Cá Chép Hóa Rồng

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
0
USD
0
cảm ơn @Akay Hau chap chiều....
lần đầu xuất hiện Siêu việt đế cấp vũ kỹ...
có bài để chơi TĐCC rồi....
Bỏ viết tắt đi nhé Bác k bị xóa cmt đó nhiều ngày là ra đảo trồng dưa như Mai An Tiêm nhé Bác.

Thích Không Bỏ

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
0
USD
0

Vạn Cổ Lôi Đế

ĐỂ GIÓ CUỐN ĐI
Super VIP
The VIP

LX Credits
33,708
USD
0
Chúc hậu và ae cuối tuần vui vẻ nhé. Hôm nay nam ml sẽ quay tay á nhầm quay vòng quay may mắn

Thích nhìn lol

Dân Chơi
Verified

LX Credits
994
USD
0
Mình thấy luật cấm hơi nhiều, như năm ngoái a e hóng chap khi có chap rơi thì kêu. Em PHÁ TRINH,cũng bị cấm, không viết tắt, không được viết không dấu. Thiết nghĩ anh em lên đây bàn luận cho vui để giải toả áp lực công việc và gắn bó với trang wet THIÊN ĐỊA. Thiết nghĩ các MON không lên cấm nhiều quá, mình nói có gì sai mong MON thông cảm

Vạn Cổ Cá Heo

Thiên Cơ Điện Đại trưởng lão =))
The VIP
Verified

LX Credits
2,963
USD
0
Hi anh em buổi sáng :D
Tác hại của việc viết tắt trong box CĐBC?
- Không tôn trọng tác giả? Cái này chắc phải chờ @Akay Hau xác nhận dùm anh em :D
- Gây nhầm lẫn, khó hiểu cho những người khác đọc? Chỉ những người chịu khó giao lưu và xây dựng box mới đọc các còm của nhau, và anh em lâu ngày rồi chả mấy ai phàn nàn. Không tin thì các Mod cứ làm cái khảo sát :D
- Làm số trang tăng nhanh, tốn tài nguyên của diễn đàn? Vậy các Mod có thể tham khảo bên Nhật ký mây mưa xem bên đó post hình và trích dẫn hình như thế nào?
Chiều nay mà không bị ra đảo thì em sẽ làm 1 post về "Lợi ích của việc viết tắt trong box CĐBC" anh em nhé :D
Chúc anh em tàu ngầm vui vẻ :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Luyện Khí Sơ Kỳ

Bất Khốc Tử Thần
The VIP
Verified

LX Credits
0
USD
0

Kevodanh8668

NẾU KHÔNG PHẢI LÀ NẮNG, XIN ĐỪNG CHÓI CHANG.
Thành viên BQT
Moderator

LX Credits
92
USD
0
Triệu like cho a zai :D
@Kevodanh8668 nhà lô đề học cho ý kiến nào a =))
Tóm tắt qua câu chuyện giúp anh, để anh cùng hóng được không em ơi, chứ anh em bên này chữ nhiều quá, mà anh lại chuyên về số, lười kéo đọc hết bình luận quá.
Ý là luật gì đấy và ai bị cho bay nick hay sao ạ?

Bạch Nguyên Vũ

Vạn Cổ Bạch Đế
The VIP
Verified

LX Credits
0
USD
0

BvmMAT

~>*Chẳng có gì tốt trên đời mãi...*<~
The VIP

LX Credits
31,009
USD
0

Kevodanh8668

NẾU KHÔNG PHẢI LÀ NẮNG, XIN ĐỪNG CHÓI CHANG.
Thành viên BQT
Moderator

LX Credits
92
USD
0
Câu chuyện là ông nào viết tắt và được Mod cho thăng thiên đúng không ạ, tui thì không quản lí Box này nên không rõ nội quy, nhưng Mod nào quản lí box này cũng khổ, công việc quá nhiều thành ra áp lực.
Ai bị bannick mà lí do nhẹ như lần đầu vi phạm, thì khóa 1-3 ngày, có thể nhắn tin riêng cho Mod để Mod thả, chứ anh em, chơi với nhau, giao lưu trên không gian mạng, căng quá để làm gì.
Mem hay Mod trên này cũng là danh xưng thôi, tôn trọng và đồng hành cùng nhau để có một sân chơi thú vị nhé anh em.

Cá Chép Hóa Rồng

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
0
USD
0
Tóm tắt qua câu chuyện giúp anh, để anh cùng hóng được không em ơi, chứ anh em bên này chữ nhiều quá, mà anh lại chuyên về số, lười kéo đọc hết bình luận quá.
Ý là luật gì đấy và ai bị cho bay nick hay sao ạ?
Ý là Mod gaiquyenthuyen cấm ae trong Box CĐBC viết tắt đó a nói là k viết tắt để Tôn trọng Hậu ai mà viết tắt sẽ bị xóa cmt lâu ngày thì cho ra đảo chơi với Mai An Tiêm. Theo như em nghĩ thì những ngôn từ viết tắt LNT trọng truyện có có nhiều tên nv trùng như vậy khó hiểu nhưng ae trọng box cũng đề cập là viết thêm ví dụ như LN Thiên hoặc LiễuNT hoặc LàngNT thì ae sẽ hiểu hết nhưng k biết Mod gái nghe ở đâu rồi vào đưa luật cấm ae trong Box viết tắt rất nhiều ae lão làng trong Box bức xúc về điều luật này.trước giờ ae vào Box để đk giao lưu chém gió vui vẻ mà Mod gái ra luật cấm này cấm kia liên tục làm ae cảm thấy gò bó. Em Thiết nghĩ những ai thường xuyên cmt giao lưu trong Box những ngôn từ viết tắt rất dễ hiểu như BHDSK là : Bất Hủ Diễn Sinh Kinh hay ĐCNT là : Độc Cô Ngạo Tuyết nếu ai theo dõi truyện của Hậu sẽ hiểu hết có khó gì đâu bản thân em là 1 mem mới tạo nick giao lưu với ae vì thấy ae giao lưu vui vẻ nhưng thấy Mod gái ra luật cấm ae viết tắt thấy nó quá vô lý nên ae lão làng trong Box chán nản hết đó a. Mong Mod cho chút ý kiến vào Box giao lưu vui vẻ mà thấy áp lực nặng nề.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom