250K Qua đêm Thanh Xuân Nghỉ Gái gọi Minh Anh 8441 Dâm nữ xinh đẹp, service đỉnh cao.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ACMB15

Còn trinh
NCC VIP

LX Credits
1,476
USD
0
Gái gọi Minh Anh 8441 Dâm nữ xinh đẹp, service đỉnh cao.
https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-minh-anh-8441-dam-nu-xinh-dep-service-dinh-cao/

Minh Anh 8441
250k/shot
Gái gọi Hà nội
- Hướng dẫn check hàng
lấy số ở Thienvadia.info
Nhà nghỉ80k-100k/2h
Thanh Xuân
Năm sinh1992
Xuất xứTuyên Quang
Cao160 cm
Damịn màng, mát mẻ
Mặtxinh tuyệt đối, ánh mặt cực dâm, mũi tuyệt đẹp, môi tuyệt xinh (9d)
vừa tay, ti nhỏ bú mút thoải mái(7d)
Eomột chút thịt mỡ dưa hành trong ngày gió lạnh(7d)
tuyệt phẩm to đùng cong vút quá đẹp luôn, doggy tuyệt vời (9d)
Bímlại quá đẹp luôn, khít rịt mọng nước, ko một chút cà vạt, vét thoải mái tê tái, đặc biệt bướm em nó nhỏ do cơ địa nên địt cực sướng (9d)
ServiceHôn môi xoắn lưỡi(điều kiện vs răng miệng sạch sẽ thơm tho, hơi thở ko mùi rượu bia thuốc lá)
Vét máng
HJ, BJ, WC
40 phút/lần phọt
11h trưa - 2h sáng , có qua đêm, 1tr5 over9
Đánh_giárất ngoan ngoãn và có ý thức công việc, tình cảm, dịu dàng, nhẹ nhàng và nhiệt với khách, hàng làm tự do nên ko tráo hàng và 100% ko CN, lưu ý đây là hàng cực dâm !
Link report tham khảo :

https://thiendia88.net/diendan/thre...-cap-mong-khung-bo-buom-xinh-nong-am.1195530/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

cubu9x

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
123
USD
0
Để chiều vác dái đi thử

zaizai2468

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
146
USD
0

Minh Anh 8441
300k/shot
Gái gọi Hà nội
0329338441
lấy số ở Thiendia
Nhà nghỉ120k rất sạch đẹp, có thang máy
Hoàng Quốc Việt - Phạm Tuấn Tài - Cầu Giấy - Đặng Thùy Trâm
1992
Xuất xứTuyên Quang
Cao160 cm
Damịn màng, mát mẻ
Mặtxinh tuyệt đối, ánh mặt cực dâm, mũi tuyệt đẹp, môi tuyệt xinh (9d)
vừa tay, ti nhỏ bú mút thoải mái(7d)
Eomột chút thịt mỡ dưa hành trong ngày gió lạnh(7d)
tuyệt phẩm to đùng cong vút quá đẹp luôn, doggy tuyệt vời (9d)
Bímlại quá đẹp luôn, khít rịt mọng nước, ko một chút cà vạt, vét thoải mái tê tái, đặc biệt bướm em nó nhỏ do cơ địa nên địt cực sướng (9d)
ServiceHôn môi xoắn lưỡi(điều kiện vs răng miệng sạch sẽ thơm tho, hơi thở ko mùi rượu bia thuốc lá)
Vét máng
HJ, BJ, WC
40 phút/lần phọt
11h trưa - 2h sáng , có qua đêm, 1tr5 over9
Đánh_giárất ngoan ngoãn và có ý thức công việc, tình cảm, dịu dàng, nhẹ nhàng và nhiệt với khách, hàng làm tự do nên ko tráo hàng và 100% ko CN, lưu ý đây là hàng cực dâm !
Link report tham khảo :

https://thiendia88.net/diendan/thre...-cap-mong-khung-bo-buom-xinh-nong-am.1195530/

Sanzinasd

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
73
USD
0
Ae nào chén chưa nhỉ

Speak Marin

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
46
USD
0
Ae nào chén chưa nhỉ
Phản hồi của các checker đã gặp Minh Anh đây bác ơi :
Cảm ơn em đã cho a những phút giây sảng khoải , a p501 hôm qua

Ở ngoài thì e ấy tầm phai 90-91 j đó. Người nhìn cũng đc. Nhưng cái mình ấn tượng nhất là thái độ của e nó. Phải nói e ấy rất rất nhiệt tình.mk phải công nhận e ý nhiệt tình nhất trong sô các e mk đả từng gặp, vui vẻ, thân thiện. Mk cũng p 501 giông ông trên. Ae nào buồn muốn đk chiều chuộng thì nên gặp e ấy 1 lần cho biết. Bj, đá bi, mút chim tuyệt lắm.

Cuối cùng cũng gặp dk .đúng như bánh nói.k ưng cú chặt mẹ đầu tôi đi.phải nói là dâm vll.nhiệt tình lắm.vừa gặp e về.p502.cám ơn minh anh nhe.e k phải số 1 nhưng e là ng a nhớ nhất.e nào cũng vì đòng tiền nhưng chưa ai yêu nghề như minh anh.nói sai cả nhà nó chết

Đã gặp e nó, e này cũng xứng danh dâm nữ như Diễm Như luôn. Xinh, ngon, dâm, làm việc rất có tâm và tình cảm. Từ giờ mình là fan bự của cả 2 em rồi. À thích nhất Minh Anh ở cái loz bé tí tẹo đút chim vào chật chội bóp chặt sướng lòi tù và.

thienthan12

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
41
USD
0
Ủa em Minh Anh đổi khu vực hả bánh ? Nhìn quen thế

jeanstoface

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
104
USD
0
đánh dấu đã

Speak Marin

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
46
USD
0
Đọc bài TTSH thì khen vcl. Đọc sang bài KSCH thì chê công nghiệp nặng. Đúng là đéo biết đâu mà lần
Em ko hiểu bác thù oán gì em nó mà bác dìm em nó nhiều lần vậy? Bài nào cũng thấy bác viết đi viết lại câu này đấy.
Minh Anh là đứa làm có tâm nhất trong cái ngành phò này, e dám khẳng định 100% luôn, bác gặp e nó đi, muốn biết để khỏi phải lần thì bỏ mẹ ra có 300k bạc gặp và cảm nhận đi bác, đm 1 thằng checker lởm làm trò mèo về dìm em nó bác tin sái quai hàm đến mức nói đi nói lại chỉ 1 câu này thì e cũng đến là quỳ lạy bác. Thôi bác ngồi ngay ngắn em xin lạy bác 3 lạy nhé bác. Ok?
Nói chung là ko nên đi :)
Bác gặp e nó chưa mà phán câu nghe buồn thế bác?
Chả có gì phải hoang mang, nếu e nó hợp gu thì bác cứ gặp, e sợ bác gặp về rồi bác chửi vỡ mặt cái bọn dìm hàng luôn đấy. Minh Anh là em hàng siêu tình cảm, làm việc siêu có tâm nhất trong cái ngành phò này, em xin nhấn mạnh lại một lần nữa!

bvnvaco

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
59
USD
0
Tin lời Bánh. Sẽ check em này sớm.
Em ko hiểu bác thù oán gì em nó mà bác dìm em nó nhiều lần vậy? Bài nào cũng thấy bác viết đi viết lại câu này đấy.
Minh Anh là đứa làm có tâm nhất trong cái ngành phò này, e dám khẳng định 100% luôn, bác gặp e nó đi, muốn biết để khỏi phải lần thì bỏ mẹ ra có 300k bạc gặp và cảm nhận đi bác, đm 1 thằng checker lởm làm trò mèo về dìm em nó bác tin sái quai hàm đến mức nói đi nói lại chỉ 1 câu này thì e cũng đến là quỳ lạy bác. Thôi bác ngồi ngay ngắn em xin lạy bác 3 lạy nhé bác. Ok?

Bác gặp e nó chưa mà phán câu nghe buồn thế bác?

Chả có gì phải hoang mang, nếu e nó hợp gu thì bác cứ gặp, e sợ bác gặp về rồi bác chửi vỡ mặt cái bọn dìm hàng luôn đấy. Minh Anh là em hàng siêu tình cảm, làm việc siêu có tâm nhất trong cái ngành phò này, em xin nhấn mạnh lại một lần nữa!
Tin

Chuquaden

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
68
USD
0
Tiêu đề nen rõ rÀng xôi thịt hay cay cảnh hihi
Em tich xoi thit ma e nao cung dây chả muốn đi check

Chuquaden

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
68
USD
0
Nhin mông co vẻ xôi thit thich se check sớm

thichdianhang

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
85
USD
0
hôm mình gặp em nó làm qua loa hơi buồn vì nhiều ng khen mà đến mình lại có vẻ muốn nhanh chóng để về chắc do mmình xấu trai đây mà :))

photon300

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
183
USD
0
Đọc bài TTSH thì khen vcl. Đọc sang bài KSCH thì chê công nghiệp nặng. Đúng là đéo biết đâu mà lần
Là đội pr vào khen đểu đó mà cụ. Nhiều cụ dính bẫy mà đéo dám kêu

Speak Marin

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
46
USD
0
Là đội pr vào khen đểu đó mà cụ. Nhiều cụ dính bẫy mà đéo dám kêu
Bác đừng comment kiểu chụp mũ như vậy, tôi khẳng định tôi ko chơi trò âm binh nâng bướm. Một câu comment vu vơ chung chung của bác đủ làm một em hàng bị ảnh hướng lớn tới công việc đấy, mình chỉ nên nói ra những gì mình đã trải qua thôi bác, nếu bác có hứng bác có thể call em nó và gặp xem e nó, sợ lúc đó bác nghiện luôn ấy chứ.
Em cũng chả hiểu sao với các bác thì cứ comment khen thì là ảo, comment dìm mới là thật, sao vô lý vậy? Sao ko phải là ngược lại? Bác nên nhớ checker lởm giờ nhiều lắm đấy !

phongchithan

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
55
USD
0
Lên ảnh moi rực rỡ quá e. Nhớ lần gặp e muộn vào buôi tối. E cứ khen kính a đẹp, quyết tâm trấn cho bằng đc, nhưng a tỉnh nên giữ toàn mạng ra về. Ae ai mà lăn tăn găp e no thì t chỉ noi đung 1 câu, ae đi đi ko phí của zời nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom