App xem phim JAV trên Android, viết bởi mem Thiendia^^

encoder

BST JAV Đặc Biệt của Encoder: http://goo.gl/mBFsxL
Verified

LX Credits
55
USD
0
Chưa check nhưng like ủng hộ bác 1 cái lấy tình thần vì cộng đồng dâm. :D

taymonkhanh1981

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
12
USD
0
Cài xong nó báo như vậy nè.
eror occurred
An error has occurred in sub;
java.lang.Stringindexoutofbound sexception: length = 73675;
regionstart=-1; regionlength=0
continue?
Bấm yes không thấy gì hết

yenson

Dậy Thì
Verified

LX Credits
50
USD
0
Cài xong nó báo như vậy nè.
eror occurred
An error has occurred in sub;
java.lang.Stringindexoutofbound sexception: length = 73675;
regionstart=-1; regionlength=0
continue?
Bấm yes không thấy gì hết
Cài xong giống như của thớt luôn

hoangminh2406

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
41
USD
0
App rất hay, cảm ơn bác nhiều ạ ;) Nhưng mà, ban đầu bác nói không có quảng cáo, en vừa bật lên thì đập ngay vào mặt cái quảng cáo to đùng ấy bác ơi.

yukioh

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
141
USD
0
lỗi rồi bác ơi. ko load film dc

changtraibansam

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
73
USD
0
apk bị lỗi rồi bạn ơi, cài apk thì ok nhưng khi mình bấm xem video hay tải video đều ko dc cả và nó hiện thông báo như thế này nè:
https://lh3.googleusercontent.com/-Q7pS0XCuwBg/Vxh0biizS1I/AAAAAAAAHUg/cUbNcTzKgm0YA1glCPI5vU1DhhiilltYgCCo/s512-Ic42/Screenshot_2016-04-21-13-24-45_com.jav*****le.v3.png
bấm yes thì tắt thông báo, bầm No thì thoát khỏi apk lun
mong bạn hướng dẫn cách xử lý, thank

nhocten07

Còn trinh
Verified

LX Credits
73
USD
0
phần mềm này ngon thế mà khắc phục được lỗi thì chán thật

vodanhdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
101
USD
0
Sorry các ae đồng dâm

Chuẩn bị lấy vợ nên lu bu quá, giờ mới update lại bản 4.0 cho anh em được

Những ai đang chạy bản 3.0 thì sẽ tự động được thông báo update, còn lại thì anh em vào http://sex4ip.com để update nhé ^^

enlino

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
89
USD
0
bác nâng chất lượng của phim được không, xem mờ quá

nhocten07

Còn trinh
Verified

LX Credits
73
USD
0
Sorry các ae đồng dâm

Chuẩn bị lấy vợ nên lu bu quá, giờ mới update lại bản 4.0 cho anh em được

Những ai đang chạy bản 3.0 thì sẽ tự động được thông báo update, còn lại thì anh em vào http://sex4ip.com để update nhé ^^
Cảm ơn a nhiều mong mãi

Cafe Không Đường

Mất Trinh
Verified

LX Credits
176
USD
0
Thank tác giả. Dùng rất tốt,

SoDeep

Dậy Thì
Verified

LX Credits
73
USD
0
vẫn lỗi bác ơi :(

vodanhdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
101
USD
0
vẫn lỗi bác ơi :(
Bác vào sex4ip.com update bản mới đi
em vừa check thấy ngon mà
em cũng lâu ko vào app nên có gì các bác update tại đây cho em với nhé
Có gấu sắp thành sư tử rồi nên nhu cầu được đáp ứng nên hơi bỏ bê app tý hehee

New Square

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
86
USD
0
bác ơi em xem thấy hình như ko đc HD

nhocten07

Còn trinh
Verified

LX Credits
73
USD
0
Không thấy tự update phim mới nữa, vẫn phim cũ thôi bác

tuansaco01996

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
36
USD
0
sao e k thấy nút tín dụng nữa để phải cho bác nhỉ

love108

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
91
USD
0
Thanks bác. Phần mềm rất hay. Nhưng dạo này ít có phim mới hay sao ý. Ngày nào e cũng mở nhưng k thấy có fim mới

KenDZ

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
36
USD
0
Tiện thể bác có cái soft đổi tên ứng dụng ko cho mình xin với. Chứ để cái chữ nó lộ liễu quá :3
QUOTE="vodanhdaica, post: 23535385, member: 1571863"]
Chào các bác thiên địa hội , em là mem bên VOZ :3, em làm bên mảng lập trình, dạo này thấy smartphone ngày càng nở rộ, mà các anh em phải xem trên web nó vừa lag, vừa chậm, lâu lâu lại quảng cáo rầm trời, thương vì ko đc các bác share thì ít mà thương mấy em điện thoại thì nhiều =))​
Thật ra ứng dụng này ban đầu mục đích là em chỉ để làm cho mình em dùng thôi, ứ cho ai dùng hàng độc thế này cả nhưng sau thấy tinh thần xe pháo của các bác với cả thấy ứng dụng nó cũng hay, tiện dụng cho các bác nên thôi thì chia sẻ, vì làm cho em dùng, nên nhẹ nhàng, tình cảm, load nhanh, ko quảng cáo này nọ gì cả, chỉ có bấm và xem thôi ạ, bình luận hay comment like cũng ko có đâu nhé, ai đời xem xxx mà bày đặt bình luận facebook ,like các kiểu, em cũng đến đúng nể các bác =)))))
À ứng dụng này dành cho Android thôi các bác nhé, dài dòng quá nhỉ, em vào vấn đề chính luôn nha.

Đây là ứng dụng hoàn toàn miễn phí (Không SMS, thu phí, nạp thẻ thành viên gì hết, cứ vào là xem) , giao diện thân thiện, dung lượng nhẹ.

Xem giới thiệu thì các bác vào : http://sex4ip.com
còn nếu bứng quá muốn tải luôn để thưởng thức thì nhấn vào đây : http://sex4ip.com/jav.apk
Một chút hình ảnh và hướng dẫn:
- Vì lý do nhạy cảm nên ứng dụng không thể đưa lên Google Play để có thể tải về và cài đặt như thông thường được, nhưng với hệ điều hành mở Android, bạn hoàn toàn có thể dễ dàng cài đặt.

Bước 1: Nhấn nút Download Now bên trên để tải về file JAV.APK cài đặt
Bước 2: Sau khi tải về nhấn vào file APK để cài hoặc bạn tìm file JAV.APK trong thư mục Downloads về
Bước 3: Nếu như bạn đã từng cài APK ngoài thì sẽ hoàn thành, nếu không có báo lỗi bảo mật thì sang bước 4
Bước 4: Vào Cài Đặt, Bảo Mật, Nguồn không xác định và bật nó lên, sau đó cài lại. OK!!!
Cách bật xem tại:

- Các Video được cập nhật thường xuyên, chất lượng cao, tốc độ load cực nhanh dù mạng yếu
- Sau khi đã cài đặt, bạn chỉ việc truy cập vào ứng dụng có hình logo L (thiendia) tên ứng dụng là JAV Video Online
- Muốn xem danh mục phim nào, bạn nhấn vào nút mũi tên bên trái. Danh mục các phim sẽ hiện ra ví dụ như Uncersored, Cersored, Hentai,....

- Muốn tìm kiếm phim, video hay diễn viên nào,bạn nhấn vào hình kính lúp và nhập tên video hoặc diễn viên. Kết quả sẽ hiện ra cho bạn ở bên dưới.

- Trong danh sách phim hiện ra, bạn nhấn vào tương ứng sẽ có Menu hiện ra cho phép bạn Xem Phim, Tải Phim, Thêm Xóa yêu thích, Ủng hộ tác giả
- Trong Menu Xem Phim bạn có thể xem bằng MX Player (Chương trình sẽ thông báo cho bạn nếu bạn muốn cài), xem bằng trình Video mặc định hoặc thậm chí bằng trình duyệt

- Một tính năng độc đáo của chương trình là cho phép bạn lưu lại Phim yêu thích để xem lại sau, bạn ưng ý Video nào chỉ việc nhấn vào chọn Thêm/Xóa yêu thích, sau đó nếu muốn xem lại chỉ việc nhấn vào nút thứ hai phía trên là được
- Vì là ứng dụng nhạy cảm nên ứng dụng cho phép bạn đặt mật khẩu để truy cập, tránh ánh mắt dòm ngó của những người lạ, chỉ việc nhấn vào nút ổ khóa ở phía trên cùng bên trái và nhập mật khẩu.

Cảm ơn các bác đã đọc những dòng tâm huyết của em, hi vọng ứng dụng này sẽ giúp các bác đỡ phải đi tìm acc xxx rồi thì xem online trên web vừa lag vừa chậm, chạy lung tung, xem trên mobile cho nó chuyên nghiệp, vợ con, gấu giếc các loại chỉ cần đặt quả mật khẩu là không ai biết là gì, chắc nghĩ là anh ý thích xe Lexus nên có cài phần mềm điều khiển xe lexus của Japan thôi ý mà :))

Chúc các bác vui vẻ, đừng quên thank nha ^^[/QUOTE]
T

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bài mới nhất

Bên trên Bottom