★๖ۣۜKỷ✦ηɠυүêη✦тɾốηɠ★

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
52
USD
0
ae viết tắt là có ngữ cảnh đàng hoàn.chứ đâu phải ngang hông mà viết đâu mà gây khó hiểu
Có người này người kia bạn ạ, viết tắt hay ko thì ko ảnh hưởng gì tới những ae đã theo dõi lâu nhưng một số bạn mới vào ko hiểu lại đặt câu hỏi luôn, mà nói thật có nhiều mem kỳ cựu cũng hay đặt câu hỏi cho những cụm từ viết tắt đấy :D:D

Mình thì ae viết tắt thế nào cũng dịch được, chịu khó nghĩ tí là ra nhưng có nhiều ông cứ phải hỏi luôn cho nóng cơ =)))). Nói chung là mình chỉ thử đặt vào vị trí của mod topic này mà thấy khi ra bất cứ luật nào họ cũng phải cân nhắc và có nhiều điều khó nói, khó xử thôi mà nhiều cái họ cũng ko thể nói trực tiếp với member được :):)

Vạn Cổ Ma Đế

☠️ ꪀꫝấꪻ ꪻꫝế ꪑꪖ ꪻôꪀ ☠️
Super VIP

LX Credits
106,382
USD
0

Bạch Nguyên Vũ

Vạn Cổ Bạch Đế
The VIP
Verified

LX Credits
0
USD
0
Chung quy là lý do to hơn mục đích. Anh em thân tín của Vũ đừng nên quá để tâm mà nặng đầu, mệt mỏi quá nhé, chúng ta còn phải giữ sức đồng hành và ủng hộ tinh thần Hậu. Một câu tặng anh em thân tín trước khi đi ngủ "Nhân đáo oải thiềm hạ, chẩm năng bất đê đầu" - Đứng dưới mái hiên không thể không cuối đầu. Chúc anh em ngủ thật ngon nhé! Yêu mọi người ❤

LVT2021

Chưa Cai Sữa
The VIP
Verified

LX Credits
302
USD
0
Tóm cái váy lại 1 câu . Truyện hay . Gút chóp truyện . Nhưng 1 lũ theo hùa theo nói vì luật mod đưa ra , xong đ thấy lý do gì phản đối việc Viết tắt . Viết đầy đủ thì bọn mày mỏi tay hay gì
Đây nữa nhé, 1 report Mod vào xóa cho nhẹ diễn đàn.

Kim Trung Hải

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0

Cá Chép Hóa Rồng

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
0
USD
0

Kevotinh1452

⭐꧁༺❤Còn✦Bú✦Ty✦Gấu❤༻꧂⭐
The VIP
Verified

LX Credits
284
USD
0
E có việc đột xuất mới về nhà, hẹn ae mai cố gắng lên sớm nhé
Thank Hậu đã thông báo. Ae con đường bá chủ ngủ ngon. Còn cái bọn nữa mùa kia thì cút sớm đi cho nước nó trong. Vừa qua fb xem thử. Chắc là bọn trẻ trâu bên đấy vào làm loạn.tụi nó cũng ý kiến chuyện viết tắt. bị chửi sml bên đấy.giờ vào box mình phá tiếp.tụi này nó rãnh thiệt chứ

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom