ANNA 4593 Giây Phút Thăng Hoa Cùng Người Đẹp sexy gilr

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

WTF206268

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
51
USD
0
Chúng mày lập nhiều nick vào rồi hẳn dìm , tao đọc cmt và nhìn nick mày tao chỉ thấy buồn cười . :DRiêng mày hay những thành phần như mày tao ko chấp tao kê vòng 3 lên tao ngồi . :D
căng quá em ah :))

boydamtl

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
89
USD
0
Ăn dưỡng ở nhà hơi lâu đấy làm a hóng mãi

harry2309

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
85
USD
0
Hình như bố mì dùng mấy nick thì phải vì mấy nick này để ý cũng hay dìm e nó phết việc đéo gì hèn thế sợ e nó chiếm hết khách à ai như nào mọi người gặp khác biết , nếu không ra gì đéo có lần 2 . Còn tôi rp quá hay ko trên đây ko ít người gặp e nó rồi , vậy nên tôi đéo phí lời với những bọn dìm e nó .
Đã có chó vào cắn e nó rồi
Chúng nó kiểu dìm hàng e Anna rồi đưa hàng nó lên chứ sao nữa
Tao cũng thấy lần nào cũng là mấy nick này nhảy vào

boydamtl

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
89
USD
0
Ơ cái đệnh mệnh sao mày nói mà mày ngu thế tao là khách quen tao không vào để mày cắn lồn e nó à

boydamtl

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
89
USD
0

ANNA_SEXYHN

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
275
USD
0
Mày như oan hồn tao ấy nhỉ ? Hay vừa rồi nắng quá mày chưa tiêm phòng nên cắn linh tinh ? Mà mày ko thấy nhảm à ? Tao thì thấy nhảm quá phải công nhận chúng mày rảnh thật hay nghề của chúng mày kiếm tiền trên thể xác đàn bà nên phải dìm đứa nọ nâng lồn đứa kia .

GaWay

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
88
USD
0
Mày như oan hồn tao ấy nhỉ ? Hay vừa rồi nắng quá mày chưa tiêm phòng nên cắn linh tinh ? Mà mày ko thấy nhảm à ? Tao thì thấy nhảm quá phải công nhận chúng mày rảnh thật hay nghề của chúng mày kiếm tiền trên thể xác đàn bà nên phải dìm đứa nọ nâng lồn đứa kia .
đọc comet e suýt sặc nước :D

VàoĐời

Dậy Thì
Verified

LX Credits
96
USD
0
Về hp là bản chất đầu gấu lại nổi lên rồi kìa hehe.

denlongde1

Còn trinh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Cho số gấp bro ơi

nguoihaiphong

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
117
USD
0
Nghe danh em từ lâu nhưng chưa có dịp về Việt Nam check. Hnay em có thể cho a gặp e dc ko nhỉ

boy_hp1985

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
45
USD
0
Chúng mày lập nhiều nick vào rồi hẳn dìm , tao đọc cmt và nhìn nick mày tao chỉ thấy buồn cười . :DRiêng mày hay những thành phần như mày tao ko chấp tao kê vòng 3 lên tao ngồi . :D
Inbox a xin sdt của e nh

canlam1tinhyeu

Còn trinh
Verified

LX Credits
53
USD
0
Chiều cuối tuần oi bức, khó chịu chắc do cái nắng mùa hè muốn tìm nơi nào đó mát mẻ nên lại nhớ đến e , e là người con gái mà tôi thấy rất hợp trong chuyện sex e giống như người tình chứ ko phải cuộc mua bán thể xác và tôi đối với e cũng vậy .
Nên rảnh tôi lại nhớ đến e .

Mỗi lần gặp e tôi cảm thấy thoải mái e đã giúp tôi vơi đi bảo buồn phiền . Hay áp lực công việc , chiều qua ngồi uống cốc nua với thằng bạn trên đường về nhấc máy gọi em sau một hồi chuông dài thượt là dòng chữ "Không trả lời" hiện lên trên màn hình điện thoại. Nghĩ rằng e đang bận nt cho e lúc nào e rảnh nhắn lại a nhé a đang gần bigc .
Tạt vào quán ven đường làm cốc trà đá cho mát dạ thì tiếng chuông tin nhắn đt vang lên, lại cứ nghĩ là bọn BĐS nào đó mời mua nhà nữa nhưng không phải mà là tn của Anna : "Anh đang o dau vay?"
Reply: Anh đang ở ABC gần đến XYZ.
AN : Vậy anh qua ngõ 11x - -Vĩnh lưu ... thiên đường giường chiếu nhé
Ok và lên đường. Lấy phòng nhắn tin cho em khoảng 15p sau em có mặt. Em xuất hiện với khuôn mặt, thân hình quyến rũ, mùi thơm tỏa nức phòng đánh thức từng giác quan và bản năng của một thằng đàn ông. Với tôi em là một cô gái đẹp, quyến rũ, nhưng không kém phần cá tính. Em là gái một
con đúng nghĩa với câu "Gái một con, trông mòn con mắt", gặp Anna rồi tôi mới thấy câu này đúng.
Lan man quá đánh giá chút cho đủ thủ tục thôi chứ Anna thì đã rất nhiều người biết rồi.

Nghệ danh: ANNA - MS:4593 - Pass: Bạn anh Xích lô
Tuổi 9x
Khu vực - bigc - 250k/s
Face: 7đ - Ưa nhìn.
V1: 6đ - Khá to, bóp mút thoải mái e ko giữ hàng miễn đừng quá đáng là được
V2: 7đ - Săn chắc
V3: 7đ - Mịn màng, cong.
Time: Hôm nay em nằm với mình chắc khoảng hơn 1h.
Nhà nghỉ: 100k/2h
Service: Miệt mài, nhiệt tình, mình đưa BCS rồi mà vẫn còn cố BJ hic may mà chưa out luôn. Kỹ năng BJ của em cũng tuyệt vời, tôi quằn quại theo từng đường lưỡi của em. Tiếng em rên thật nhẹ nhàng và kích thích thật sự như người tình.
Gặp lại em là điều chắc chắn.
Anna sở hữu khuôn mặt ưa nhìn, làn da mịn màng và trắng trẻo. Không lẽ nào "Hồng nhan bạc phận" là thật, ông trời tại sao lại đưa đẩy số phận em như vậy? Nhưng cũng vì vậy mà tôi được gặp e. Vẻ quyến rũ của e có lẽ nó là chất gây nghiện đối với tôi rồi.
Cuối dòng mình có vài lời gửi đến ae e Anna từ thủ đô về đây phục vụ ae ta đấy là điều đáng quý vì e đã dành tình cảm cho ae hải phòng , nếu ai yêu quý e nó thì ủng hộ còn ai ko ủng hộ e nó thì cũng đừng dở trò dìm e ấy làm gì lộc ai người đấy hưởng . Ai làm tốt ae ta ủng hộ còn ko ae ta loại về e ai gặp đều biết rồi vậy nên ai bảo e nó bệnh tật thì tôi đính chính luôn e nó chỉ mỗi bệnh thiếu tiền còn ngoài ra chẳng bệnh tật gì . Rất sạch sẽ ae ai nghiện món vét thì phê đừng hỏi rất dâm và nhiều nước , Về phần ảnh e ấy ko cho ai chụp nữa lý do gì ai để ý là biết . E ấy có gửi lời đến ae là e ấy về quê 1 tuần có việc ra đình ae có gọi hay nhắn ko thấy e ấy trả lời cũng thông cảm e nó về nhà ít cầm máy hoặc tắt máy . ...

Có ít đường link về e ấy ai chưa gặp thì tham khảo
Chúc ae tuần mới gặp nhiều may mắn check được nhiều e ngon .....

https://thiendia88.net/diendan/threads/chuc-mung-nam-moi-cam-on-em-anna-593-sexy-girl.1073944/
https://thiendia88.net/diendan/threads/250k-anna-4593-than-dam-thu-do.1047873/
https://thiendia88.net/diendan/threads/250k-anna-4593-nguoi-tinh-xinh-dep-va-dam-dang.1055422/
https://thiendia88.net/diendan/thre...oi-loi-em-gui-den-cac-anh-o-dat-cang.1047242/
Bro cho xin số em này vào inbox với nhé,nhớ cho cả pass nhé

thangvpvn

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
81
USD
0
R có 1 em rau 96 cao1,67,50kg....xinh...da trắng ăn nhiều muốn đổi gió...thiện chí adđ zalo trao đổi zalo rau,sdt rau,facebook rau....liên minh giúp đỡ .rau em có tí men hăng....zalo mình 01689898113....Đà Nẵng nhé...rau teen

huy140591

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
40
USD
0
Chỉ nói câu ngắn gọn giờ kiếm e như Anna hiếm lắm với e mình coi như người tình

Real_fake

Còn Bú Sữa Mẹ
LX Credits
105