Tinh Không Long Mã

Em thích bị thông đít
Verified

LX Credits
0
USD
0
Không tranh luận nữa. Việc nhà nước nhà nước lo. Dân cứ đóng thuế đầy đủ là mấy ảnh ở trên ok ngay. Bắt cái tay mỉm cười cái bạn gì đó ơi. Ok
Ok nha bác. Tối vui vẻ
-100220-

Vạn Cổ Thiên Đế

❤Vì Anh Là Gió❤️
Super VIP

LX Credits
166,907
USD
0

Lâm Gia Dương

Cửu Dương Đế Tôn
The VIP
Verified

LX Credits
0
USD
0

ducleminh

Lễ Tân Lượng Tử Giới
The VIP
Verified

LX Credits
363
USD
0
Em cũng kiến nghị mod một vài việc:
Mỗi khi ra luật mới nên tạo post cho mọi người vào vote( chỉ các nick lập từ 1,5 tháng trở lên mới được vote), lấy ý kiến của anh em, thì điểm trong 1 thời gian rồi mới nên ban hành chính thức và cập nhật vào trong nội quy của box
Thế đã không nên chuyện, hoặc cho vote thoải mái nhưng tính theo like

Gematrans

Dậy Thì
Verified

LX Credits
0
USD
0
Oke . Việc nhà nước . Nhà nước lo .

Bàn vào truyện . Hy vọng Hậu cho Nam nâng cấp Bắc Đẩu Cung để đúng với tinh thần không bỏ rơi đồ cũ của Nam trước đây . Thay vì nâng cửa hàng lên 8 và mua Đế Cấp Phẩm :(

Leo.9x

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
294
USD
0
Em cũng kiến nghị mod một vài việc:
Mỗi khi ra luật mới nên tạo post cho mọi người vào vote( chỉ các nick lập từ 1,5 tháng trở lên mới được vote), lấy ý kiến của anh em, thì điểm trong 1 thời gian rồi mới nên ban hành chính thức và cập nhật vào trong nội quy của box
Em lập nick 5 năm mà lặn sâu quá thì có được tham gia vò tè không bác :3

KnightDragon

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1,027
USD
0
Nói thật em đọc không thiếu 1 chap, ngày nào cũng vô ngóng chap nó thành thói quen, mà nhiều khi vẫn quên tình tiết truyện, nhiều khi coi các bác ấy viết tắt không hiểu là điều bình thường.
Coi như đố vui sau khi đọc truyện ấy mà bác, không hiểu thì comment bên dưới mấy anh lại giải thích cho mà. Vô hóng với mấy anh em cho vui giờ có luật mới thì đành phép vua phải thua lệ làng thôi.

ducleminh

Lễ Tân Lượng Tử Giới
The VIP
Verified

LX Credits
363
USD
0
Nói thật em đọc không thiếu 1 chap, ngày nào cũng vô ngóng chap nó thành thói quen, mà nhiều khi vẫn quên tình tiết truyện, nhiều khi coi các bác ấy viết tắt không hiểu là điều bình thường.
Không hiểu thì lôi ra đọc lại, không thì bỏ qua, giờ tại mình không hiểu lại yêu cầu này nọ. Những nick Khôn thế ở quê người ta xích hết

Vạn Cổ Thiên Đế

❤Vì Anh Là Gió❤️
Super VIP

LX Credits
166,907
USD
0

Leo.9x

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
294
USD
0
Coi như đố vui sau khi đọc truyện ấy mà bác, không hiểu thì comment bên dưới mấy anh lại giải thích cho mà. Vô hóng với mấy anh em cho vui giờ có luật mới thì đành phép vua phải thua lệ làng thôi.
Em không ý kiến gì về vấn đề viết tắt cả, có trách thì trách mifnh tương tác với ae quá ít thời gian thôi :))

Kim Trung Hải

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
về phần anh em viết tắt thì nhiều người khác tham gia sinh hoạt trên diễn đàn đọc có thể không hiểu là anh em đang muốn nói đến việc gì trong truyện nên cũng rất khó khăn cho việc sinh hoạt chung trên diễn đàn
Bạn ít tương tác,ít lội pages thì ko hiểu là phải,bạn tạo acc từ 24-10 mà cmt này là cmt thứ 3 của bạn.
4 like,trong đó chỉ có 2 like Chương mới của Tác Giả.
Việc ủng hộ Tác Giả bạn cũng không làm,thì nêu ý kiến làm gì cho rối.

Vạn Cổ Thiên Đế

❤Vì Anh Là Gió❤️
Super VIP

LX Credits
166,907
USD
0

Tinh Không Long Mã

Em thích bị thông đít
Verified

LX Credits
0
USD
0
Không hiểu thì lôi ra đọc lại, không thì bỏ qua, giờ tại mình không hiểu lại yêu cầu này nọ. Những nick Khôn thế ở quê người ta xích hết
Có hôm em không nhớ phải đọc 3-4 chục chap để rep cmt vì không nhớ nằm đoạn nào kkkk. Muốn thì sẽ tìm cách còn không muốn thì tìm lý do thôi bác

Tuoihoctro16

Còn trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Em nói chỉ có chuẩn. Đã tham gia vào tổ chức thì tôn trọng quyết định người quản lý. Những anh em thấy quyết định đó không hợp lý thì rời box và lập box mới rồi bỏ tiền mua bản quyền của Hậu không để Hậu đăng truyện bên này nữa. Box mới của mấy anh thì mấy anh mún làm cy làm luật chy luật đó là của mấy anh. Còn bây giờ không thích quyết định vậy thì làm thinh có chap vào đọc rồi like cho Hậu

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom