App xem phim JAV trên Android, viết bởi mem Thiendia^^

vodanhdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
101
USD
0
Lô đề giá gốc: Lô 21.680đ, đề 710đ
Chào các bác thiên địa hội , em là mem bên VOZ :3, em làm bên mảng lập trình, dạo này thấy smartphone ngày càng nở rộ, mà các anh em phải xem trên web nó vừa lag, vừa chậm, lâu lâu lại quảng cáo rầm trời, thương vì ko đc các bác share thì ít mà thương mấy em điện thoại thì nhiều =))​
Thật ra ứng dụng này ban đầu mục đích là em chỉ để làm cho mình em dùng thôi, ứ cho ai dùng hàng độc thế này cả nhưng sau thấy tinh thần xe pháo của các bác với cả thấy ứng dụng nó cũng hay, tiện dụng cho các bác nên thôi thì chia sẻ, vì làm cho em dùng, nên nhẹ nhàng, tình cảm, load nhanh, ko quảng cáo này nọ gì cả, chỉ có bấm và xem thôi ạ, bình luận hay comment like cũng ko có đâu nhé, ai đời xem xxx mà bày đặt bình luận facebook ,like các kiểu, em cũng đến đúng nể các bác =)))))
À ứng dụng này dành cho Android thôi các bác nhé, dài dòng quá nhỉ, em vào vấn đề chính luôn nha.

Đây là ứng dụng hoàn toàn miễn phí (Không SMS, thu phí, nạp thẻ thành viên gì hết, cứ vào là xem) , giao diện thân thiện, dung lượng nhẹ.
Xem giới thiệu thì các bác vào : http://sex4ip.com
còn nếu bứng quá muốn tải luôn để thưởng thức thì nhấn vào đây : http://sex4ip.com/jav.apk
Một chút hình ảnh và hướng dẫn:
- Vì lý do nhạy cảm nên ứng dụng không thể đưa lên Google Play để có thể tải về và cài đặt như thông thường được, nhưng với hệ điều hành mở Android, bạn hoàn toàn có thể dễ dàng cài đặt.

Bước 1: Nhấn nút Download Now bên trên để tải về file JAV.APK cài đặt
Bước 2: Sau khi tải về nhấn vào file APK để cài hoặc bạn tìm file JAV.APK trong thư mục Downloads về
Bước 3: Nếu như bạn đã từng cài APK ngoài thì sẽ hoàn thành, nếu không có báo lỗi bảo mật thì sang bước 4
Bước 4: Vào Cài Đặt, Bảo Mật, Nguồn không xác định và bật nó lên, sau đó cài lại. OK!!!
Cách bật xem tại: https://youtu.be/GWvTBwW59dU

- Các Video được cập nhật thường xuyên, chất lượng cao, tốc độ load cực nhanh dù mạng yếu
- Sau khi đã cài đặt, bạn chỉ việc truy cập vào ứng dụng có hình logo L (thiendia) tên ứng dụng là JAV Video Online
- Muốn xem danh mục phim nào, bạn nhấn vào nút mũi tên bên trái. Danh mục các phim sẽ hiện ra ví dụ như Uncersored, Cersored, Hentai,....

- Muốn tìm kiếm phim, video hay diễn viên nào,bạn nhấn vào hình kính lúp và nhập tên video hoặc diễn viên. Kết quả sẽ hiện ra cho bạn ở bên dưới.

- Trong danh sách phim hiện ra, bạn nhấn vào tương ứng sẽ có Menu hiện ra cho phép bạn Xem Phim, Tải Phim, Thêm Xóa yêu thích, Ủng hộ tác giả
- Trong Menu Xem Phim bạn có thể xem bằng MX Player (Chương trình sẽ thông báo cho bạn nếu bạn muốn cài), xem bằng trình Video mặc định hoặc thậm chí bằng trình duyệt

- Một tính năng độc đáo của chương trình là cho phép bạn lưu lại Phim yêu thích để xem lại sau, bạn ưng ý Video nào chỉ việc nhấn vào chọn Thêm/Xóa yêu thích, sau đó nếu muốn xem lại chỉ việc nhấn vào nút thứ hai phía trên là được
- Vì là ứng dụng nhạy cảm nên ứng dụng cho phép bạn đặt mật khẩu để truy cập, tránh ánh mắt dòm ngó của những người lạ, chỉ việc nhấn vào nút ổ khóa ở phía trên cùng bên trái và nhập mật khẩu.

