ❤️

KingClub_18_hoangcaumoi

Biết Quay Tay
Vip Thiếu Gia

LX Credits
320
USD
0
Ghé qua quán 2 lần. Khá là ưng. Từ quản lý, ktv đến lễ tân đều rất vui vẻ. Thấy bảo sắp có thẻ vip cho anh em khách quen nhưng k biết vip đến đâu thì mới được đích thân trùm cuối Sương bin "hấp diêm" nhỉ . Nghe giọng đã mê rồi ❤️
Hihi dạ a đến e sẽ tặng thẻ VIP VIP lun, tấm thân nhỏ bé của e được hấp diêm a là niềm vinh hạnh của e lun í

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom