ANNA 4593 Giây Phút Thăng Hoa Cùng Người Đẹp sexy gilr

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buidoihp

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
89
USD
0
Chiều cuối tuần oi bức, khó chịu chắc do cái nắng mùa hè muốn tìm nơi nào đó mát mẻ nên lại nhớ đến e , e là người con gái mà tôi thấy rất hợp trong chuyện sex e giống như người tình chứ ko phải cuộc mua bán thể xác và tôi đối với e cũng vậy .
Nên rảnh tôi lại nhớ đến e .

Mỗi lần gặp e tôi cảm thấy thoải mái e đã giúp tôi vơi đi bảo buồn phiền . Hay áp lực công việc , chiều qua ngồi uống cốc nua với thằng bạn trên đường về nhấc máy gọi em sau một hồi chuông dài thượt là dòng chữ "Không trả lời" hiện lên trên màn hình điện thoại. Nghĩ rằng e đang bận nt cho e lúc nào e rảnh nhắn lại a nhé a đang gần bigc .
Tạt vào quán ven đường làm cốc trà đá cho mát dạ thì tiếng chuông tin nhắn đt vang lên, lại cứ nghĩ là bọn BĐS nào đó mời mua nhà nữa nhưng không phải mà là tn của Anna : "Anh đang o dau vay?"
Reply: Anh đang ở ABC gần đến XYZ.
AN : Vậy anh qua ngõ 11x - -Vĩnh lưu ... thiên đường giường chiếu nhé
Ok và lên đường. Lấy phòng nhắn tin cho em khoảng 15p sau em có mặt. Em xuất hiện với khuôn mặt, thân hình quyến rũ, mùi thơm tỏa nức phòng đánh thức từng giác quan và bản năng của một thằng đàn ông. Với tôi em là một cô gái đẹp, quyến rũ, nhưng không kém phần cá tính. Em là gái một
con đúng nghĩa với câu "Gái một con, trông mòn con mắt", gặp Anna rồi tôi mới thấy câu này đúng.
Lan man quá đánh giá chút cho đủ thủ tục thôi chứ Anna thì đã rất nhiều người biết rồi.

Nghệ danh: ANNA - MS:4593 - Pass: Bạn anh Xích lô
Tuổi 9x
Khu vực - bigc - 250k/s
Face: 7đ - Ưa nhìn.
V1: 6đ - Khá to, bóp mút thoải mái e ko giữ hàng miễn đừng quá đáng là được
V2: 7đ - Săn chắc
V3: 7đ - Mịn màng, cong.
Time: Hôm nay em nằm với mình chắc khoảng hơn 1h.
Nhà nghỉ: 100k/2h
Service: Miệt mài, nhiệt tình, mình đưa BCS rồi mà vẫn còn cố BJ hic may mà chưa out luôn. Kỹ năng BJ của em cũng tuyệt vời, tôi quằn quại theo từng đường lưỡi của em. Tiếng em rên thật nhẹ nhàng và kích thích thật sự như người tình.
Gặp lại em là điều chắc chắn.
Anna sở hữu khuôn mặt ưa nhìn, làn da mịn màng và trắng trẻo. Không lẽ nào "Hồng nhan bạc phận" là thật, ông trời tại sao lại đưa đẩy số phận em như vậy? Nhưng cũng vì vậy mà tôi được gặp e. Vẻ quyến rũ của e có lẽ nó là chất gây nghiện đối với tôi rồi.
Cuối dòng mình có vài lời gửi đến ae e Anna từ thủ đô về đây phục vụ ae ta đấy là điều đáng quý vì e đã dành tình cảm cho ae hải phòng , nếu ai yêu quý e nó thì ủng hộ còn ai ko ủng hộ e nó thì cũng đừng dở trò dìm e ấy làm gì lộc ai người đấy hưởng . Ai làm tốt ae ta ủng hộ còn ko ae ta loại về e ai gặp đều biết rồi vậy nên ai bảo e nó bệnh tật thì tôi đính chính luôn e nó chỉ mỗi bệnh thiếu tiền còn ngoài ra chẳng bệnh tật gì . Rất sạch sẽ ae ai nghiện món vét thì phê đừng hỏi rất dâm và nhiều nước , Về phần ảnh e ấy ko cho ai chụp nữa lý do gì ai để ý là biết . E ấy có gửi lời đến ae là e ấy về quê 1 tuần có việc ra đình ae có gọi hay nhắn ko thấy e ấy trả lời cũng thông cảm e nó về nhà ít cầm máy hoặc tắt máy . ...

Có ít đường link về e ấy ai chưa gặp thì tham khảo
Chúc ae tuần mới gặp nhiều may mắn check được nhiều e ngon .....

https://thiendia88.net/diendan/threads/chuc-mung-nam-moi-cam-on-em-anna-593-sexy-girl.1073944/
https://thiendia88.net/diendan/threads/250k-anna-4593-than-dam-thu-do.1047873/
https://thiendia88.net/diendan/threads/250k-anna-4593-nguoi-tinh-xinh-dep-va-dam-dang.1055422/
https://thiendia88.net/diendan/thre...oi-loi-em-gui-den-cac-anh-o-dat-cang.1047242/

Chỉnh sửa lần cuối:

timlaichinhminhhp

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
11
USD
0
Bạn cho mình hỏi bao giờ an na mới về quê vậy?

buidoihp

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
89
USD
0

tolai_hp

Mất Trinh
Verified

LX Credits
122
USD
0
PR kinh thế

minhthuhp

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
105
USD
0
Từ ngày e chuyển chỗ mới hẹn mấy lần mà không có duyên gặp

Vangtoicodon

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
81
USD
0
Thớt PR hơi quá r đấy

chieuhanoibuon

Dân Chơi
Verified

LX Credits
85
USD
0
Vĩnh lưu ở chỗ nào vậy pro

buidoihp

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
89
USD
0
Thớt PR hơi quá r đấy
Hình như bố mì dùng mấy nick thì phải vì mấy nick này để ý cũng hay dìm e nó phết việc đéo gì hèn thế sợ e nó chiếm hết khách à ai như nào mọi người gặp khác biết , nếu không ra gì đéo có lần 2 . Còn tôi rp quá hay ko trên đây ko ít người gặp e nó rồi , vậy nên tôi đéo phí lời với những bọn dìm e nó .

langkhachkenshin

Dân Chơi
Verified

LX Credits
51
USD
0
Ố la la nghe tin em về HN mừng quá vậy được gặp em rồi hóng mãi

HPSAO

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
79
USD
0
Đã có chó vào cắn e nó rồi

Ly Ruby vn

Dậy Thì
Verified

LX Credits
14
USD
0
anna nhiều bài rồi , anna ko cho ảnh đc ạ . chúc luôn anna đông khách tốt .

nhockun113355

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
79
USD
0
Toàn bọn dìm hàng vớ vẩn

vua-du-dung

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
100
USD
0
e ấy hoạt động riêng một vùng,chỗ nhà nghỉ sau Việt Trung cũng sạch sẽ.ae chơi bời thì chủ yếu là cần thoải mái,ko bị ức chế tâm lý.đẹp thì nhiều thằng chơi...đang có cảnh báo phơi nhiễm ngoài Đồ Sơn.e này hợp người này,ko hợp người kia.đã check rồi,ko thích thì thôi.việc bố mỳ quảng bá thì kệ mẹ nó.mình thích thì mình chơi,mình là người có tiền mà....sory ae dân chơi,tớ vừa uống rượu về!

ANNA_SEXYHN

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
275
USD
0
Nói thật với các anh như này , em hay các cô gái khác trên này các anh thấy hợp ai thích ai các anh đi người đấy có ai ép ai đâu , em cũng muốn các anh đi rồi cảm nhận ai như nào .! Trăm nghe ko bằng 1 thấy trăm thấy ko bằng 1 thử , hợp thì đi tiếp ko thì thôi .
Còn đừng kiểu bố mì hay những người đi làm như em dở trò dìm này nọ vì có dìm cũng đâu giải quyết gì cho dù có lăng xê trời ai như nào mọi người gặp sẽ rõ , nếu làm ko ra gì ko bao giờ tồn tại đc lâu .
Xinh đẹp 1 phần mà cần cả cái tâm và cách cư xử nữa ....

Chỉnh sửa lần cuối:

nacoooc2014

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
1
USD
0
Nói thật với các anh như này , em hay các cô gái khác trên này các anh thấy hợp ai thích ai các anh đi người đấy có ai ép ai đâu , em cũng muốn các anh đi rồi cảm nhận ai như nào .! Trăm nghe ko bằng 1 thấy trăm thấy ko bằng 1 thử , hợp thì đi tiếp ko thì thôi .
Còn đừng kiểu bố mì hay những người đi làm như em dở trò dìm này nọ vì có dìm cũng đâu giải quyết gì cho dù có lăng xê trời ai như nào mọi người gặp sẽ rõ , nếu làm ko ra gì ko bao giờ tồn tại đc lâu .
Chuẩn cơm mẹ nấu

boydamtl

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
89
USD
0
Chúng nó kiểu dìm hàng e Anna rồi đưa hàng nó lên chứ sao nữa

lucchicamcu123

Mất Trinh
Verified

LX Credits
80
USD
0
Bao h em về hà nội vậy anna ?

Nơi anh chờ em

Mất Trinh
Verified

LX Credits
11
USD
0
Dạo này bận quá chưa có thời gian gặp lại em

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box