NTT 300K Gái gọi Mỹ Linh 2785 - Em gái non tơ đà nẵng, dịch vụ tốt.

anchoi1993

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
48
USD
0
Bé Nay tui check 2 lần rồi
Mặt 6/10
V1 bé nhưng không xệ, còn săn 7/10
V2: không to 8/10
V3: ổn, 2 lần out từ tư thế truyền thống m, k dogy nên k đanh giá
V4 : tắt đen nên chả thấy gì, không rộng lắm
Nói chung em này nhẹ nhàng, bro nào ưa cá tính bạo bạo thì k hạp đâu
Tui nghĩ đáng chẽk trong phân khúc giá này

kevinK91

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Tôi mới đi về các ông ạ, giờ là 12h30 tối. Phải ngồi viết review để minh oan cho em nó, chứ thấy nhiều comment chê quá.
Tôi hẹn 9h, nhưng quên mất có trận ngoại hạng Anh nên gọi lại hẹn sang 11h, e nó vẫn vui vẻ ok.
Tới nơi, tôi tới trễ 20p, do mưa to quá. E nó cũng sang ngay, không phàn nàn gì.
Ngoại hình thì nhiều ông đánh giá rồi tôi ko nói nữa.
Thái độ vui vẻ, đáng yêu, nói chuyện kiểu dễ thương, y như người tình. Nhẹ nhàng chứ không có sồn sồn trẻ trâu.
Tôi nói chuyện, dạo đầu hơi lâu nên ra hơi trễ (quá tầm 20p). Khách sau nhắn tin, gọi điện hối thúc mà em vẫn nhẹ nhàng.
Xin lỗi ông tới sau nhé, tại tôi chứ không phải tại ẻm.
Tôi cũng mới tập tành check hàng, gặp vài người rồi, ngoại hình có thể xinh hơn, skill ngon hơn, nhưng mà em này lại cho mình cái cảm giác khác, kiểu nai tơ ấy các ông ạ.
Đúng gu tôi thích, nên tự hứa sẻ check lại ẻm đều đặn.

kevinK91

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Bánh coi lại em nó nhé hôm nay đi mà hẹn rồi tới nơi bị tráo em khác là thế nào nhỉ . Thiendia là web lớn sân chơi giải trí tới nơi nói bị là sao đi khách hỏi trc rồi . P 506 lại tốn 100k ks ngu
Ẻm mới tâm sự với tui xong, tại ẻm tới tháng, ẻm nhắn bảo đổi bạn em được không, ông OK rồi nên nhờ bạn đi thay, xong lại bảo tráo hàng. Cũng hơi oan cho ẻm.

kevinK91

Còn Bú Sữa Mẹ

LX Credits
0
USD
0
Nói sai rồi nhé . Con kia tới bảo linh t

Câu này sai rồi nếu ẻ nt nói trc là tui còn tính đàng này

Nếu ẻ nói trc tôi kg trách . Mà con bé kia lên mới nói nhé . Nói có chứng cứ kg minh oan . Tôi từng đi ẻm linh hồi ở 681 kia . Tôi kg phàn nàn thái độ mà tôi bực vì chọn ng mà kg được đi . Nếu lần sau e tới tháng hy vọng e đừng nhận khách . Vì khách chọn ng nào đi người đó . Bữa đó tôi bôc hương ly đi đở . Từ bữa đó về đen như cóc ghẻ đụng đâu thua đó giận tím mặt
Vậy hà, tui cũng nghe ẻm nói lại thôi. Nếu đúng vậy thì lần sau book lại, tét cho ẻm vài cái vào mông, kêu ẻm bắt đền, hihi
Lâu lâu mới gặp sự cố thôi chứ em này ngoan thật.

tomhagen9x

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
71
USD
0
Nói sai rồi nhé . Con kia tới bảo linh t

Câu này sai rồi nếu ẻ nt nói trc là tui còn tính đàng này

Nếu ẻ nói trc tôi kg trách . Mà con bé kia lên mới nói nhé . Nói có chứng cứ kg minh oan . Tôi từng đi ẻm linh hồi ở 681 kia . Tôi kg phàn nàn thái độ mà tôi bực vì chọn ng mà kg được đi . Nếu lần sau e tới tháng hy vọng e đừng nhận khách . Vì khách chọn ng nào đi người đó . Bữa đó tôi bôc hương ly đi đở . Từ bữa đó về đen như cóc ghẻ đụng đâu thua đó giận tím mặt
tôi từng bị tráo hàng, hiểu cảm giác của bác, bà mẹ nó cay thiệt chứ. vừa mất tiền vừa ôm cục bực vào người.

kavinnguyen1919

Còn trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Đúng là có sự tráo hàng, hôm nay tôi gọi mà không phải giọng của Mỹ Linh, giọng em ấy đặc trưng lắm, tôi đi 3 lần rồi, khen mãi, có bác lại tưởng nhầm tôi mà bánh nâng bướm em nó :D.

0767762785

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom