GÓC DÀNH CHO MEM NAM MUỐN LÀM QUEN VỚI CHỊ EM (CẤM MEM CMT TRẢ LỜI TRONG TOPIC NÀY!!!)

Người Trong Bao Cao Su

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
40
USD
0
Chào các chị em.
Năm nay em 20 tuổi, cao 1m71, 58kh đang ở Hà Nội. Muốn tìm bạn địt. :)

tranduythe

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
121
USD
0
chào mọi người và các chị em , mình tên Thế , 31t , cao 1m7-70kg , mình hiện ở Bình Hưng , Bình Chánh ,mong đc làm quen với các chị em

minh_x

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
100
USD
0
Mình ko văn vở nên có nói gì ko đúng mong chị em bỏ qua...
Mình tên Minh 29 tuổi cao 1m68, 68kg, mình ở Sài Gòn. Mình đã ly hôn và muốn tìm bạn, người yêu hoặc người tình để ts, M không quan trọng tuổi tác, thích thoải mái, tôn trọng riêng tư, ko rang buộc còn xxx nếu bạn có gu riêng khó nói mình sẽ lắng nghe và làm hài lòng. :)

Adamsexla

Dậy Thì
Verified

LX Credits
492
USD
0
Chào các chị em Long An.
Mình là Nam 31t, cao 1m65, nặng 50kg, nhẹ nhàn lịch sự, kinh doanh tự do ở 1 Huyện giáp Sài Gòn, mình đã có gđ và 1 bé trai
Do tình hình dịch bệnh đang bùng phát nên mình cho vợ con về quê vợ ở 1 thời gian còn mình ở lại kiếm tiền mua sữa. Nhưng dịch ế ẩm quá nên buồn, K biết có chị em nào ở Long An đang tìm hiểu và muốn được massage yoni thì ib mình nhé, mình k chuyên nhưng biết cách làm. Chị em nào cần có thể qua nhà mình ( nhà thuê ) An toàn sạch sẽ kín đáo tuyệt đối, k tốn phí, buồn chán nên giải trí cùng nhau. Chị em nào quan tâm ib mình nhé

Traingoantpvinh

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Heloo chị em Thiên địa
E năm nay 26 tuổi , sống tại Vinh - Nghệ An
Cao 1m72 Nặng 68kg
Ngoại hình khá ok, Chưa có gd, nghỉ dịch chán quá tìm chị e tâm sự và có nhu cầu quan hệ kín đáo. Ib để lấy zalo nhé

SmashYaAllDay

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Xin chào toàn thể anh chị em thiên địa.
Mình tên Huy ,sống tại TPHCM( năm nay 27t , cao 1m8, 70kg,nói chung là cơ thể cũng rắn rỏi khoẻ mạnh )
Nghề nghiệp : mình hiện là thầy giáo dạy tiếng Trung cho vài trung tâm nhỏ.Mình thì lúc đi dạy thì nghiêm túc lắm còn đi chơi thì lại hoà đồng dễ thương nè.
Chị em nào có nhu cầu học ngoại ngữ hay làm quen thì cứ inb mình nhé.
Thêm bạn thêm vui.

chjmt0c0don

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Chào cả nhà và toàn thể chị em. Em năm nay 30t, cao 1.7m nặng 66 kg, ngoại hình không xấu, tính cách thoải mái hiện đang làm nhân viên văn phòng muốn được giao lưu làm quen với các chị em ở Hải Dương.

Playboy12081993

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
10
USD
0
Chào các ce . Mình tên trường sn 93 ở hà nội.
Mình cần tìm 1 người kín đáo , ko can thiệp cuộc sống riêng của nhau , ko ràng buộc. Biết quan tâm đối phương 1 chút :)). Mình ngoại hình cũng ổn . Cao 1m73 78kg có gym. Mong được làm quen với chị em .

thien181186

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
265
USD
0
chào toàn thể chị e trong group rất vui được làm quen với các chị em trong góc chị em . Mình 32tuổi làm nvvp ở quận Long Biên hà nội m, cao 1m68 nặng 70 kg . Mong được các chị em làm quen nói chuyện cho vui mùa dịch cô đơn quá này . Thanks chị e đã đọc bài rất mong dc làm quen với tất cả ce.

madoi20xx

Dân Chơi
Verified

LX Credits
79
USD
0
Chào các mem nữ, mình năm nay 27t, hiện đang ở SG. Mình thì nhu cầu cũng khá cao, nên muốn tìm các bạn nữ cũng có nhu cầu như mình làm quen, kết bạn, làm bạn tình. Mình cao 1m73, nặng 85kg. Hi vọng vào 1 ngày đẹp trời. Chúng ta có duyên gặp nhau

anivia0265

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
122
USD
0
E sn 92 ở cần thơ. Cao 1m70 nặng 60kg. E làm cty dược... mong đc làm quen các bạn nữ và chị nha...

Jang Mi

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
107
USD
0
E ở Sơn Tây Hà Nội. 29 tuổi. 1m65 75kg . Mong muốn làm quen với các chị cùng khu vực. Đã kết hôn nhưng vợ đi vắng nên cần tìm người tâm sự, chia sẻ kinh nghiệm sống. Chỉ cần vui vẻ trò chuyện, cafe giao lưu.

Kimhungptit

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
50
USD
0
Chào mọi người. mình sinh năm 93 cao 1m64 nặng 50kg (gầy) mình hiện sinh sống và làm việc ở Bình Dương.
Trước tiên cũng rất mong làm quen với chị, em có thể ib để nói chuyện tất cả chủ đề trong cs cũng như xyz.
Trong cs hàng ngày mình cũng ít nói, nhưng khi đã gặp đc hợp gu thì có thể nói khá nhiều.
Gu của mình thì cũng hơi bạo lực trong qh, thích public vì mang đến cảm giác mới mẻ nhưng cũng không thiếu sự ân cần cho phái nữ.
Vài dòng sơ qua như vậy.
Hy vọng gặp dc chị, em có thể ib tâm sự. Cảm ơn mn.

HuyhoangHY

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Mình 30t 1m75 70kg ở HY muốn kb làm quen bạn nữ

Minhdat1302

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
chào mọi người, mình sinh năm 98 cao 1m8 nặng 73kg, muốn tìm người nch buổi đêm. Chị/em/ bạn có quan tâm thì inbox mình biết nha.

LX.hemter

Còn trinh
Verified

LX Credits
59
USD
0
Xin chào tất cả các bạn từ lớn đến nhỏ từ già đến bé lời chào chân thành nhất...
Mình tên tân sống ở AG.
sn 91 cao 1m7 nặng 55kg mặt mũi dễ nhìn.. muốn làm quen với tất cả các bạn trên khắp đất nước. Dịch này e quả quá mấy chị em ơi....

hirokita99

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
72
USD
0
Chào tất cả các chị em gái. Chúc chị em luôn thật vui vẻ, ấm áp và nồng cháy.
Mình tên Hội sn 97 ở BĐ. Mình đang sống và làm việc tại HCM. Hiện tại mình vẫn đang độc thân
Chiều cao: 1m71. Cân nặng: 73kg.
Tính cách: Mình thích sự thật thà, thẳng thắn và luôn chân thành trân trọng, tôn trọng đối phương trong các mối quan hệ, luôn nhiệt tình và hết mình để cuộc vui được trọn vẹn và ý nghĩa. Mình thích 1 mối quan hệ lâu dài và luôn tôn trọng nhau......
Mình rất mong kết bạn với các chị em, cùng chị em chia sẻ những tâm sự, tìm hiểu, cùng nhau
THÂN ÁI! CẢM ƠN CHỊ EM RẤT NHIỀU!

Dam&Zai

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
135
USD
0
Xin chào tất cả các chị em. Mình không biết nói thế nào để gây ấn tượng nhưng mình luôn hi vọng được nói chuyện với các chị em có cùng chí hướng. Mình sinh năm 1996. Quê ở Nghệ An. Cao 1m70 và 60kg. Khu vực nghệ an khá là ít nên hi vọng có thể gặp được đồng hương. Xin cảm ơn và chờ tin nhắn của các chị.

Trai14qn

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Chào mọi ng. Mình tên Sơn sn 91. Cao 1m8 nặng 78kg. Hiện đang sống và làm vc tại Quảng ninh. mình muốn tìm nữ tâm sự nc lúc rảnh và nếu có thể tiến xa hơn. Mong làm quen vs các chị e và bạn là nữ.

Trai họ nguyễn 13101994

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
89
USD
0
Chào các chị em xinh gái trong thiendia.
Mình là nam, sinh năm 1994,cao 1m62,nặng 63kg, đang sống ở thành phố Hồ Chí Minh,quận Bình Tân.công việc là chở hàng đêm,ban ngày khá rảnh rỗi.
Còn độc thân vui tính,thích đi các cảnh thiên nhiên,đam mê động cơ,...
Rất mong được làm quen với chị em trong hội...

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Like nhiều

Bên trên Bottom