Cảm ơn các bác đã đọc những dòng tâm huyết của em, hi vọng ứng dụng này sẽ giúp các bác đỡ phải đi tìm acc xxx rồi thì xem online trên web vừa lag vừa chậm, chạy lung tung, xem trên mobile cho nó chuyên nghiệp, vợ con, gấu giếc các loại chỉ cần đặt quả mật khẩu là không ai biết là gì, chắc nghĩ là anh ý thích xe Lexus nên có cài phần mềm điều khiển xe lexus của Japan thôi ý mà :))

Chúc các bác vui vẻ, đừng quên thank nha ^^

vodanhdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
101
USD
0
ra file cho iphone đi bác ơi,thanks nhiều

hehe iphone thì chắc bác phải jailbreak thì mới cài IPA ngoài được chứ bắt em mua cái acc dev 2 triệu rồi up thể loại nhạy cảm này lên đâu có được :">

sungcaosu

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
80
USD
0
Phải đăng nhập vào like cho bác thớt, cơ mà em cũng là Mobile dev mà sao ko nghĩ ra như bác nhỉ :D

huylam6969

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
87
USD
0
App xịn vl bạn ơi, tối về test ngay. thanks bạn nha :D

vodanhdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
101
USD
0
Ngon lành mà các bác, em đang xem okk, bác xem bằng MX player ấy, vừa nhanh mà ổn nữa

minhjk

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
79
USD
0
app này lấy phim trên web nào hay bác tự up vậy , phim ko được mới cho lắm :D

nangngaydong

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
73
USD
0
Bác đưa file IPA cho iphone được không? jb thì ai cũng có thể làm mà 3-4 cái click chứ mấy, thấy app này hay quá

vodanhdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
101
USD
0

vodanhdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
101
USD
0
ra app cho wp đi bác
Wp cùi lắm bác, chuyển sang Android đi, em dùng WP em toàn muốn đập máy thôi
hệ điều hành thì ngu, đã thế còn chặn hàm này hàm nọ của lập trình viên
muốn tắt bật wifi chẳng hạn cũng chả làm được, cứ phải hiện bảng settings ra rồi chờ người dùng tắt
ngu vật bác ạ

tks bác vì đã chia sẻ

ko có gì, xe pháo nhiệt tình hehee

cnttlx

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified
LX Credits
67
USD
0
Thanks bác vì cái app siêu hữu ích này.
Cơ mà chả là tối hôm qua em tải về thẩm ngon lành rồi. Hôm nảy bật lên thì nó lại báo là bị lỗi "Error occurred", mong bác giúp em khắc phục, cảm ơn bác nhiều :D

nova_vn

Mất Trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
app bị lỗi rồi thớt chỉnh lại kích thước cửa sổ ////

vodanhdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
101
USD
0

chien9xcm

Mất Trinh
Verified

LX Credits
1
USD
0
Wp cùi lắm bác, chuyển sang Android đi, em dùng WP em toàn muốn đập máy thôi
hệ điều hành thì ngu, đã thế còn chặn hàm này hàm nọ của lập trình viên
muốn tắt bật wifi chẳng hạn cũng chả làm được, cứ phải hiện bảng settings ra rồi chờ người dùng tắt
ngu vật bác ạ

ko có gì, xe pháo nhiệt tình hehee
mỗi hệ điều hành có cái hay khác nhau bác ạ
wp bật tắt wifi như android nhé (lên 8.1 rồi biết)
về tốc độ thì ios chưa chắc qua nó nhé về độ mượt (đem cái lumia 525 vs ip4s chạy thử xem) nói chi thằng adroid ngốn ram kinh khủng + sài lâu lag như điên.
tại bác lập trình chưa tới thôi
bên wp có app xem phim sex phê như con tê tê nhé (ai từng tham gia diễn đàn wp thì sẽ biết)

dihocve890

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
112
USD
0
Mình cài đặt bị báo lỗi vậy nè bạn.
An error has occurred in sub
java.lang.StringlndexOutOfBuo.....
Length=35738 ragionStar=32748; rgionLenth=32749
Chọn No or yes
No thì thoát app
Yes thì vô app mà k hiện j hêt

phucmia111

Còn trinh
Verified

LX Credits
40
USD
0
list film từ năm nào đến hiện tại vậy thớt ? muốn coi jav cũ nên hỏi

tiengthachsung

Còn trinh
Verified

LX Credits
93
USD
0
mình cài đc nhưng nó báo lỗi thế này An eror has occurred in sub ; java.lang.stringIndexOutOfBoundsException:length=34269;regionStart=31903;regionlength=-31904, nhờ thớt tư vấn giúp

vodanhdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
101
USD
0
Ối, mấy hôm bận quá, giờ mới fix hehee

Giờ thì ngon rồi các bác nhá, lên hẳn 2.0 luôn :))))

có gì các bác inbox hộ em với nhé, chứ em ko phải ngày nào cũng quay đâu nên ko check app thường xuyên ddc :">

link 2.0 cũng như cũ ạ : http://sex4ip.com

hoặc apk : http://sex4ip.com/jav.apk

vodanhdaica

Còn trinh
Verified

LX Credits
101
USD
0
ae cứ chiến nhiệt tình, có gì cần bổ sung hay fix lỗi post vô đây em fix nhé

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke