Em Ms-F Mỹ Anh : 9 điểm Fuck + 1 điểm massage = 10 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Exciter88

Mất Trinh
Verified

LX Credits
45
USD
0
Trước hết xin chào các bác trong box massage. Tối nào cũng có thói quen lướt box này nhưng lâu lắm hôm nay mới lại có hứng viết bài các bác ạ. Em thì đi check hay massage cũng nhiều, nhưng thường thì khi nào thật ưng ý mới viết bài khen, hay thật bức xúc mới viết bài cảnh báo thôi.
Cụ tỷ như bài khen Ghesha HTK này :
https://thiendia88.net/diendan/showthread.php?t=949654
Hay như bài chê bọn Ghesha TY3 ghẻ này:
https://thiendia88.net/diendan/showthread.php?t=983931

=========================================

Quay trở lại với phần Ms-Fuck đang làm mưa làm gió trên box nhà ta dạo gần đây. Dịch vụ mới mẻ này cũng có cái thú vị riêng của nó. Các bác ko phải ra KLM check hàng hot xong quay lại Hương sen massage nữa. Nhưng tất nhiên là cái gì sở trường thì nó vẫn chuyên nghiệp hơn, đi Ms-F cũng chỉ là đổi gió đôi chút mà thôi. Em đã gặp cả 4 em Ms-F mà trên này giới thiệu:
- Cách đây tầm 1 năm e có gặp e Trúc massge, nhưng e này già rồi, nên ko hứng thú.
- Tầm hơn nửa năm trước có gặp em Ly massage ở mỹ đình, nhưng quả thực ngoại hình của em đã phá hỏng tất cả, nhất là khi e cười.
- Khoảng 2 tháng trước có gặp em Ngọc, được các bác khá khen ngợi, nhưng quả thực ngoại hình của e nó ko vừa mắt em, nên cũng ko để lại cảm xúc gì nhiều. Dù khuôn mặt có đỡ hơn e Ly, nhưng V1 chảy xệ, V3 rạn nứt do sinh nở, nên quả thực dù e nó có trườn bò các kiểu e cũng ko thể nào mà lên được.
- Đên hôm nay gặp em Mỹ anh, quả thực sau 6 tiếng mà vẫn cảm thấy tê tái. Xét về ngoại hình e nó đẹp nhất, nhưng về massage e nó lại kém nhất, vì e nó đang học mà.

=======================================

Chiều nay đang có hứng làm việc thì bỗng dưng mất điện, thế là lại lê la cafe. Gọi cho em ấy 3 lần cách nhau 10p nhưng đều ko nghe máy, thế là thả 1 quả tin nhắn. May sao 15p sau e ấy nt lại. Cũng thêm 1 kinh nghiệm cho các bác khi contact với các em đang hot, đó là để lại tin nhắn. Vì sau khi xxx xog các e nó sẽ xem tin nhắn và biết đâu sẽ nt lại, chứ chả e nào đi gọi lại số gọi nhỡ cả.
- Em nó hẹn ở 1 cái Hotel mà ngóc ngách đến kinh người, nhưng như thế lại yên tâm, vì ngõ nhỏ thế xe công an phường vào thế đếch nào được. Gọi là Hotel cho oai thôi chứ chỉ đáng nhà nghỉ 2 sao thôi. ĐM nó cái vòi nóng lạnh, em suýt bị bỏng tờ rim vì nó bỗng dưng nóng mà ko báo trước. May mà phản xạ nhanh giật ra kịp thời.
- Sau 10p chờ đợi thì e Mỹ Anh cũng có mặt. Dáng cao người dây, mặt khá xinh giống kiểu hot gơn. Tất nhiên là cũng có 1 số phần đã qua chỉnh sửa, nhưng với e thì đẹp nhân tạo còn hơn xấu tự nhiên. Miễn ko phải chuyển giới là ok hết.
+ Face : Cũng phải 7-8 đ, ko phải quá xinh nhưng quả thực e nó giống với gấu cũ của em, nhất là cái miệng và hàm răng trắng đều (sang tuần sau gấu cũ nó sinh em bé các bác ạ và đương nhiên éo p con e mà là con của chồng nó, nhắc lại lại cảm thấy phảng phất nỗi buồn)
+ V1 : Đã qua chỉnh sửa rồi, nhỏ nhắn vừa tay và mềm. Em thích mềm chứ ko thích cứng nhé, nhớ năm ngoái check em Hana hồi e nó mới lên sóng mà bóp mỏi hết cả tay e nó vẫn "bóp mạnh lên anh" - Định mệnh, anh bóp mạnh hết cỡ rồi.
+ V2 : Cũng eo ót, nhưng người e nhão nhão chứ ko săn chắc.
+ V3 : Người dây nên cũng có phần hạn chế
+ V4 : Cũng có cv rồi, nước nôi nhiều, thơm tho sạch sẽ

- Đánh giá về Sv :
+ Về massage : em nó đang như tờ giấy trắng, gọi là đấm bóp tý thôi.
+ Về Fuck : 10 điểm. Em nó thuộc dạng tình cảm, hôn hít mơn trớn làm tình. Ngoan ngoãn bảo gì làm nấy, vui vẻ và ko 1 lời cằn nhằn hay hối thúc gì.
-> 30p đầu : Mơn trớn làm tình, hôn hít các kiểu nhẹ nhàng. BJ nút cán chậm rãi, cứ như e nó làm cho người yêu chứ éo phải làm cho khách hàng nữa.
-> 60p giữa : Màn F bắt đầu với các tư thế triển khai. Cũng vì e nó giống gấu cũ nên e thấy e nó cười xinh éo chịu được, nên hôn hít nhiệt tình và làm tình kiểu romantic, chậm rãi và thủ thỉ những lời đường mật vào tai. Bình thường chỉ được 30p nhưng lần này chủ động chậm rãi và nhẹ nhàng nên kéo dài khoảng 60p trong đê mê sung sướng.
-> 60p cuối : Em nó định massage, nhưng qua 1-2 đường là biết e chưa biết làm rồi, nên nằm ôm nhau ngủ. Mà cái giống nằm cạnh 1 người con gái mà mình cảm thấy ưng thì các bác biết rồi đấy, éo thể nào mà ngủ được. Thế là lại hôn hít, vuốt ve, cươi đùa, móc lốp, HJ. Cũng may mà kiềm chế được, chứ thêm shot nữa chắc đi về bằng đầu gối mất. Bình thường đi check hàng gặp những e nào thật xinh thì cũng có hôn hít tí cho vui, nhưng khi out phát là đẩy ra luôn, éo muốn động vào người nữa và chỉ muốn e nó về thật nhanh cho mình chốt cửa ngủ. Nhưng e Mỹ Anh là e đầu tiên mà Fuck xong e vẫn muốn ôm ấp hôn hít tiếp.
- Sau 2,5 tiếng (14h-16h30) bên e nó thì thấy 400k bỏ ra ko uổng chút nào. Chia buồn với khoảng 2-3 chục bác call và nt mà e nó ko hồi âm lại nhé. Em nó đang mải hôn e rồi.
- Thêm 1 điều ưng ý ở e nó nữa là lúc trả tiền, e đưa tờ 500k và ko hề có ý định lấy lại 100k vì quá ưng ý. Nhưng e nó vẫn bắt e đưa tiền lẻ đúng 400k vì e nó ko có 100 trả lại.

==========================================

Tổng kết lại :
- Khoản massage thì e nó cần phải cố gắng thêm nhiều nữa.
- Khoản Fuck thì e nó hơn khối em 400k rồi. Không quá xinh nhưng vô cùng nhiệt tình và ngoan ngoãn. Cảm giác như đang chịch gấu chứ ko phải 4` nữa.
Nói chung bác nào thích sự nhẹ nhàng thì nên gặp 1 lần, còn thích khoản massage thì cân nhắc. Mà e nói thực là kể cả mấy e đang làm dịch vụ Ms-F ở box này có éo e nào biết massage ra hồn đâu.

Thân ái và quyết chịch !

bazo

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
91
USD
0
Chúc mừng anh,cho e xin số ib nhé

anhtrung86

Dân Chơi
Verified

LX Credits
48
USD
0
Mừng BRO ngon trim. Cho e xin số e nó nhé ạ

Khóc

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
85
USD
0
Chúc bro ngon chym!dường như bro đã yêu :)

nghunga1

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
93
USD
0
được quá nhỉ, xin bác số em nó, thanks

liberty08181

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
93
USD
0
Xin bác ít thông tin để được gặp em nó

gangxterxh

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
79
USD
0
hấp dẫn quá. Share e với nhé bác

kenkuto

Dân Chơi
Verified

LX Credits
79
USD
0
bác share số với

culacvang

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
87
USD
0
ném mình cái số nhé :)

Vi dam me

Còn trinh
Verified

LX Credits
107
USD
0
Bác cho em xin sdt nhá. Em làm tí xem khác 2 em kia gì

hatxi

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
Bác cho em số Mỹ Anh để em check thử một cái nhé. Thanks bác.

ndmtn

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
mừng bro ngon tờ rim :))

tomyteo123

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
37
USD
0
đang phân vân nên check em ngọc hay em mỹ anh này :))

tien_xu

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
0
USD
0
xin bác cái contact với

hainm86

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
89
USD
0
Sao bác ko thử em ngọc đi em nó MS tốt lắm

nguoida6895

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
79
USD
0
share nha bro, thanks

PLASTICS

Còn trinh
Verified

LX Credits
52
USD
0
Kết thúc bằng chữ : Vừa ý , nghĩa là mọi Checker ai ai cũng muốn . Mừng bác hợp Hàng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom