GG| - Ure-056 (Việt Sub) Loạn luân với người Dì Maki Tomoda

Nhungphan2x

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Sexmex cũng giống giống như Brazzers vậy nhưng bao #incest với #impregnanted :))))được cái phim nào nó cũng sub tiếng anh sẵn,bạn sub tiếng Việt vào nữa xem bao phê
Ohh okay thanks đồng chí nha! Mình sẽ bay thẳng qua cái web này tìm phim dịch cho anh em liền! Các bác đúng là trên thì tinh thông chơi gái dưới thì am tường quay tay mà =)))

Nhungphan2x

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Sexmex cũng giống giống như Brazzers vậy nhưng bao #incest với #impregnanted :))))được cái phim nào nó cũng sub tiếng anh sẵn,bạn sub tiếng Việt vào nữa xem bao phê
Theo mình tìm hiểu nãy giờ thì thấy sexmex nó hay bị lag với cả phim cũng chẳng hay gì! Diễn viên thì diễn thấy đơ đơ chẳng chân thật tí nào! Đúng là chỉ có phim JAV (Japanese Adult Video) mới đúng gu của mình thôi còn mấy em Tây bạo quá! Thôi thì bác nào biết các bộ thể loại loạn luân mẹ con - cô giáo học sinh - kết quả cuối cùng giao phối là mang thai hoặc thôi miên tẩy não thì chia sẻ cho em biết thêm ạ!

Bad boy hlhh

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
10
USD
0
Theo mình tìm hiểu nãy giờ thì thấy sexmex nó hay bị lag với cả phim cũng chẳng hay gì! Diễn viên thì diễn thấy đơ đơ chẳng chân thật tí nào! Đúng là chỉ có phim JAV (Japanese Adult Video) mới đúng gu của mình thôi còn mấy em Tây bạo quá! Thôi thì bác nào biết các bộ thể loại loạn luân mẹ con - cô giáo học sinh - kết quả cuối cùng giao phối là mang thai hoặc thôi miên tẩy não thì chia sẻ cho em biết thêm ạ!
Vậy bạn xem Ure-019, Juc-988 xem hehe

Nhungphan2x

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Vậy bạn xem Ure-019, Juc-988 xem hehe
Nhưng em thấy juc-988 tới khúc cuối không chịu shoot thẳng vào trong làm mother mang thai! Thấy không ok cho lắm với lại dịch tiếng anh sai bấy bá :v
Còn cái ure-019 nó dài ngoằn nghèo để khi nào có thời gian mình dịch cho bạn nhé! Lúc trước mình xem ure-019 cũng thấy nội dung cũng hay! Có gì mình dịch phần cuối của bộ phim này cho anh em mở mang tầm mắt =)))
P/s: nói thật chứ mình không có dâm đâu nhưng mà mình thề coi thể loại kiểu này diễn viên nó xinh lắm đúng gu mình! Thêm cái kết quả của cuộc tình nếu có kết tinh lại bằng việc làm phụ nữ mang thai coi sướng lắm! Bởi vậy mình chỉ tìm những nội dung liên quan thôi!

nguyendinhvd

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
81
USD
0
Nhưng em thấy juc-988 tới khúc cuối không chịu shoot thẳng vào trong làm mother mang thai! Thấy không ok cho lắm với lại dịch tiếng anh sai bấy bá :v
Còn cái ure-019 nó dài ngoằn nghèo để khi nào có thời gian mình dịch cho bạn nhé! Lúc trước mình xem ure-019 cũng thấy nội dung cũng hay! Có gì mình dịch phần cuối của bộ phim này cho anh em mở mang tầm mắt =)))
P/s: nói thật chứ mình không có dâm đâu nhưng mà mình thề coi thể loại kiểu này diễn viên nó xinh lắm đúng gu mình! Thêm cái kết quả của cuộc tình nếu có kết tinh lại bằng việc làm phụ nữ mang thai coi sướng lắm! Bởi vậy mình chỉ tìm những nội dung liên quan thôi!
URE 046 b ơi

Nhungphan2x

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
@nguyendinhvd
Từ từ bạn ơi tối nay mình up:
Siêu phẩm SDDE-625 cho anh em xem nhé! Phim này mình dịch trong 3 ngày rồi! Cho mình nghỉ ngơi lại sức để có thể dịch nốt cho xong bộ URE-030! Mình có dự định dịch phần ngoại truyện của SDDE-625 nữa!
Mình sẽ liên kết qua phim HND-863 để cho anh em chiến nhé! Cái SDDE-625 anh em nên coi đến cuối phim nhé vì có phần after credit của sub cho HND-863!
Chúc anh em buổi tối thăng hoa nhé!

Dr.Sếch

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
64
USD
0
Bác nên tìm hiểu về sub rời

Thao tác nhẹ nhàng, không xử lí gì video, giữ nguyên chất lượng, không hao máy

traitanchaudoc

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
441
USD
0
Đây là link phim mình tự sub cho hấp dẫn! Mọi người cho mình ý kiến ạ!

Mã:
https://drive.google.com/file/d/10LbvsGzqqqKpl4u_w1WhjmuLbLOIuAC0/view?usp=drivesdk
tks bác nhưng có châu âu thì hayq úa

Cô Hai

BẬC THẦY | MASTER
Thành viên BQT
Moderator

LX Credits
11,745
USD
0
@Nhungphan2x -
Nhắc em xem qua luật box vietsub nắm rõ luật để không tái phạm 1 số lỗi post bài , cmt nhé.
- hiện em đang vi phạm: post bài không đúng qui cách, bài đủ điều kiện gồm : ảnh chụp phim + link phim bỏ trong thẻ code. cmt viết bài không dùng chữ đỏ.

Nhungphan2x

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
@Nhungphan2x -
Nhắc em xem qua luật box vietsub nắm rõ luật để không tái phạm 1 số lỗi post bài , cmt nhé.
- hiện em đang vi phạm: post bài không đúng qui cách, bài đủ điều kiện gồm : ảnh chụp phim + link phim bỏ trong thẻ code. cmt viết bài không dùng chữ đỏ.
Em up ảnh chụp phim không được ạ? Dạ em sẽ không dùng chữ đỏ nữa a! Chị có cách nào up hình phim lên được không?

Nhungphan2x

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
SDDE-625 (Vietsub) Gia đình loạn luân và ngôi trường sung sướng!
Diễn viên: Yuu Shinoda, Lori Kogawa, Hikibi Ootsuki.
P/s: Đây là phim mình tâm huyết dịch! Mong mọi người cho mình nhận xét ạ! Phim này rất hay nha mọi người!
Link phim:
Mã:
https://drive.google.com/file/d/1ISO9FjtKs9WzNf4wqlgk30NKT2YreiQ0/view?usp=drivesdk
Link sub:
Mã:
https://drive.google.com/file/d/1HPSUierXRsv8EwFZWzA_1p4WfUcHhEY0/view?usp=drivesdk

Chỉnh sửa lần cuối:

toitenhoang1

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
119
USD
0
rất thích gu chọn phim của bác, nhưng mà hơi tiếc là chất lượng phim thấp quá, với lại có phim khi mình download về lại bị tiếng và hình ko khớp. Cải thiện những điểm này là hoàn hảo

Nhungphan2x

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
rất thích gu chọn phim của bác, nhưng mà hơi tiếc là chất lượng phim thấp quá, với lại có phim khi mình download về lại bị tiếng và hình ko khớp. Cải thiện những điểm này là hoàn hảo
Có gì sau này mình sẽ upload file sub rời!
Mình có chỉ cách để edit file sub bằng 2 phần mềm ấy bạn kéo lên xem
Mình xin lỗi vì chất lượng phim lúc trước kém (mình lỡ delete file sub rồi) nhưng mà do cái upload lên ấy chứ mình cũng check các thứ trên sub gốc video gốc trên iPhone cũng hoàn hảo rồi! Sắp tới mình sẽ upload ure-030 bác nhớ đó xem nhé!

Ladiladida

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
41
USD
0
P/s: Đây là phim mình tâm huyết dịch! Mong mọi người cho mình nhận xét ạ! Phim này rất hay nha mọi người!
Link phim:
Mã:
https://drive.google.com/file/d/1ISO9FjtKs9WzNf4wqlgk30NKT2YreiQ0/view?usp=drivesdk
Link sub:
Mã:
https://drive.google.com/file/d/1HPSUierXRsv8EwFZWzA_1p4WfUcHhEY0/view?usp=drivesdk
Hong coi đc bác ơiii

vampiree1995

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
69
USD
0
Bác cho em hỏi phim sub có ổn không? Chất lượng phim có bị giảm khi nén file không ạ? Bác cho em ý kiến để em viết content dịch mấy bộ sắp tới phục vụ blogs ạ!
Link phim:
Mã:
Link sub:
Mã:
Bác gắn sub zô chưa, sub rời .ass xem nó nhỏ xíu xiu à. Zô Subtitletool đổi thành .srt đi bác

Nhungphan2x

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Thông Tin Đến Tất Cả Anh Em Ủng Hộ Trang Mình!
Từ 18:00h ngày 15/10/2021! Mình sẽ reup lại tất cả các phim mình sub!
2 lý do chính!
- Fix lỗi không xem được!
- Đăng bài sai yêu cầu admin!
Từ bộ SDDE-652 là có sub rời! Do những bài trước mình quên xoá hết sub!
Các bác thông cảm cho sự bất tiện này!
Như đã thông tin cho các bác thì phần mềm Format Factory giúp xuất file sub và Aegisub giúp chỉnh sửa sub (có hướng dẫn trên Youtube)! Anh em nên down về làm theo ý mình muốn các file sub rời nhé!
Hai tuần mình sẽ ra đều đặn 1 phim cho anh em! Nếu có thắc mắc gì thì hãy inbox tin nhắn cho mình và hạn chế đăng lên blog này mình sẽ reply hết mọi thắc mắc của các bác sớm nhất!

Nhungphan2x

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0

#1 URE-056 - VietSub - Mối tình giữa bà dì Maki Tomoda và cháu trai!
Diễn viên: Maki Tomoda
Link Drive:
Mã:
https://drive.google.com/file/d/10LbvsGzqqqKpl4u_w1WhjmuLbLOIuAC0/view?usp=drivesdk

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhungphan2x

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0

#2 URE-063 - Vietsub - Con dâu Ririko Kinoshita bị bố chồng hiếp dâm đến mang thai.
Diễn viên: Ririko Kinoshita
Link Drive:
Mã:
https://drive.google.com/file/d/13d1x_2vKeIUjBxYRpoPYfcfkAC1z7Had/view?usp=drivesdk

Chỉnh sửa lần cuối:

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom